Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - Tiệm Bánh Bao Thọ Phát - 78 Nguyễn Tri Phương Q5

Thảo luận trong 'Ẩm thực' bắt đầu bởi scorpiuss, 5/8/08.

ID Topic : 372099
Ngày đăng:
5/8/08 lúc 21:46
  1. scorpiuss Thành Viên Cấp 5

chỉ mua về thôi bạn ơi, thông cảm nhe, vì đây là cơ sở sản xuất lun mà Tiệm Bánh Bao Thọ Phát - 78 Nguyễn Tri Phương Q5

2. thanhcongctyta Chuyên Gia Đấu Giá

mình ăn rồi , bánh bao của bạn nhân ăn tạm thôi, lạp xưởng kg ngon, nghe mùi. mình chỉ góp ý thôi nhé
    chút bạn bán đắt

3. TheQuyen Thành Viên Cấp 3

Mình tới chỗ bạn mua 1 hộp há cảo 5 viên 10 ngàn đem về được ko bạn ???
    CÓ nước tương luôn ko ?

4. scorpiuss Thành Viên Cấp 5

Tất nhiên là được rùi. Có sẵn tương ớt + nước tương + rau răm. Tiệm Bánh Bao Thọ Phát - 78 Nguyễn Tri Phương Q5

5. nt3_mi Thành Viên Cấp 1

vậy chỉ có bánh bao ăn đc liền?còn há cáo phải mua về hấp đúng ko bạn

6. scorpiuss Thành Viên Cấp 5

Mọi thứ đều đc hấp sẵn hết rồi. Bạn có thể chọn mua nóng hoặc nguội đều được. ^_^

7. l2vq Thành Viên Cấp 3

dĩ nhiên là có rồi, mới mua ăn nà. ngon. trời mưa lười ra đường nên mua vài hộp bánh đông lạnh rồi ăn dần. vị vẫn ngonTiệm Bánh Bao Thọ Phát - 78 Nguyễn Tri Phương Q5.ăn hổm giờ sắp hết rồi , mai đi hco5 ghé ngang mua típ. ăn riết ghiền lun.Tiệm Bánh Bao Thọ Phát - 78 Nguyễn Tri Phương Q5 - 1

8. tttt141 Thành Viên Cấp 2

woa thọ phát đã lên 5s , ăn ở đây lâu lắm rồi , up ủng hộ nè

9. l2vq Thành Viên Cấp 3

bánh bao ngon ngon. up cho lên trang nhất lun..he he... up dùm cho em nó dzui !

10. 31years_old Thành Viên Cấp 2

..tự dưng thấy thèm món há cảo, xíu mại, sẳn cũng muốn ủng hộ sự nhiệt tình của chủ topic nên trưa nay, chính xác 10h50": tiệm bánh thẳng tiến
    Vừa tới nơi, thấy người ra kẻ vô tấp nập, ngơ ngác hok biết hỏi ai vì thấy ai cũng bận rộn, dựng xe đi tới tủ bánh nhỏ sát góc thì gặp 1 cô bé bán hàng có bộ mặt của 1 nử sát thủ máu lạnh, không nhớ đả hỏi bé những gì nhưng hình như bé chỉ mở miệng oanh vàng đúng 4 lần:
    ...12 một chục
    ...16 một chuc
    ...4k một viên
    ...48k. Xong
    Mặc dù muốn mua thêm mấy món nửa( vì đang đói nên thấy gì cũng thèm) nhưng thôi, vì mình sợ hỏi nửa sẻ làm phiền bé nên thôi, dọt. Đi ra thấy 1 em trai cũng đang ngồi trên xe rống lên: anh ơi, anh ơi...( nhìn mặt hình như cũng I"m from 5s) nên mình cũng truyền kinh nghiệm: vô trong mà mua, đứng đây kêu không ai bán đâu.Hu hu hu...tủi thân quá.Tiệm Bánh Bao Thọ Phát - 78 Nguyễn Tri Phương Q5Tiệm Bánh Bao Thọ Phát - 78 Nguyễn Tri Phương Q5 - 1

11. scorpiuss Thành Viên Cấp 5

Hihi... bạn thông cảm chút, tại ở đây bán sỉ khá nhiều, người ra vô liên tục, nên tốc độ làm việc cao lắm! Gì cũng phải nhanh nhanh.

Mua lẻ cứ đi lại chỗ tủ hấp là có người nhìn thấy mà bán cho bạn liền àh, nhìn thấy đông như vậy chứ mỗi người đều có việc riêng của họ hết rồi...

Cám ơn đã ủng hộ nhe ^_^

12. hachi1985 Thành Viên Mới

Trong những bánh bao mình ăn thì thấy chỗ này khá ngon mà giá cũng ok

13. l2vq Thành Viên Cấp 3

bạn ơi , cho mình đặt 50 bánh bao hột vịt muối nghen , 10 bánh bông lan, 20 ca dé. call mình wa số 0979 17 17 21 nha.

14. scorpiuss Thành Viên Cấp 5

OK, sẽ liên lạc với bạn ngay.

thankz bạn nhe

15. l2vq Thành Viên Cấp 3

Hôm wa mình có đặt mấy cái bánh , ăn ngon ghê. Hum nay đặt típ nà. Dạo này nhà party nhiều , mà lười ra ngoài mua đồ ăn. Bánh bao giao tận nhà nóng hổi. Thích ghê.
    Bạn giao đến dùm mình 20 bánh bao 2 trứng cút , 100 há cảo thịt , 100 há cảo tôm, 50 xíu mại khô, 20 bánh giò nghen. Giao trc 6g sáng dùm mình nha. Vì mốt mình đi Vũng Tàu rồi nên cần bánh sớm.
    Chúc buôn may bán đắt nha bạn !

16. ++Jin++ Thành Viên Bạch Kim

Thix wa mà xa nhà wa , bữa nào wa Q8 ăn cơm gà ghé mua lun hehe

17. scorpiuss Thành Viên Cấp 5

Ghé ủng hộ nhe bạn. Gần cầu Nguyễn Tri Phương đó...rồi chạy wa Q8 lun. :haha:

18. l2vq Thành Viên Cấp 3

hum wa ăn bánh ngon ghê. bánh giao đúng h, còn nóng hổi, thích. mốt đi đâu cứ mua đem theo là yên tâm...bán đắt nha !

19. ckhanh0309 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

bà chị ơi, cho 54 cái bánh bao, 300 há cảo đê. giao trc 6 rưỡi nha, dã ngoại cả lớp đó.

20. kamiya_satoshi Thành Viên Cấp 5

lúc trước mình đi học từ Q8 về cầu NTP hay ghé ủng hộ nè. lọai bánh bao có xá xíu đó. ăn ngon lém. giờ ra truờng rùi nên ít có cơ hội ghé lại