Tìm kiếm bài viết theo id

Toàn Quốc - Thuốc trị viêm xoang, bảo đảm khỏi bệnh 99%

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi hyn, 8/11/08.

ID Topic : 552845 - Số lần up bằng SMS: 7462
Ngày đăng:
8/11/08 lúc 21:00
  1. thoidaisovn2 Thành Viên Vàng

Thuốc trị viêm xoang, bảo đảm khỏi bệnh 99%Ngày mới rồi, đk, phát tài nhiều nhiều ah, vì giá ok, chất lượng ok Thuốc trị viêm xoang, bảo đảm khỏi bệnh 99% - 1

2. hyn Thành Viên Bạch Kim

đa tạ, đa tạ, hỹ hỹ Thuốc trị viêm xoang, bảo đảm khỏi bệnh 99% - 5

3. ch1ck3n Thành Viên Chưa Kích Hoạt

hay .mình viêm xoang từ năm lớp 8 hôm nào ghé qua mới đc up up cho ai cùng cảnh ngộ nè

4. hyn Thành Viên Bạch Kim

tks

5. SuR3 Thành Viên Cấp 3

Bro ơi..mẹ mình cũng bị VX nè..đang wan tâm lắm...mà chưa có ai thử nên chưa dám tin..Bro có thể update tên và số đt vài ng đã dùng và khỏi bệnh lên dc ko bro??ko cần trên 5s cũng dc..để ae có thể tin và gọi hỏi là dc ròi...những ng đã trị ở chỗ bro và khỏi bệnh..Thanks bro..chúc bro luôn đông khách !!!

6. ngoaithuong Thành Viên Vàng

mình cũng có biết đến 1 phương pháp khác. rất hữu hiệu

7. huong2002 Thành Viên Kim Cương

đang có người quen bị..có gì mình giới thiệu dùm cho... ah có gì up topic mình với nha

8. hyn Thành Viên Bạch Kim

hihi

uảip, lâu wá ko gặp nàh, phẻ humThuốc trị viêm xoang, bảo đảm khỏi bệnh 99% - 1
    thaz b nha, hyn đâu nỡ từ chối ko up cho b đc, hihihi

9. thucnam Thành Viên Vàng

p cho bạn hiền nè hôm na mới có time ngồi đọc kỹ mấy trang khi nào ra ngoai hn nhất định sẽ ghé bạn mua mấy lọ về cho papa ở nhà đang bi viêm xoang dk nha ban

10. hyn Thành Viên Bạch Kim

anh hiếu thảo qá, có gì ghé nhà chơi với chú BẢy ha anh, welcome anh , ka` ka`Thuốc trị viêm xoang, bảo đảm khỏi bệnh 99%

11. Dunahoang Thành Viên Vàng

cái này là ai thấy cũng phải up hoài up mãi không thôi.
    bay cao cho người cần dễ thấy nè!

12. hyn Thành Viên Bạch Kim

tks nhìu tks nhìu nha, dạo nỳ busy qá, để rảnh rảnh hyn up lại cho

13. sadeyes Thành Viên Cấp 5

up,thuốc này thấy bán quá trời ngoaì đường là sao vậy,bik mua của ai

14. hyn Thành Viên Bạch Kim

ngoài đường là ngoài đường nào bạn, nói cụ thể ra dùm mình ih!!!!!

15. doanthieugia19 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Nói thiệt nếu quả thật như lời quảng cáo 100% khỏi bệnh thì quá tốt rùi , nhưng mình đọc trên 100 trang mà chỉ có hỏi và up thui chưa thấy ai CM lại cho ý kiến khi dùng thuốc cả. Với lại như mấy RL khen thuốc,cho biết hiệu quả sử dụng thì là thành viên mới không ah!! Mức độ tin cậy hoàn toàn không có !! Như vậy thì hiệu quả sử dụng thuốc vẫn không chứng minh được . Mình không tiếc mấy trăm ngàn nhưng lỡ may có chuyện gì thì khổ lắm, nhất là bị ở vùng mặt tiền nữa !! Nên mình sẽ chờ xem các thành viên 5s có uy tín ai thử rùi RL lại thì mình mới dám thử thui !!
    Xin lỗi mình ko có ý phá topic nhưng đây là những lời thật lòng, mong có gì thì bỏ qua hen.

16. hyn Thành Viên Bạch Kim

ko tin thì mình cũg ko ép,mình chỉ khẳng định là những người cho ý kiến ko phải là người thân hay do mình tạo nick mới để cho cm, ko tin thì bạn có thể kiểm chứng = cách pm hỏi tên hay sdd rồi gọi hỏi thẳng luôn, thuốc bán lâu năm, ko rảnh để làm ba chuyện cỏn con nhằm PR thuốc đâu bạn!

17. Dunahoang Thành Viên Vàng

cái này thì theo úp hoài luôn,
    người cần nó thì nhiều không kể nổi.
    bay cao nè!

18. Tuan_Nhoc ★★★ ★★★

có nhu cầu mà toàn thấy up không, chưa thấy ai commet coi công dụng sao hết

19. hyn Thành Viên Bạch Kim

vui lòng đọc kĩ lại trang 1 trước khi nói,tks!

20. duchuy147258 Thành Viên Vip

cũng bi gan 10 nam nay, sẽ cố gắng qua sớm mua thuốc xem sao