Tìm kiếm bài viết theo id

Tombill 35 Phú Hòa Tân Bình bán hàng dựng ae check cẩn thận trước khi mua

Thảo luận trong 'Khi người đàn ông khóc' bắt đầu bởi Rotbeo07, 31/5/17.

ID Topic : 8856421
Ngày đăng:
31/5/17 lúc 12:24
  1. Rotbeo07 Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    6
    Mới mua con ipad mini 2 tại đây (33-35 Phú Hòa P.8 Tân Bình) nghe quảng cáo mới 98% về kiểm tra lại mới biết là hàng dựng... Nhắc nhở ae kiểm tra kỹ trước khi quyết định mua .

Chỉnh sửa cuối: 3/6/17
  2. phat_5s Thành Viên Cấp 5

đã mua 1 em ở đây.. nhìn biết hàng dựng nhưng chủ thớt nói hàng thay màn mới có giá đó chứ zin làm gì còn hàng! mưa về xài 1 tuần rồi thấy cũng ok chưa bị gì.. tiền nào của đó thôi bác ơi?

3. baonhu20007 Thành Viên Cấp 3

nói vậy là ko ok nha bro. Hàng dựng thì nói hàng dựng, có vấn đề nên mới ko dám nói như vậy. Bro hên nên mới mua máy vậy, gặp máy mua về sử dụng khoảng 1 tháng hư là ôm cục hận luôn. Người mua lầm chứ người bán có lầm đâu bạn. Nên bán hàng phải uy tín, và phải có tâm nữa. Gian thương đừng nên mua bán.

Rotbeo07 thích bài này.
  4. QuiHoang Thành Viên Bạch Kim

Hàng dựng là sao??

5. Rotbeo07 Thành Viên Mới

Không phải thay màn hình đâu bạn mình về kiểm tra ID ruột 1 số, vỏ 1 số seri khác nhau tra trên trang apple thì nó báo không tìm thấy số seri của thiết bị. Mình chỉ là người mua bình thường không có kinh nghiệm mua bán như bạn phat_5s nên sau khi mua mình lên youtube hướng dẫn mới biết hàng dựng .... cảm giác lúc đó giống như bị lừa. Nếu người bán có tâm họ sẽ nói giá này là máy cũ còn muốn mua máy mới thì giá khác lúc đó sẽ vui vẽ cả hai còn trường hợp của mình là cố tình không nói để người mua sập hố... còn phát hiện được mới nói giống bạn thì mọi người hiểu cái tâm của người bán tới đâu rồi ha.

6. phat_5s Thành Viên Cấp 5

lúc mình mua nhìn cái màn là biết thay rồi... nói người bán là thay màn rồi à.. ng bán nói đã thay nhung xài ok có lỗi lên đây hổ trợ cho... nên mình mua luôn,chứ mình cũng ko rành.. nhưng giá bán thì rẻ hơn ngta ta vài trăm ngàn... rẻ thì phải chịu thôi.... bạn thử xài xem sao? mình thì chả quan trọng mua về cho con coi xuân mai nên ko quan tâm lắm..