Tìm kiếm bài viết theo id

Tiệm chim cảnh 15 Đồng Đen và 56/10 Hoàng Sa. Quận Tân Bình

Thảo luận trong 'Thú Cưng - Thú Nuôi' bắt đầu bởi Bao_chimhot, 15/7/11.

ID Topic : 3537829
Ngày đăng:
15/7/11 lúc 20:42
  1. Bao_chimhot Thành Viên Cấp 2

Tuổi tham gia:
    12
    CỬA HÀNG CHIM CẢNH 15 ĐỒNG ĐEN,P 12 QUẬN TÂN BÌNH.
    Chi Nhánh 2 : 56/10 Hoàng Sa P.5 Q. Tân Bình
    (Nằm mặt tiền đường bờ kè Nhiêu Lộc, quý khách đi từ hướng ngã tư 7 Hiền đến CMT8, quẹo trái vào Phạm Văn Hai, gặp đường bờ kè, quẹo phải, đi thẳng 150m , gần đến cầu số 4, nằm bên tay phải)

CẬP NHẬT MỚI NHẤT
    Có Họa Mi bỗi về, hàng tuyển mẫu lựa to con dài đòn cực đẹp, lông vàng óng ,giá mềm. các anh chị có nhu cầu ghé ngang ủng hộ ạh
    . Ngoài ra còn có Chích Chòe than con 3 mùa, không tật lỗi, hót nhiều, tướng thon đẹp. Các anh chị đến tận nơi cho dễ xem nha. Ưu tiên các anh chị xem thông tin trên mạng và đường xa tới. Sẽ có nhiều ƯU ĐÃI
    hiện đang có nhiều chim chào mào thuộc từ các vùng, chim dạng đẹp, giọng hay, giá từ 400 đến 2 triệu. Ngoài ra mới sưu tầm đc rất nhiều chim Khứu hót múa xòe đuôi, múa cánh.
    Anh em coi vài clip ngắn minh họa

http://www.youtube.com/watch?v=KrAZJYRcX7o

http://www.youtube.com/watch?v=nXCC_ohf_c0

http://www.youtube.com/watch?v=LeCo2q4OtZc

http://www.youtube.com/watch?v=5ePsAgnLlgo

http://www.youtube.com/watch?v=FKRZNKCjy3c

http://www.youtube.com/watch?v=-YznNQwpeoc

Anh em nào có nhu cầu chơi chim cảnh thì ghé ủng hộ mình nha.

Sơ lược về 1 số chim đang có tại cửa hàng:

Chích Chòe Than: than chuyền, than bổi,chim con nuôi lên, đá tay....., ra cội chơi, có chim để dành thi hót, hót múa, xòe đuôi, không xù.,không lộn. Giá chim từ 250k trở lên, là bạn có được 1 chú chim hót
    Tiệm chim cảnh 15 Đồng Đen và 56/10 Hoàng Sa. Quận Tân Bình

Họa mi: Chim thuộc, bổi, bổi lỡ. Chim dài đòn, dáng đẹp,ko mất móng. Chim siêng hót.Giá từ 500k, 700k, 800k. Hiện cửa hàng đang có vài em thuộc rất hay, giá mềm.
    Tiệm chim cảnh 15 Đồng Đen và 56/10 Hoàng Sa. Quận Tân Bình - 1
    Tiệm chim cảnh 15 Đồng Đen và 56/10 Hoàng Sa. Quận Tân Bình - 2
    Chào Mào bổi, Chào Mào miền Trung, Chào Mào Huế, chim đẹp, dài đòn.
    Tiệm chim cảnh 15 Đồng Đen và 56/10 Hoàng Sa. Quận Tân Bình - 3
    Tiệm chim cảnh 15 Đồng Đen và 56/10 Hoàng Sa. Quận Tân Bình - 4

Chích Chòe lửa: hiện có chim bổi, chim thuộc nuôi 1 mùa trở lên, đuôi từ 17 đến 21cm. chim đẹp, bản đuôi đẹp. giá từ 500k
    Tiệm chim cảnh 15 Đồng Đen và 56/10 Hoàng Sa. Quận Tân Bình - 5

Chích chòe Đất: Chim thuộc, nuôi chim con lên, chim 2 mùa, 3 mùa. Hót giọng than, không tật lỗi, tướng chim dài đòn, mỏng lông, cao cầu. Chim tắm lồng tắm lớn.
    Tiệm chim cảnh 15 Đồng Đen và 56/10 Hoàng Sa. Quận Tân Bình - 6
    Khứu Bạc Má và Khứu Mun: đa số là chim co mùa hoặc chim lỡ, Khứu mình về từ nhiều vùng, khứu Huế, khứu miền Đông và miền Bắc. Chim to đẹp, siêng hót, có nhiều con hót múa, xòe đuôi, giọng hay.
    Tiệm chim cảnh 15 Đồng Đen và 56/10 Hoàng Sa. Quận Tân Bình - 7
    Tiệm chim cảnh 15 Đồng Đen và 56/10 Hoàng Sa. Quận Tân Bình - 8
    Ngoài ra còn có các loại chim cảnh khác như: Nhồng, huýt cô, khoen, ốc mít....và các loại khác,anh em bà con nào có nhu cầu xin mời tới tham quan, giao lưu nhé.

Một số hình về lồng chim ( 1 số loại và 1 số hình cho anh em xem tham khảo, dễ hình dung thôi, tiệm thì nhiều loại lắm, mời anh em tới tiệm để lựa chọn cho dễ nha.)

Lồng Vuông chào mào, lồng Huế.
    Tiệm chim cảnh 15 Đồng Đen và 56/10 Hoàng Sa. Quận Tân Bình - 9

Lồng Đất, tre tàu, trạm lư, trạm gạch.
    Tiệm chim cảnh 15 Đồng Đen và 56/10 Hoàng Sa. Quận Tân Bình - 10
    Tiệm chim cảnh 15 Đồng Đen và 56/10 Hoàng Sa. Quận Tân Bình - 11
    Lồng Đất, Sâu trạm trúc
    Tiệm chim cảnh 15 Đồng Đen và 56/10 Hoàng Sa. Quận Tân Bình - 12

Lồng Đất, Sâu trạm Sóc nho
    Tiệm chim cảnh 15 Đồng Đen và 56/10 Hoàng Sa. Quận Tân Bình - 13

Lồng Khoen, Sâu tre tàu Hà Nội
    Tiệm chim cảnh 15 Đồng Đen và 56/10 Hoàng Sa. Quận Tân Bình - 14

Lồng Than, Mi tre già Biên Hòa, Hà Nội và Trung Quốc
    Tiệm chim cảnh 15 Đồng Đen và 56/10 Hoàng Sa. Quận Tân Bình - 15
    Tiệm chim cảnh 15 Đồng Đen và 56/10 Hoàng Sa. Quận Tân Bình - 16
    Tiệm chim cảnh 15 Đồng Đen và 56/10 Hoàng Sa. Quận Tân Bình - 17

LỒNG LỮA 76 80 84. Tre già, lồng đẹp, kĩ. giá mền cho mọi người nuôi Lữa. 450k.
    Tiệm chim cảnh 15 Đồng Đen và 56/10 Hoàng Sa. Quận Tân Bình - 18

Lồng Chào Mào , lồng Cu, lồng sâu, lồng Đất, lồng Ốc mít lục giác, làm bằng gỗ Cẫm lai, gỗ Gõ, gỗ Dầu Gió. Nhận giao sỉ cho anh em lấy số lương nhiều hay tiệm về bán lại, sẽ có giá ưu đãi cho anh em dễ mua bán. Nhận đặt lồng theo yêu cầu, về gỗ, về kích thước, mẫu mã và trạm. Một số hình tượng chưng cho anh em tham khảo.
    Tiệm chim cảnh 15 Đồng Đen và 56/10 Hoàng Sa. Quận Tân Bình - 19
    Tiệm chim cảnh 15 Đồng Đen và 56/10 Hoàng Sa. Quận Tân Bình - 20

Lụp chim Sâu, Ốc Mít toàn bộ inox, có cả lụp cho chào mào, mi, than, lữa, khứu bằng inox, lụp thợ, nhậy và bền
    Tiệm chim cảnh 15 Đồng Đen và 56/10 Hoàng Sa. Quận Tân Bình - 21

Ngoài ra cửa hàng còn bán các loại thức ăn cho chim như sâu,cào cào,bột đậu phộng dành cho Than, Lửa, Đất và Sâu (bột này nhà mình tự làm luôn nha anh em).
    Bên cạnh đó mình còn nhận mua,bán trao đổi,ký gửi các loại chim.Anh em nào thích cho chim mình dợt thử giọng thì cứ đem chim ra tiệm mình vừa uống cafe vừa nghe chim thử giọng, rất hoan nghênh các anh em đến giao lưu.

Vài lời muốn nói:

Trong suốt thời gian qua mình cảm ơn mọi người rất nhiều vì đã quan tâm,đã ủng hộ cho topic cũ của mình cũng như tiệm chim của mình.Nhưng do mình vừa buôn bán,vừa làm thêm nên rất ít thời gian để mình trả lời câu hỏi,thắc mắc của anh em trong diễn đàn về giá cả các loại chim cũng như lồng chim...Mình thành thật xin lỗi mọi người đặc biệt là những ai đã pm riêng cho mình mà mình chưa kịp trả lời.Mình hứa sẽ cố gắng trả lời sớm nhất trong thời gian cho phép.Ngoài ra nếu các bạn có thắc mắc gì về giá cả các loại chim cũng như lồng chim thì các bạn có thể gọi điện thoại trực tiếp cho mình,mình sẽ trả lời cho tất cả các bạn,nhanh hơn và rõ ràng hơn.Mình nghĩ đây là cách hay và đỡ tốn thời gian nhất.

Số đt liên lạc
    Tiệm Đồng Đen: 0906631317 (Bảo) hoặc: 0983394011(anh Công).
    Tiệm Hoàng Sa: 0934070787 (Tiến)
    Yahoo: tiemchimcanh15dongden@yahoo.com
    Một lần nữa xin cảm ơn mọi người.

2. angela85 Thành Viên Cấp 4

hình chụp là chim đang có ở tiệm hay lấy trên mạng vậy anh

3. angela85 Thành Viên Cấp 4

nãy mới ghé tiệm có mi mẩu đá mới về chim tướng tá khá to con nhìn là muốn bắt!

4. hanoibuon301 Thành Viên Cấp 1

có con chào mào huế nào đấu đá tốt k bạn, giá cả thế nào, pm inbox nha

5. Mr Kent. Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Biết sao close ko?Pm đi kể cho nghe?
    Hi Bảo!Bảo với Công ra công viên Lê Thị Riêng gặp Phương và nói gì về Trí vậy?Nghe nói lại sao thấy buồn quá!

6. trove2109 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

thiếu lồng chòe lửa, chủ topic up luôn lồng chòe lửa cho ae mê lửa lựa chọn.

7. Xem thêm bình luận
  8. aptech123 Thành Viên Mới

đi ngang qua quài mà chưa có gé lần nào, bữa nào gé tìm 1 chú than Về chơi mới được.

9. Bao_chimhot Thành Viên Cấp 2

có hoa mi mẫu đẹp, lữa chuyền, ...và nhieu chim thuộc khác

10. quangduy2608 Thành Viên Cấp 5

Rất thích bác bảo vì bác này rất nhiệt tình và chiều khách, nhưng mà tiêm ở đồng đen thì xa quá mà không biết tiệm ở trường sa mấy bác đó có nhiệt tình ko? Cho mình hỏi là có con than nào bên trường xa khoảng 250k mà hót rồi không? Vì ông già vợ mình thích nghe hót chứ ko chơi đá Ở NHÀ CŨNG CÓ MỘT CON THAN MA CÒN NON CHƯA HOT NÊN CŨNG KO TẶNG ĐƯỢC nếu có nhắn lại cho mình, được thì mai mình qua bắt con về cho ông bố vợ: 0909.071.315 thank bảo.

11. Bao_chimhot Thành Viên Cấp 2

dạ, bữa nào anh ghe coi nhá

thanks anh

hihi...cám ơn quá khen. thanks anh

cảm ơn anh

thanks

thanks anh

thanks anh

hót hay và thư giãn cũng tuyệt. thanks anh

Dạ có anh, 250k, em có con chuyền , nuôi 3 mùa rồi, giọng rừng hót khỏi chê, hôm nào anh ghé qua coi nhé

thanks anh

xanh tím còn đó anh, có con xanh tím thuộc, dữ nết lắm, kè vô là chụp đấu.

thanks Liêm

12. Ngo_Vu Thành Viên Cấp 5

Ai anh Bao cung tra loi.minh hoi ko thay anh ay tl.khach quen ma.
    Nhung ko sao van up phu.
    Co con chao mao hue nao choi canh gia tot ko anh bao.pm lai gia nhe

13. Bao_chimhot Thành Viên Cấp 2

sorry bạn nhá...nhiều khi bỏ xót đó, tại tối về mới theo dõi topic, mà so lương up có hạn. Chào mào Huế thì có đó, gia khoang 800 900 là good rồi, nếu bank lấy mấy con 1tr3, 1tr4 thì còn hay hơn nhiều, đẹp chim nua. ah, có chào mào Đà Nẳng chuyền vô đó, chim chuyền mà to khủng lắm. qua tiem coi thu nhé

14. Ngo_Vu Thành Viên Cấp 5

De mai tranh thu ghe Bao xem chao mao roi dem mau cho B lun.thuong B o hoang sa hay dong den vay

15. Bao_chimhot Thành Viên Cấp 2

uhm, B hay có ở Đồng Đen, chắc cú nhất, trước khi anh qua, anh alo cho B đi, nhiều khi Bảo đi mua đồ, không gặp anh được. cám ơn anh nhá

giá tầm khoang 700 đó anh. thanks anh

thanks anh

16. Bao_chimhot Thành Viên Cấp 2

con Lữa đó đuôi 17 cm đó anh. thường Lữa bông thì đuôi ngắn ngắn không ah

17. thienky1208 Thành Viên Cấp 1

Can mua Hoa Mi.Dieu kien:ke chim la chup,xuong cua!ai co' CaLL 0907155542 nha ae,thuoc hay boi deu ok!!!

18. Bao_chimhot Thành Viên Cấp 2

cam ơn anh

cảm ơn Liêm

ah, lụp sâu thì mới có hàng đó anh, đặt lâu lắm, ông bạn này làm đẹp va chuẩn lắm, nhưng có điều hơi lâu, hiện giờ còn một cái

thanks anh

thanks anh

thanks anh

cảm ơn anh

19. Nguoi_Nha_Que Thành Viên Cấp 5

Bua dt dat cai lup sau inox.Sao lau qua ko thay dt vay Bao
    Luc truoc minh cung mua 1 cai roi

20. duyennguyen Thành Viên Cấp 5

Ngày mới đắt khách nha anh.

UP,UP NỮA,UP MÃI,100% UP LẠI !
    Tiệm chim cảnh 15 Đồng Đen và 56/10 Hoàng Sa. Quận Tân Bình qua Tiệm chim cảnh 15 Đồng Đen và 56/10 Hoàng Sa. Quận Tân Bình - 1 lại cả hai cùng Tiệm chim cảnh 15 Đồng Đen và 56/10 Hoàng Sa. Quận Tân Bình - 2

UP! LÊN

Ms Duyên : 0933555865
    YAHOO MAIL : duyen_nguyen_2502@yahoo.com

PHÂN PHỐI HDD WESTER- HDD PLATIMUM-HDD HITACHI DI ĐỘNG +LOA ALTEC LANSING GIÁ THẤP NHẤT TRÊN THỊ TRƯỜNG VN.

http://www.5giay.vn/showthread.php?t=2838420

COMPO ĐẦU HD K330I,S7APro+HDD 500G ->2000G BHANH 3NAM PULL PHIM HD GIÁ MỀM!

http://www.5giay.vn/showthread.php?p...4#post71848154

SEVER CẤU HÌNH MẠNH CHỈ VỚI 2.500.000 GIÁ TỐT CHO CÁC DOANH NGHIỆP VÀ CHO CÁC BẠN HỌC SINH!

http://www.5giay.vn/showthread.php?t=2910642

21. Boycodoncangrilxinh Thành Viên Cấp 5

cong chim an bang xu hoa van bao nhieu 1 bo va co hinh cho vao hop thu em nha thanks