Tìm kiếm bài viết theo id

Chó - Tìm chủ mới cho mấy em Nhật lai Pug, siêu đáng yêu(có hình)

Thảo luận trong 'Thú Cưng - Thú Nuôi' bắt đầu bởi cashs, 8/11/14.

ID Topic : 7586416
Ngày đăng:
8/11/14 lúc 11:12
  1. cashs Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    16
    THÀNH CÔNG CỦA CUỘC ĐỜI LÀ CÓ ÍT NHẤT MỘT NGƯỜI BẠN TRUNG THÀNH MỘT CÁCH TUYỆT ĐỐI. Tìm chủ mới cho mấy em Nhật lai Pug, siêu đáng yêu(có hình)
    (*)Tình hình là bị bể gạch, đáng ra là mấy em đã về nhà mới hết rồi còn 2em(1cặp có đực có cái) đc 1chủ đặt cọc đặt gạch mà tới bây giờ call lại báo là nhà chưa thu xếp nhận về dc, nên nhờ tìm chủ mới dùm. Vì vậy bên mình còn sót lại 2pé Nhật lai Pug, chân lùn, mỏ ngắn(nhăn nhẹ), lông k xù lắm...body cơ bắp giống bố nó là chủ yếu nên tướng đi rất là ngầu :3
    Vì là chó nhà mình tự cho lai rùi sinh đẻ tại nhà nên sức khỏe đc bảo đảm tuyệt đối, ăn uống cực dễ lun, chỉ cần cơm chan nước thịt cũng ăn lun...đã đc gần 2th và đã cho sổ lãi nên mang về nuôi thoải mái con gà mái lun^^~
    Còn theo kinh nghiệm mua chó bên ngoài của mình thì mua ở ngoài hay LHP về là bị đường ruột liền, nuôi 1tuần đi bs hết 5 ngày rồi, thường là k qa khỏi sẽ tiêu vừa mất tiền vừa mất thời gian và tinh thần khóc cho e nó Tìm chủ mới cho mấy em Nhật lai Pug, siêu đáng yêu(có hình) - 1
    Nên nếu có mún tìm 1pé về quấn quít với mình thì nên chọn chó nhà đẻ và mua bán tại nhà để đc bảo đảm Tìm chủ mới cho mấy em Nhật lai Pug, siêu đáng yêu(có hình) - 2
    Thôi không nói dông dài nữa các bạn tự xem hình rồi qoánh giá nha Tìm chủ mới cho mấy em Nhật lai Pug, siêu đáng yêu(có hình) - 3

Tìm chủ mới cho mấy em Nhật lai Pug, siêu đáng yêu(có hình) - 4
    Tìm chủ mới cho mấy em Nhật lai Pug, siêu đáng yêu(có hình) - 5
    Tìm chủ mới cho mấy em Nhật lai Pug, siêu đáng yêu(có hình) - 6
    Tìm chủ mới cho mấy em Nhật lai Pug, siêu đáng yêu(có hình) - 7
    Tìm chủ mới cho mấy em Nhật lai Pug, siêu đáng yêu(có hình) - 8
    Tìm chủ mới cho mấy em Nhật lai Pug, siêu đáng yêu(có hình) - 9
    Tìm chủ mới cho mấy em Nhật lai Pug, siêu đáng yêu(có hình) - 10
    Tìm chủ mới cho mấy em Nhật lai Pug, siêu đáng yêu(có hình) - 11

Giá Sold thì vì đã có ng đặt gạch mà k lấy nên mình sẽ giảm thêm vào phần gạch của người chủ ko lấy nên giá sẽ cực tốt cho bạn nào nhiệt tình, chủ yếu bên mình muốn tìm chủ mới cho mấy e nó nên sẽ tạo điều kiện cho mấy bạn nhiệt tình, mang về nuôi riêng thương mấy em nó ko hất hủi mấy pé...lại nhìn là cưng liền, lanh lợi và giỡn mừng suốt Tìm chủ mới cho mấy em Nhật lai Pug, siêu đáng yêu(có hình) - 12
    Các bạn LH dùm mình số : Thanksssss
    Các bạn vui lòng call trực típ dùm mình, inbox mình bị lỗi nhắn và nhận chập chờn nên mình ít xài lắm, cứ tới nhà xem và ẵm bồng mình k tính phí ẵm bồng đâu :3
    Các có yêu thì yêu không yêu thì đừng nói lời cay đắng, có thương thì like hay up dùm mình phát nhé...thanks for watching :3

2. thbravo Thành Viên Cấp 4

900k là 1 cặp hả bạn? Tìm chủ mới cho mấy em Nhật lai Pug, siêu đáng yêu(có hình)

3. cashs Thành Viên Cấp 4

bạn có 1cặp vậy mang qa mình nhé Tìm chủ mới cho mấy em Nhật lai Pug, siêu đáng yêu(có hình) - 1