Tìm kiếm bài viết theo id

Hỏi-Đáp Tình hình kinh doan trên 5s của các bạn thế nào?

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi Lily Simpson, 24/5/17.

ID Topic : 8850052
Ngày đăng:
24/5/17 lúc 17:48
  1. Lily Simpson Thành Viên Cấp 2

Tuổi tham gia:
    8
    Riêng em là bó tay toàn tập! Cách đây 3 năm về trước rất xôm tụ, khách hàng alo liên tục, mua sắm cũng nhiều mà giờ e đăng nhiều nick (từ lúc tốn tiền tạo topic, up topic...) nhiều topic nhiều loại hàng mà hầu như ko có khách hỏi? cũng ko bán được? Em thấy chán quá rồi ạ. Mọi người cùng cho ý kiến xem ạ? Chớ tình hình này bó tay rồi, đăng bán mà không ai hỏi mới đau, nếu gọi trả giá hay này nọ thì không nói...Hic!

Chỉnh sửa cuối: 24/5/17
  2. tranghoang1610 Thành Viên Kim Cương

Rieng ve chuyen nay co may chuc topic dang roi.thoi close topic.....neu la mod thi mod se noi vay.con minh se noi uh dung roi ban.

3. LG - life's good Thành Viên Cấp 6

Trước đăng bài 5giay chỉ vài tiếng có ng hỏi, giờ đăng vài tháng còn chưa đi được. Tất cả chỉ tại chính sách thu tiền sai lầm mà ra, giờ có free không thể lấy lại được tiếng tăm ngày xưa. Ngta 1 đi không trở lại.
    5giay cần khuyến mãi kích cầu.

tuannokia thích bài này.
  4. 5 giây giờ toàn anh em chim cò bám trụ , khách đi hết rồi

5. Silent Joker Why So Serious?

giờ lên facebook chứ ai chơi 4rum nữa

6. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

1 doanh nghiệp đang cắm xuống từ giai đoạn thành công muốn vực dậy cần tái cấu trúc, chứ không phải khuyến mãi. Chưa biết thay đổi tốt xấu thế nào nhưng ít ra chúng ta phải khác xưa.

-Tái sản phẩm, tái ceo, tái nhân sự, tái chất lượng dịch vụ vv...vv

7. vuhoanggiang Thành Viên Vàng

tái nạm...tái gầu...tái tùm lum...há

8. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

Cùng quan điểm cái đầu chú. Thằng Yahoo để nợ lâu quá nên nó bán bỏ luôn, ko có khả năng tái cấu trúc nữa. Với 1 lượng khách hàng đông đảo thế chỉ cần thay đổi cho gần giống với đối thủ cạnh tranh cỡ nào anh cũng sống tốt. Cả 1 đế chê chết do đứa CEO bảo thủ, nghĩ ta là số 1 rồi ko cần thay đổi.

9. nguoianhyeu Thành Viên Vàng

Vậy điểm yếu khi bán hàng trên fb là gì bạn biết ko ?

10. 7800II Thành Viên Kim Cương

em giờ mua đồ toàn vào Chợ xấu search trước ko à, buôn bán thì ko bán gì, có mấy phòng trọ cho thuê thì dán cột điện, chỉ ngày hôm sau là có người thuê liền

11. Lily Simpson Thành Viên Cấp 2

đúng rồi, giờ ko có ai hỏi mua luôn mới ghê, bó tay bạn ơi

12. vuongminh05 Thành Viên Kim Cương

bỏ 5s mấy năm rùi.

13. dungcj Super Moderator Thành viên BQT Super Moderator

Giờ nhà nhà, người người ai cũng bán buôn trên net ế là phải rồi. Chợ tốt, fb cũng có cái hay và cái dở, cứ kết hợp nhiều thứ thì vẫn bán lai rai thôi. Dạo này ai cũng ế, đó là tình hình chung

Nhiều web như lazada họ làm dữ quá, uy tín hơn, nhiều doanh ngiệp cửa hàng đăng ký bán, tào lao là nó phạt và xúc liền.... 5s nhiều em nhỏ lẻ chụp giật làm mất uy tín thì từ từ khách họ sợ, cộng thêm bộ tìm kiến của 5s củ chuối nên người ta cứ tìm kiếm bằng google cho nhanh

14. Jin_com Thành Viên Cấp 2

chợ tốt cái dở ko được comment cho nên mấy cò lái lập đội ngủ đăng tin dìm hàng tào lao,gọi điện ko bắt máy,có bắt máy kêu bán rồi,cái gì từ tay bọn này bán đều mắc,chứ chủ nhà mà bán tới chê này chê kia dìm hàng.