Tìm kiếm bài viết theo id

Toàn Quốc - Thuốc trị viêm xoang, bảo đảm khỏi bệnh 99%

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi hyn, 8/11/08.

ID Topic : 552845 - Số lần up bằng SMS: 7462
Ngày đăng:
8/11/08 lúc 21:00
  1. hyn Thành Viên Bạch Kim

thi dung noi', co' ai ep' dau, la ki` that .....

2. Silent Joker Why So Serious?

Rồi sẽ qua thôi.
    Đừng suy nghĩ nữa cho thêm nhức đầu.

3. hyn Thành Viên Bạch Kim

nha anh o dau, cho em dia chi, em giao thuoc cho, neu xa qua cho em them tien ship nha a!!!!

4. water_25251325 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

ôi , cái top nó dài wa, hok đọc hết
    thế viêm xoag sàng có hết ko ban
    mũi thi mỗi lần trái gio trở trời , đau nhức ờ mũi
    còn sàg thì đau đầu

5. handuong Vô Ác Bất Tác

***:Đảm bảo khỏi bệnh 100%
    ***:Nếu sau khi đã dùng thuốc mà k hết bệnh thỳ chúng tôi xin hoàn tiền lại .

6. Silent Joker Why So Serious?

Chấm hỏi...
    Hỏi chấm...
    Down Unikey
    gõ TV đi trị 2
    dễ xương
    ^^

Lấy chồng,
    chồng nuôi,
    khỏi lo nữa
    ^^'

7. handuong Vô Ác Bất Tác

-ĐT:08.(3)8484729-chú BẢY or 01255297729(vui lòng gọi trực tiếp, đừng sms nhé mấy bạn, các vấn đề liên quan đến sức khoẻ như vậy thỳ nên gọi trực tiếp là tốt nhất)

8. hyn Thành Viên Bạch Kim

mat tien, mat toi 200k, troi oi la troi, dua nao lay tien cua tao, mau tra lai dayyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy, 200k cua tuiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

9. chiều nay mình đi mua thuốc nè, chiều nay rảnh, hôm nay là thứ 6 ngày 23/7/2010, mình sử dụng vài ngày mình sẽ lên up và cho ý kiến, các bạn có thể tham khảo ý kiến của mình bằng việ gửi thư tới email caphuphat@gmail.com nếu thích. Mình bị viêm xoang hay viêm mũi nặng rồi, tới nỗi đầu lúc nào cũng đau, mắt thì lúc nào cũng chảy ghèn và giảm thị lực thấy rõ, còn mũi thì ôi thôi nghẹt cứng 1 bên không thở được, cũng may là đã đi mổ rồi nên giờ còn đỡ hơn hồi trước, còn nhiều nhiều lắm triệu chứng khác nữa, nói chung là y như sống trong địa ngục, để mình xài xong sẽ cho ý kiến liền, các bạn cứ yên tâm!

10. handuong Vô Ác Bất Tác

CHÚNG TÔI LUÔN CAM KẾT VỚI CÁC BẠN SỬ DỤNG THUỐC LÀ:
    ***:Đảm bảo khỏi bệnh 100%
    ***:Nếu sau khi đã dùng thuốc mà k hết bệnh thỳ chúng tôi xin hoàn tiền lại .

11. Thanhmobile86 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

mới mua cho bạn xài đc 2 ngày,vẫn chưa thấy giảm đau đầu,hi vọng vài ngày tới sẽ có kết quả

12. hyn Thành Viên Bạch Kim

kiên trì dùng nha bạn, mình biết là bạn nôn nóng nhưng giục tốc bất đạt, phải có thời gian cho thuốc ngấm chứ bạn, thuốc ko phải thuốc tiên àm mới dùng có hai ngày là bớt đâu!

13. tha. Thành Viên Cấp 2

đã sài thuốc của chu7 rất ok,chịu khó xài sẽ hết bệnh

14. thuốc xài ok lắm, hy vọng có thuốc nào chữa sỏi thận nữa, tại cũng đang bị sỏi luôn => người đủ thứ bệnh hehe!

15. inet_hcm Thành Viên Cấp 4

bạn có đảm bảo hết không?
    Cho biết giá cả thế nào đi bạn, mình cũng bị viêm soan hơn 10 năm rồi, uống đủ thứ và hít đủ thứ có hết đâu!

16. Silent Joker Why So Serious?

Cái máy ảnh
    bán hoài
    hổng ai mua
    Thuốc trị viêm xoang, bảo đảm khỏi bệnh 99%

Ko hết thì hoàn tiền kìa,
    giá có ở đầu topic đó chài

Thuốc trị viêm xoang, bảo đảm khỏi bệnh 99% - 1

17. hyn Thành Viên Bạch Kim

íh, dễ thưong quá àh, iu ghê íh Thuốc trị viêm xoang, bảo đảm khỏi bệnh 99% - 4

18. hyn Thành Viên Bạch Kim

xoang chứ ko phải xoan nha bạn @.@

19. Nics_lv Thành Viên Cấp 3

Cho mình hỏi tí, mình cũng đã xài và thấy hiệu quả Thuốc trị viêm xoang, bảo đảm khỏi bệnh 99%, chỉ có cái, cái này xài bằng cái hít, nếu hít ko cẩn thận thì nó vào miệng vào cổ họng cũng nhiềuThuốc trị viêm xoang, bảo đảm khỏi bệnh 99% - 1 vậy có ảnh hưởng gì ko :choler:

20. exciter81 Thành Viên Cấp 3

đánh dấu ....sẽ mua dùng thử nếu quả thật hết thì mua cho cả nhà lun...hehe