Tìm kiếm bài viết theo id

Tố cáo địa chỉ Số 168/4 hoặc 170 Lạc Long Quân, P. 3, Q. 11, HCM bán máy tính, laptop lừa đảo

Thảo luận trong 'Khi người đàn ông khóc' bắt đầu bởi tientoi.info, 11/7/18.

ID Topic : 9177088
Ngày đăng:
11/7/18 lúc 13:52
  1. phoneviet.vn DN Accounting |DV KE TOAN

2. phoneviet.vn DN Accounting |DV KE TOAN

3. umbalaxibum Thành Viên Cấp 3

rút kinh nghiệm thôi,cám ơn chủ thớt

4. quanvu Thành Viên Cấp 5

up phụ đầu năm chống lừa đảo

5. umbalaxibum Thành Viên Cấp 3

ghi nhớ để tránh ,cám ơn

6. mrtshirt0112 Thành Viên Cấp 1

Tôi cũng mới bị hôm qua. Lên ****** thấy rao bán laptop Dell Core i5 4tr, lý do bán là có người nhà đi Mỹ nên để lại dư dùng. Thấy chụp hình không rõ mình còn gọi điện hỏi cho chắc thì bên kia đầu dây khẳng định có bán như hình. Địa chỉ đăng tin ****** là Quận 7 nhưng khi gọi điện nói là ở 190 Lạc Long Quân vì đang đi làm, ra đến nơi thì nói chờ 05 phút, đến 20p sau gọi lại thì dẫn vô địa chỉ trong hẻm gần đó (Hẻm có cái biển Nam Phương như hình bác trên up).

Đến nơi thì bày laptop la liệt, hỏi thì nói là "Máy bán rồi anh xem máy khác em để giá tốt". Mình từ tuốt quận 7 chạy qua mà tức điên.
    Đây là hình bên trong cửa hàng, các bác nhớ cẩn thận. Để ý ngay dưới máy lạnh là biển tên công ty Tân Trường Giang nhưng che lại bởi cái biển "Hàng mua rồi miễn trả lại".

Tố cáo địa chỉ Số 168/4 hoặc 170 Lạc Long Quân, P. 3, Q. 11, HCM bán máy tính, laptop lừa đảo

phoneviet.vn thích bài này.
  7. phoneviet.vn DN Accounting |DV KE TOAN

TỤI NÀY CÓ CHIÊU ĐĂNG BÀI BÁN HÀNG CẤU HÌNH KHỦNG, GIÁ RẺ.
    MỚI HÔM TRƯỚC NÓ TẠO NICK MỚI HOÀN TOÀN, ĐĂNG LÊN 2 TOPIC, BỊ MÌNH NHẢY VÀO CẢNH BÁO. CÁI BÀY ĐẶT TỎ RA LÀ CHÂN CHÍNH ĐÀNG HOÀNG. MÌNH NÓI VÀO MẤY CÂU SỢ QUÁ BIẾN MẤT TIÊU LUÔN

8. hoc.hoi.la.chinh78 Thành Viên Cấp 6

cũng bị 1 lần, nó chạy quảng cáo bên cho tot dữ lắm, đến toàn máy tả

9. hpdv6403 Thành Viên Cấp 2

up cho anh em biết tránh xa bọn này.!

10. umbalaxibum Thành Viên Cấp 3

lưu ý để né

11. phoneviet.vn DN Accounting |DV KE TOAN

12. umbalaxibum Thành Viên Cấp 3

like bài viết để mọi người biết

13. lambk_fifapro Thành Viên Cấp 3

14. minhthanh68 Thành Viên Mới

Bây giờ vẫn còn lừa đảo nha các ACE, chẳng riêng phải đàn ông đâu, phụ nữ cũng bị lừa gạt.
    Địa chỉ mới luôn nha: 152/9 Lạc Long Quân, P3, Q11
    Cty TNHH Trò Chơi Điện Tử Hồng Loan (MST 031094172)

Thùng PC cấu hình ảo, thông tin thể hiện I7 (toàn thế hệ 7-8), Ram 8gb-16gb các kiểu...về cài win lại là ra chip AMD liền.

Tự dưng rước bực vào mình. Mình mua xong quăng ra ve chai luôn. Cảnh báo cho các anh chị em để đừng bị giống mình.

15. Phatnt102 Thành Viên Mới

cần tìm những bạn bị cty này lừa ! inbox mình nhé !

Chỉnh sửa cuối: 24/4/19
    thucung20102011 thích bài này.
  16. umbalaxibum Thành Viên Cấp 3

cảnh giác ..........

17. blue-life Thành Viên Kim Cương

Note lại để tránh cho chắc ăn.

18. Phatnt102 Thành Viên Mới

Bạn vẫn còn hóa đơn giao dich và máy chứ. nếu còn inbox mình nhé !

19. Lam Hoai Nam Thành Viên Bạch Kim

Cập nhật thêm để mọi người biết mà né.

RADO thích bài này.
  20. Bigbang5 Thành Viên Mới

Bây h nó chuyển sang địa chỉ 152/9 lạc long quân phuòng 3 q11 rồi mấy bác. Ban đầu mua nó hẹn tới địa chỉ đối diện nhưng khi gọi lại chỉ qua chổ khác, bây h nó cài cấu hình ảo toàn cấu hình cao nhưng giá rẻ, nhưng khi về nhà lại là cấu hình cùi bắp, nó sẽ cho mình xem cấu hình là vào computer xong proties gì đó, tôi vẫn ko tin nên vào lệnh dxdiag vẫn ra cấu hình tôi muốn mua, nhưng ôi! Nó tinh vi thật,phát hiện là tôi gọi điện nó liền, nó nói là ko đổi trả, cải lộn xíu r cũng ôm cục tức thôi, .... bất kỳ địa chỉ nào trên lạc long quân p3 q11 thì mọi người tránh dùm nhé, có báo công an rồi, mà công an nói chuyện kiểu ko muốn hợp tác nên tôi về luôn,