Tìm kiếm bài viết theo id

Tin đồn là đợt sale giảm giá điện thoại SS

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi bawosg89, 28/3/11.

ID Topic : 3000045
Ngày đăng:
28/3/11 lúc 12:07
  1. kamilo Thành Viên Mới

Cái này giống như 1 phần chi phí cho việc tiếp thị thôi mà :go: vừa bán dc hàng vừa quảng cáo miễn phí

2. Master1357 Thành Viên Cấp 2

Bạn chia sẻ tiến trình mua hàng đi cho những ai ko đi mua hoặc muốn đi mà ko có tiền biết với :byebye:

3. amanda.ho Thành Viên Mới

Nhìn xem đủ ớn lạnh chưa, toàn các thành phần săn hàng sale ko nàyTin đồn là đợt sale giảm giá điện thoại SS
    http://sohoa.vnexpress.net/sh/dien-thoai/2011/04/3b9b3e09/

4. nghiasadec Thành Viên Cấp 2

Cái này cũng nằm trong 1 phần chiến lược kinh doanh của nó mà, mà công nhận thấy điện thoại đó thích ghê Tin đồn là đợt sale giảm giá điện thoại SS

5. vuhieu1410 Banned

Tk cac bác chắc đi làm 1 cái mới dc

6. greenleaf86 Thành Viên Mới

Xui cho bác rồi Tin đồn là đợt sale giảm giá điện thoại SS hết trong ngày 2/4 rồi bác ơi. Chờ đợt sau đi nhé

7. bluewhale Thành Viên Mới

Hihi, chậm chân rồi bác ơi ^^! Bác cập nhật sớm trong đây là tốt rồi

8. tuilami Thành Viên Mới

Tin đồn là đợt sale giảm giá điện thoại SS - 1 Với tầm giá giảm chỉ còn 1tr6 mà lại có wifi và cảm ứng + 2 sim 2 sóng thì e nó cũng có 1 sức hút đáng kể mà bác

9. nghiasadec Thành Viên Cấp 2

Đúng là phải vậy, chứ chen lấn chen hàng thì thành chiến trường quá, cướp giật đánh nhau tùm lum :sure:

10. bluewhale Thành Viên Mới

Chẳng ngạc nhiên gì khi thấy nhiều anh bị em samsung này hút hồn chờ từ 3h sáng Tin đồn là đợt sale giảm giá điện thoại SS - 1

11. greenleaf86 Thành Viên Mới

Khi nào thì có thêm đợt khuyến mãi như vậy nữa nhỉ? Mất đi 1 lần, tiếc ghê á >.<

12. meoluoi12 Banned

Tiếc thật vì ngủ quên mà ko đi mua dc, nhưng cũng có chút an ủi là dù mình có dậy sớm cũng ko mua dc vì bà con me ghê wa' Tin đồn là đợt sale giảm giá điện thoại SS

13. amanda.ho Thành Viên Mới

Ai cũng xếp hàng dài thế kia, sao mà đến lượt mình hả bác -,- chờ tới đó chắc hết hàng đi về...