Tìm kiếm bài viết theo id

Tin đồn là đợt sale giảm giá điện thoại SS

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi bawosg89, 28/3/11.

ID Topic : 3000045
Ngày đăng:
28/3/11 lúc 12:07
  1. kemnghia8888 Thành Viên Vàng

giống c3 hồi trước ,chán phèo

2. CCTC Thành Viên Chưa Kích Hoạt

3. 0907096150 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

nhớ vụ LGwink ....hãi .-_-

4. tomcat1988 Thành Viên Cấp 2

có nên mua không ta? em ngại xíp hàng lắm hjx hjx

5. xircom Thành Viên Cấp 4

ngày mai sân hoa lư có ss giảm giá 1 tr, thấy cũng được mà chắc đông không chen nổi

6. tienthanht919 Thành Viên Bạch Kim

7. bawosg89 Thành Viên Cấp 1

sao vậy bạn, mình thấy xài cũng được mà Tin đồn là đợt sale giảm giá điện thoại SS, hôm vừa rồi bán galaxy tab s cũng đông lắm, ko biết chủ nhật có có đông vậy ko

8. bawosg89 Thành Viên Cấp 1

Bán từ 6h mà :dribble:, mà hôm wa thấy galaxy S bảo vệ động lắm chắc ko sợ bị chen lấn đâu Tin đồn là đợt sale giảm giá điện thoại SS

9. bawosg89 Thành Viên Cấp 1

Tin đồn là đợt sale giảm giá điện thoại SSĐúng là ko có bắt mắt thật nhưng mà chức năng thì cũng ok nếu giá là 1tr6 heheTin đồn là đợt sale giảm giá điện thoại SS - 1

10. meoluoi12 Banned

11. Master1357 Thành Viên Cấp 2

12. hungsg Thành Viên Cấp 2

Tin đồn là đợt sale giảm giá điện thoại SS - 1 KHông xem Vnexpress hả bác, xếp hàng ngay ngắn vì xung quanh toàn các anh bảo vệ cao to đen hôi dàn hàng hết rồi :matrix:

13. tuilami Thành Viên Mới

Tin đồn là đợt sale giảm giá điện thoại SS - 1Đi mua cái đó thì fải dắt túi hơn 10 chai là ít, chen lấn là bị móc hết Tin đồn là đợt sale giảm giá điện thoại SS - 2

14. kamilo Thành Viên Mới

biết tin trễ quá nên gom tiền chưa đủ hix, tới mãi tối khuya mới bik, xui quá ... >.<"

15. leenam Thành Viên Cấp 4

Sáng xếp hàng cả buổi rồi cũng mua dc 1 em, thấy cũng khá tốt cho mức giá như vậy, đúng là giảm giá kiểu này là chịu lỗ để tiếp thị cho cái dt thôi

16. bawosg89 Thành Viên Cấp 1

Tin đồn là đợt sale giảm giá điện thoại SSHôm wa đọc tin tưởng cá tháng 4 nên ko dể ý và hôm nay ôm hận :sure:

17. hungsg Thành Viên Cấp 2

Sáng nay cũng đứng đợi nhừ cả chân chứ có sung sướng gì đâu hix

18. meoluoi12 Banned

Nhưng cuối cùng bạn có mua được dt ko hay là ra về tay trắng giống mình Tin đồn là đợt sale giảm giá điện thoại SS

19. amanda.ho Thành Viên Mới

Thế bác có mua được cái nào ko? Tin đồn là đợt sale giảm giá điện thoại SS

20. greenleaf86 Thành Viên Mới

Lỗ thiệt ko? Tin đồn là đợt sale giảm giá điện thoại SS Chắc nó phải có lượng trước rồi chứ, làm ăn sao chịu lỗ được, ít ra cũng được này mất kia :surrender: