Tìm kiếm bài viết theo id

TLor đổi ba em gấu bông khủng,giày COLIN STUART,mũ gội đầu,body carter, váy áo fake 1

Thảo luận trong 'Thời Trang - Mỹ Phẩm' bắt đầu bởi valyday_giare, 16/5/12.

ID Topic : 5035392
Ngày đăng:
16/5/12 lúc 16:25
  1. valyday_giare Thành Viên Cấp 6

Tuổi tham gia:
    12
    Ai có nhu cầu liên lạc trực tiếp với mình nhé!SĐT0912905622-nick:riverhuong_a7@yahoo.com
    P/s: em ko giữ OD nhé ưu tiên ai đến trước lấy trước ah, tránh trường hợp em giữ OD rùi lại ko thấy liên lạc lại nên ai có nhu cầu qua xem call em trước xem tình trạng đồ còn hay hết nhé

III.Váy áo thời trang cho mẹ ngày 27/05
    Đồ mùa hè

1.Váy maxi voan mới mặc 2 lần thôi ( kó có nơ đính kèm đâu ah, có dây buộc qua cổ)
    TLor đổi ba em gấu bông khủng,giày COLIN STUART,mũ gội đầu,body carter, váy áo fake 1
    2.Bổ sung 2 áo sơ mi voan hình bướm free size ít sử dụng
    TLor đổi ba em gấu bông khủng,giày COLIN STUART,mũ gội đầu,body carter, váy áo fake 1 - 1
    TLor đổi ba em gấu bông khủng,giày COLIN STUART,mũ gội đầu,body carter, váy áo fake 1 - 2

3. Váy BCBG màu trắng cầu vai đính hạt 2 lớp dày dặn fake 1
    TLor đổi ba em gấu bông khủng,giày COLIN STUART,mũ gội đầu,body carter, váy áo fake 1 - 3
    4 .Váy dáng xòe eo đính hạt 2 lớp đẹp dày dặn
    TLor đổi ba em gấu bông khủng,giày COLIN STUART,mũ gội đầu,body carter, váy áo fake 1 - 4
    5. quần sooc màu đen hàng VNXK chất liệu dày dặn size M nhé
    TLor đổi ba em gấu bông khủng,giày COLIN STUART,mũ gội đầu,body carter, váy áo fake 1 - 5

6.Đôi xăng đan BA TA size 5 tương đương size 37 ( chân em có 35 dán lót gáy rùi mà vẫn rộng ) hàng này bền ko phải nghĩ ah, đi ít thôi vẫn còn hộp đựng
    TLor đổi ba em gấu bông khủng,giày COLIN STUART,mũ gội đầu,body carter, váy áo fake 1 - 6
    TLor đổi ba em gấu bông khủng,giày COLIN STUART,mũ gội đầu,body carter, váy áo fake 1 - 7

8..Váy bò kết hợp áo cánh tiên mới 100% free size 150k
    TLor đổi ba em gấu bông khủng,giày COLIN STUART,mũ gội đầu,body carter, váy áo fake 1 - 8
    9. Chân váy hàng thiết kế tầm size M
    TLor đổi ba em gấu bông khủng,giày COLIN STUART,mũ gội đầu,body carter, váy áo fake 1 - 9
    10. Váy quây màu trắng
    TLor đổi ba em gấu bông khủng,giày COLIN STUART,mũ gội đầu,body carter, váy áo fake 1 - 10
    11.Váy quây màu tím
    TLor đổi ba em gấu bông khủng,giày COLIN STUART,mũ gội đầu,body carter, váy áo fake 1 - 11
    12.áo voan cổ lọ áo xanh mới 100%, áo trắng mặc 1 lần free size < 50kg bon chen đc nhé 120k
    TLor đổi ba em gấu bông khủng,giày COLIN STUART,mũ gội đầu,body carter, váy áo fake 1 - 12

Em thanh lý cả set cho gọn gồm 2 bộ yếm, áo sơ mi, áo carter, quần vải, giày bitis cho bé giai < 2 tuổi chỉ với 250k nhé

2 .bộ yếm cho bé từ 1-2 tuổi hàng thái lan dùng kha khá rùi nhé(chụp ảnh = đt nên hơi dìm hàng ah)
    TLor đổi ba em gấu bông khủng,giày COLIN STUART,mũ gội đầu,body carter, váy áo fake 1 - 13
    TLor đổi ba em gấu bông khủng,giày COLIN STUART,mũ gội đầu,body carter, váy áo fake 1 - 14
    3. Bộ khủng long vàng
    TLor đổi ba em gấu bông khủng,giày COLIN STUART,mũ gội đầu,body carter, váy áo fake 1 - 15
    4.quần đùi vải cho bé 2 tuổi
    TLor đổi ba em gấu bông khủng,giày COLIN STUART,mũ gội đầu,body carter, váy áo fake 1 - 16
    5. Áo carter
    TLor đổi ba em gấu bông khủng,giày COLIN STUART,mũ gội đầu,body carter, váy áo fake 1 - 17

6. áo sơ mi cho bé 1 tuổi
    TLor đổi ba em gấu bông khủng,giày COLIN STUART,mũ gội đầu,body carter, váy áo fake 1 - 18
    Bộ sưu tập xăng đan chobé

Giày chip chip cho bé < 3 tuổi
    TLor đổi ba em gấu bông khủng,giày COLIN STUART,mũ gội đầu,body carter, váy áo fake 1 - 19
    Khay inox đựng hoa quả , gác lên chậu rửa bát của ikea ( có thể điều chỉnh chiều ngắn dài của khay đề phụ hợp với mọi chậu rửa nhé
    TLor đổi ba em gấu bông khủng,giày COLIN STUART,mũ gội đầu,body carter, váy áo fake 1 - 20
    TLor đổi ba em gấu bông khủng,giày COLIN STUART,mũ gội đầu,body carter, váy áo fake 1 - 21
    TLor đổi ba em gấu bông khủng,giày COLIN STUART,mũ gội đầu,body carter, váy áo fake 1 - 22
    Đồ mùa đông
    9.Váy màu nâu size S vai đính nơ mới nguyên tag
    TLor đổi ba em gấu bông khủng,giày COLIN STUART,mũ gội đầu,body carter, váy áo fake 1 - 23
    11. ÁO dạ chất xù size L 180k
    TLor đổi ba em gấu bông khủng,giày COLIN STUART,mũ gội đầu,body carter, váy áo fake 1 - 25
    Bs váy dạ vàng size M chất liệu dày dặn mới 100%
    TLor đổi ba em gấu bông khủng,giày COLIN STUART,mũ gội đầu,body carter, váy áo fake 1 - 27
    7.Áo khoác điệu tay ren màu ánh đồng size S
    TLor đổi ba em gấu bông khủng,giày COLIN STUART,mũ gội đầu,body carter, váy áo fake 1 - 29
    5.Áo len dáng dài cổ đổ màu nâu đậm, tím đậm free size ít sử dụng
    TLor đổi ba em gấu bông khủng,giày COLIN STUART,mũ gội đầu,body carter, váy áo fake 1 - 31
    5A. Váy MOSCHIO size M chất liệu đẹp dày dặn mới 100%
    TLor đổi ba em gấu bông khủng,giày COLIN STUART,mũ gội đầu,body carter, váy áo fake 1 - 33
    13. áo len móc fh màu xanh mới 100% 80k
    TLor đổi ba em gấu bông khủng,giày COLIN STUART,mũ gội đầu,body carter, váy áo fake 1 - 351.quần gió 2 lớp cho bé size 12m mới 98% hàng VNXK
    TLor đổi ba em gấu bông khủng,giày COLIN STUART,mũ gội đầu,body carter, váy áo fake 1 - 37

6.Áo phao nâu <3 tuổi mới mặc 1 lần hàng VNXK siêu ấm
    TLor đổi ba em gấu bông khủng,giày COLIN STUART,mũ gội đầu,body carter, váy áo fake 1 - 39

2. bandcom4g Thành Viên Cấp 3

[h=1]iao nhận hàng, chuyển phát nhanh, kinh nghiêm về giao nhận[/h]

3. babieskids Thành Viên Cấp 4

Hàng thanh lý hả chị? thấy nhiều cái cũng đẹp, em đánh dấu ủng hộ

4. thanhsoocc888 Thành Viên Cấp 4