Tìm kiếm bài viết theo id

TÌNH TAY TỨ ... Khổ lắm Ae à ... Ae giúp em chọn lại 1 nhé ... !

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi VIP SIM, 26/10/13.

ID Topic : 7031231
Ngày đăng:
26/10/13 lúc 13:47
  1. VIP SIM Banned

Tuổi tham gia:
    12

Chuyện là thế này ... để em túm cái váy em lại cho anh em xem nhé ... hiện nay em đang quen 3 mối tình cùng lúc , mà hiện giờ kinh tế khó khăn , sim số đi xuống ko phanh ... em ko còn kham nỗi nữa ạ ... bây giờ Ae giúp em chọn lại 1 trong 3 nhé ... dù biết rằng chia tay là đau khổ , chia tay là mất mát ... nhưng thật sự em đã hết đường binh rồi mới chọn cách này ạ ... em thật lòng cảm ơn Ae 5s nhà ta nhìu nhìu lắm ạ ...

MS1: Em này là mối tình đầu của em đến tận bây giờ á , em quen được 7 năm rồi Ae ạ ... em ko xinh , ko giỏi , ko giàu ... em nó hiện đang bán nữ trang cho PNJ nên lương cũng ko cao , em là 1 con người giản dị , sống thực dụng ko xa hoa , em nấu ăn ngon nhưng kiếm tiền ko giỏi , em biết lo cho tôi nhưng ít cầu tiến cho tương lai . Nói chung mọi chuyện cũng tạm ổn bởi lẽ tôi cũng là 1 người bình dị . Nhưng ... ngặt 1 nỗi em hay càm ràm với tôi , dù chuyện nhỏ ko vừa lòng em là em nhăn nhó chứ ko biết chia sẽ để hiểu nhau hơn Ae à . Còn về chuyện abc giữa tôi và em hình như giờ chỉ là trả bài cho nhau thôi ... cái này là buồn nhất á Ae ... có lẽ tình ko còn mà chỉ còn lại cái nghĩa 7 năm bên nhau thôi Ae à ...

MS2: Tôi quen em được gần 3 năm nay , em nhỏ hơn tôi gần chục tuổi , em rất xinh , nhà giàu nhưng học ko giỏi . em cũng yêu tôi thắm thiết mới kéo dài được 3 năm nay dù rằng tôi có kể với em là tôi đã và đang có mới tình ở phía trên . Và có lẽ chuyện abc tôi chưa thấy ai giỏi hơn em các Bác à ... nhắc đến đây là em chỉ muốn đến ngay bên em nó liền bây giờ ạ ... nói chung tính tình em tốt , cũng hiền chứ ko ăn chơi nhưng ... em nó ko biết lo cho tương lai ... hixhix ...

MS3: Em là 1 mem của 5s á Ae . Em ngang tuổi tôi , em học giỏi , việc làm ổn định , lương tạm ok , em rất rất hiền , biết lo cho tương lai , biết cầu tiến , mỗi tối em nt chúc tôi ngủ ngon , sáng sớm em nt chúc tôi 1 ngày tốt lành ... nói chung em nó rất hoàn hảo ạ ... nhưng ... bên cạnh em tôi cảm nhận giữa tôi và em chỉ là tình bạn chứ ko phải tình yêu Ae ạ ... hixhix ... em chia sẽ với tôi mọi thứ , em kềm lại tính ăn chơi của tôi , em giúp tôi định hướng cho tương lai ... nhưng chuyện abc mỗi khi tôi nhắc đến thì em giận ngay , có khi em giận tôi vài hôm mới hết ạ ... nào là tôi mua hoa để năn nĩ , nào là tôi dầm mưa đến 12h đêm trước cửa nhà em để xin em nó tha thứ nhưng vẫn ko được , đến khi em nó hết giận thì tự tìm lại tôi Ae à
    .

2. tranthanh2111 Thành Viên Cấp 4

Ặc. Sao thím VipSim giống hoàn cảnh của em vậy. Em thì có thêm ms 4 nữa mới đau. Dạo này kinh tế khó khăn đang muốn bỏ bớt mà không biết làm sao nè. 1 em là bồ cũ trước lúc em lấy vợ. Bây giờ biết em bỏ vợ thì người đó nhắn tin nói em là người đó đã chờ em 2 năm qua và có thể làm mọi thứ để được bên cạnh em.
    Em thứ 2 thì đang làm nhân viên văn phòng cho 1 công ty. Cũng biết em đã từng có vợ con nhưng cũng yêu thương em lắm. Chỉ 2 3 ngày em không nhắn tin hay goi điện thôi mà người đó không ăn không uống đến nỗi ngất xỉu trong chỗ làm. Cũng cảm thấy thương người đó nhưng bản tính em lăng nhăng sợ làm khổ người ta
    Em thứ 3 thì lại là 1 em hơi quậy 1 chút nhà ở quận 12. Em này thì em không có gì gọi là tình cảm. Nhưng mà ngày nào cũng nhắn tin gọi điện hỏi em nào là ăn cơm chưa.đang làm gì đó. Tối nào cũng chúc anh yêu ngủ ngon haizzz
    Em thứ 4 thì trong tình trạng mới quen nên em không bình luận tới
    Đã vậy có cái tật mê gái mà nhìn em cũng hơi có chút nhan sắc gọi làTÌNH TAY TỨ ... Khổ lắm Ae à ... Ae giúp em chọn lại 1  nhé ... !) (em xin tự gạch vì vấn đề này) đi ngoài đường thấy gái là chọc mà chẳng hiểu sao em chọc đứa nào là dính đứa đó. Kiểu này chắc em phải lên rừng ở cho nó yên bình

Gởi từ ứng dụng 5 Giây trên iPhone

3. danhnguyen82 Thành Viên Bạch Kim

Có nhiều sự lựa chọn cũng tốt ý mà.. TÌNH TAY TỨ ... Khổ lắm Ae à ... Ae giúp em chọn lại 1  nhé ... !

4. thinhhocmon Thành Viên Cấp 6

còn trẻ ,còn tiền,còn sức thì quen nhiều em vô ! đến lúc hết tiền thì ko có em nào bên anh........

5. MoZart Thành Viên Cấp 6

topic CDSHT lần 2 của bé vipsim :3

6. BeNa_Na Yểu Điệu Thục Nữ

nghe chú kể thì biết chú nhắm con bé ms3 rồi còn gì chắc chưa cơm cháo được gì nên vẫn còn đeo đuổi , nhưng giống #2 tôi vẫn đặt cược vào ms1 nhìu nhất =)) sống bình dị mà an toàn dài lâu
    ps : nếu thừa thải quá thì share bớt cho ae 5giay dùng bớt , để tk lại để được cộng tín dụng

7. Thiên Sứ Thành Viên Kim Cương Thành viên BQT Super Moderator

Có hình dễ tư vấn hơn.

8. béo phệ Thành Viên Cấp 5

mai tới số 1 Lê Duẩn lấy hàng TÌNH TAY TỨ ... Khổ lắm Ae à ... Ae giúp em chọn lại 1  nhé ... ! - 1

9. lecongqui Iphone 6s Plus Mỹ giá sỉ!

Đặt gạch chờ share. hehe...

Thớt thừa thải quá, chia bớt cho em út đe. Koi chừng, lắm mối, tối nằm chuồng heo nghen.TÌNH TAY TỨ ... Khổ lắm Ae à ... Ae giúp em chọn lại 1  nhé ... !

10. hero_kaisy Thành Viên Bạch Kim

mấy bác phải nói là quá đào hoa, chung tình quá nó cũng khổ các bác ạ ( vd như em đây hic)

11. TOEIC BOOK STORE Thành Viên Cấp 3

@@ thiệt hem, hay bác lại chém gió cho zui nữa đây, kaka

12. VIP SIM Banned

bài bid ko hợp lệ nhé bác ... trước khi bid xem lại luật nhé ... keke ...

vậy bác là số 1 5s , em là số 2 hen ... hihi ...

=)) ...

Khổ lắm bác à ... hixhix ...

Em ráng kiếm tiền để mua tình á anh ... hihi ...

TÌNH TAY TỨ ... Khổ lắm Ae à ... Ae giúp em chọn lại 1  nhé ... ! - 3( ... em thật lòng cơ ...

ms3 chưa biết nên muốn biết hả anh ??? hihi ... biết rồi ko biết có giống ms1 và 2 ko đây ... =)) =)) ... để em chốt kèo cuối rùi share Ae nhé ...

=)) ...

chuyện có thật em mới nhờ Ae giúp đó anh ... đừng đem bạn của em ra làm trò đùa nhé ...

=)) ...

hixhix ... Bác cho em nằm chuồng heo luôn ...

chung tình khổ ít ... cái này khổ lắm lắm luôn á bác ... chỉ có ngừi trong cuộc mới hiểu hết thôi ạ ...

Bác gặp em là chém à ... ai đem chyện tình củm của mình ra đùa chứ ??? hixhix ...

13. snowflakes89 Thành Viên Kim Cương

con trai thiệt là .... :adore:

14. Master Chef Thành Viên Cấp 3

Hehe.... khoái cái vụ abc giỏi của ms2, vậy thì:

ms1: 200k
    ms2: 1.000k
    ms3: 500k

khi nào win thì PM mình chạy qua nhận hàng nhé!
    TÌNH TAY TỨ ... Khổ lắm Ae à ... Ae giúp em chọn lại 1  nhé ... !

15. PHONGVAN85 Thành Viên Kim Cương

show hình đi thím, có gì bid dễ hơn . Chơi tẹc ga luôn TÌNH TAY TỨ ... Khổ lắm Ae à ... Ae giúp em chọn lại 1  nhé ... !

16. poorguy1984 Thành Viên Cấp 4

chân gỗ hả bác, đôn dzữ vậy pa...
    em bid MS1: 10tr
    Giang 01212 12 12 12 (đừng nhầm với số A Tủn nha !!!)
    764 võ văn kiệt, quận 5 tphcm

17. VIP SIM Banned

Ý em gái nói ... con trai thiệt là quá khổ hử ??? hixhix ...

Ae me MS2 nhìu quá đi thôi ...

Ko được anh ui ... ko được làm thế ... làm thế thì còn gì đờn ông nữa ...

MS1 cũng nhìu Ae chọn quá ... hình như Ae còm thật lòng thì thích MS1 nhất nhĩ ???

18. VIP SIM Banned

Boss now:

MS1 = 10.000k
    MS2 = 1.000k
    MS3 = 500k

Bắn tiếp nào Ae ui ... keke ...

19. poorguy1984 Thành Viên Cấp 4

bác thớt chú ý cái địa chỉ của em , để ship hàng đúng nhá, vì ở khu em nhìu người lắm á

20. VIP SIM Banned

hành với hẹ , hàng với họ sẽ đến đúng địa chỉ winner . Bác cứ yên tâm ... hihi ...

Sự thật của em á Bác ... Em ko có siêu đến nghĩ ra như thế mà chém đâu ạ ... nội dung quá logic ko 1 lỗi nhỏ luôn á ... hihi ...

Típ típ nào Ae ui ... Giá còn good quá ... Gần end rùi nhé Ae ...