Tìm kiếm bài viết theo id

Tố cáo địa chỉ Số 168/4 hoặc 170 Lạc Long Quân, P. 3, Q. 11, HCM bán máy tính, laptop lừa đảo

Thảo luận trong 'Khi người đàn ông khóc' bắt đầu bởi tientoi.info, 11/7/18.

ID Topic : 9177088
Ngày đăng:
11/7/18 lúc 13:52
  1. Lam Hoai Nam Thành Viên Bạch Kim

Đã mua thì phải tháo luôn nắp thùng máy ra coi phần cứng bên trong mới cũ ra sao, trên main nó ghi model hết mà. Vào BIOS coi thông số xem chính xác không.

Cái tụi này tồn tại lâu lắm rồi, biết bao nhiều bị lừa mà vẫn trơ trơ đó, không thấy công an can thiệp gì cả.

2. td_mobile Thành Viên Cấp 6

hix up cho chủ t

3. thucung20102011 Thành Viên Cấp 4

Đã cố tình gian lận thì cho bạn tháo thùng máy chắc, chưa kể đâu phải ai cũng biết xem phần cứng. Còn báo công an chắc cũng nhiều người báo rồi nhưng không ăn thua.

4. Chú 3 pO Thành Viên Cấp 5

ba cái lặt vặt này báo công an làm gì.Có gì lớn lao lắm đâu .Hok sài được thì mang qua người ta trả lại tiền cho mình.

Chỉnh sửa cuối: 22/6/19
  5. Hiphop3002003 Thành Viên Cấp 4

Van la 168/4 lac long quan nhe cac bac. Lo ngo xem tren ****** va qua dung dia chi nay. Rat may ko bi dinh phot.

6. Lam Hoai Nam Thành Viên Bạch Kim

Nay nó còn có tên khác là Hồng Loan. Mọi người cẩn thận, đừng ham rẻ mà ôm hận.

Tố cáo địa chỉ Số 168/4 hoặc 170 Lạc Long Quân, P. 3, Q. 11, HCM bán máy tính, laptop lừa đảo

7. glibcub Thành Viên Mới

lên để cảnh báo người dùng

8. dongnaimuaban. Thanh Niên Bán Dạo

Di chuyển quài ko biết mệt nhỉ @@!

9. kidboy5011 Thành Viên Cấp 5

Xác nhận với anh em là địa chỉ trên lừa đảo thật, Treo đầu dê bán thịt chó....
    Đăng bán 1 đằng, tới xem 1 nẻo..... ( xui cho mấy anh em đường xa phí công đến)
    Địa chỉ (168/4 Lạc long quân Phường 3 quận 11) tụi nó vẫn hoạt động bình thường nhé....
    Nhìn Cái Mặt Hiện Rỏ Lừa Đảo

NG12345 thích bài này.
  10. Điện tử - PC Nhân Phát Thành Viên Mới

Anh em 5giay còn không biết HỢP SỨC để "thế thiên hành đạo" à? Ngồi đây "chém gió" thì thay đổi được gì trong khi còn nhiều người vẫn tiếp tục bị lừa?

Hy vọng vào CA & Pháp luật ở VN à? Còn lâu!

11. talaia&ailata Thành Viên Cấp 3

Úp cho ae biết

12. Lam Hoai Nam Thành Viên Bạch Kim

Thêm một nạn nhân mới:

13. dangchau Thành Viên Cấp 5

Ai là nạn nhân thì tiếp tục đưa lên FB.

14. nhinlathay2010 Thành Viên Bạch Kim

Tren face day do ban

15. phamvi.art Thành Viên Bạch Kim

nguy hiểm vl!!!!

16. NG12345 Thành Viên Mới

Em xin chào mấy anh chị. Em là nạn nhân tiếp theo bị lũ vô học này lừa đảo.
    Nó đăng lên mạng cần ra đi bộ máy GTX 1070ti và CPU i5 9400F. Nhưng về nhà thì lại là GTX 650 CPU i5 3570.

https://imgur.com/gallery/7n6yDci

Ko những thế, chỗ cắm tai nghe còn bị lỗi cắm vô nhưng ko nghe dc.
    Thế là em phải mua USB sound adapter để cắm vô thì mới nghe dc.
    Dung lượng thì đăng trên mạng là 1 TB (1000 GB)
    Vô trong thì có 120GB ...

https://imgur.com/gallery/M011114

Em mua cũng dc gần 2 tuần rồi.
    Tụi nó vẫn ở 168/4 Lạc Long Quân Q. 11

Số DT - 0383 890 383

17. NG12345 Thành Viên Mới

Số DT Mới của tụi nó

0383 890 383

18. talaia&ailata Thành Viên Cấp 3

Lũ mọi này lừa gà. Mà b gà quá gà. Ko tra địa chỉ, số đt trên google xem có lừa đảo ko r hãy đi mua. Úp cho ae biết

19. caohoang161089 Thành Viên Mới

Tố cáo địa chỉ Số 168/4 hoặc 170 Lạc Long Quân, P. 3, Q. 11, HCM bán máy tính, laptop lừa đảonay 2019 r mà nó còn tồn tại nè,cấu hình khá bảnh mà giá siêu bèo,hỏi ra thì nó hẹn 180 lạc long quân,lúc đầu ko nhớ bài này đâu,nhưng nó đá số đt liên tục nên mình nhớ ra,mình có vô 1 cửa tiệm bên llq này r,đối diện có quán nhậu dê hay gì đó,mở cấu hình ra boa cao,nhưng may mình search tên lap trên mạng thì ko có có cái dòng nào của lap đó có cấu hình đó cả.
    thế là coi hết dxdiag,propeties,vẫn chưa thấy gì khác,cho tới khi computer manager .....
    process 2 nhân trong khi 2 cái kia i5?????
    xong kéo lên vga coi,oh my chuối éo có tên vga nun.
    mình mua lap thì còn dể,vì tên dòng máy đó có,mình search xem có cấu hình như vậy ko,là thứ 1.lap thường (ko thuộc dòng cpu,vga rời msi,sage...) thì ko có chuyện thay đổi đc cấu hình,vì nó hàn chết hết.
    t2 coi tất cả dxdiag,propeties,manager,thậm chí coi cả bios,nếu hàng bùa sẽ lòi ra thông số sai,ko ăn khớp.
    t3 đừng ham rẻ,nếu ham,dẫn ng hiểu biết theo(thực lòng đấy,có 1 ly cafe rẻ mạt)

phamvi.art and thucung20102011 like this.
  20. sino Thành Viên Cấp 3

Hic . Không gà đâu bạn, bọn này lừa đảo chuyên nghiệp. Tôi vừa bị lừa mua màn hình lỗi, chưa tới 24h đem ra nó không nhận lỗi còn thách thức không xài đem đập bỏ đi, ặc...làm dữ trả hàng chịu lỗ. Cập nhật số điện thoại mới search không có luôn .
    0337 521 914
    0394 098 749
    Thủ đoạn thì vẫn vậy, đăng hàng ngon giá thơm. Lúc tới báo hết hàng, gợi ý hàng dỏm, tâm lý người mua đi xa tới mệt mỏi mua cho xong việc, thế là dính chấu.

kingtobias thích bài này.