Tìm kiếm bài viết theo id

Toàn Quốc - [TomShop] Quà Tặng bạn bè - người thân - tỳnh iu - "độc đáo" , cực kỳ "ý nghĩa"

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi kutomshop, 7/3/11.

ID Topic : 2900300 - Số lần up bằng SMS: 192
Ngày đăng:
7/3/11 lúc 21:52
  1. sv2010 Thành Viên Kim Cương

đúng là óc sáng tạo của con người ,quà tặng độc đáo và có ý nghĩa quá [TomShop] Quà Tặng bạn bè - người thân - tỳnh iu - độc đáo , cực kỳ ý nghĩa[TomShop] Quà Tặng bạn bè - người thân - tỳnh iu - độc đáo , cực kỳ ý nghĩa - 1

2. minhchu Thành Viên Cấp 4

Sản phẩm đa dạng phong phú a' [TomShop] Quà Tặng bạn bè - người thân - tỳnh iu - độc đáo , cực kỳ ý nghĩa.

Nhưng shop ở Q8 Xa Wá nhỉ [TomShop] Quà Tặng bạn bè - người thân - tỳnh iu - độc đáo , cực kỳ ý nghĩa - 1

3. may_man68 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

mấy mẫu này mua về tặng chị em phụ nữ 8/3 là hết xảy! cute quá mà!

4. yaibaanthanh Thành Viên Cấp 5

Bạn có muốn shop cảu bạn có thêm sản phẩm mới làm phong phú hơn.
    Shop của tôi có nhận bõ mối HỘP BÚT CẦU VỒNG cho shop kinh doanh Với giá sĩ.
    Nếu có nhu cầu LH shop mình nhé:
    01289721379(Ân)
    Link hàng dưới chữ KÝ:
    http://www.5giay.vn/showthread.php?p=945248380#post945248380

5. Lã Bất Vi Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Đồng Hồ Cánh Bướm - Butterfly Round Clock - Giá nhiêu hả bạn?

6. lenguyenminh2109 Thành Viên Kim Cương

Quốc tế phụ nữ, phụ luôn anh chị em cho buôn may bán đắt [TomShop] Quà Tặng bạn bè - người thân - tỳnh iu - độc đáo , cực kỳ ý nghĩa

7. gachngoc Thành Viên Cấp 4

hàng của bạn ha thật. Sắp tới có Sn đứa bạn, phải nghiên cứu 1 món mới đc. oánh dấu[TomShop] Quà Tặng bạn bè - người thân - tỳnh iu - độc đáo , cực kỳ ý nghĩa[TomShop] Quà Tặng bạn bè - người thân - tỳnh iu - độc đáo , cực kỳ ý nghĩa - 1[TomShop] Quà Tặng bạn bè - người thân - tỳnh iu - độc đáo , cực kỳ ý nghĩa - 2[TomShop] Quà Tặng bạn bè - người thân - tỳnh iu - độc đáo , cực kỳ ý nghĩa - 3[TomShop] Quà Tặng bạn bè - người thân - tỳnh iu - độc đáo , cực kỳ ý nghĩa - 4

8. hdmi2012 Thành Viên Bạch Kim

Bạn có 1 ko gian riêng .Nhưng ...chưa thật sự lãng mạn , để thể hiện và dành trọn tình cảm cho "ấy" vào ngày "ấy" thật đặc biệt bằng công nghệ ánh sáng .Với thiết kế nhỏ gọn nhưng đầy ý nghĩa món quà này sẽ điều bất ngờ cho những dịp đặc biệt .Hoặc chỉ là tìm kiếm sự thư giãn tuyệt vời !!!

9. Style_GauMap Thành Viên Cấp 2

Cái Máy Chiếu Sao Tình Yêu tặng đám cưới có vẻ hợp lý nhỉ ^_^. Đông khách nhé!

10. lovechanel22 Thành Viên Cấp 1

Phụ bro...
    Phụ mình lại nhá..
    Cửa hàng gần nhà mình [TomShop] Quà Tặng bạn bè - người thân - tỳnh iu - độc đáo , cực kỳ ý nghĩa

11. lovelornbank Thành Viên Chưa Kích Hoạt

bạn ơi mình định mở gift shop mà o wê bạn có bỏ sỉ ko..

12. xachtaychinhhang Thành Viên Bạch Kim

Tomshop’s phone : 093 211 0103
    Hỗ trợ khách hàng : (08) 39810094
    Open 9h – 22h ( kể cả thứ 7 , chủ nhật và các ngày lễ )
    Shop : 57/8 Bông sao , F5 ,Q8 .tpHCM (nằm ngoài mặt tiền .dễ tìm lắm .hi

13. stephenlcd Thành Viên Chưa Kích Hoạt

đúng là hàng độc không. Hú ba hú ba !!!!!
    cái móc khóa bcs có xài đc hem zạ!!!! đang thắc mắc

14. xachtaychinhhang Thành Viên Bạch Kim

Tomshop’s phone : 093 211 0103
    Hỗ trợ khách hàng : (08) 39810094
    Shop : 57/8 Bông sao , F5 ,Q8 .tpHCM (

15. getbackers_btboy Thành Viên Mới

Pác có món quà nào mà để làm kỉ niệm được ko. Tại nhóm mình chơi có 3 thằng rất thân như anh em, nhưng sắp có 1 thằng sắp đi nước ngoài định cư nên mình muốn mua 1 món quà nào đó mà 3 thằng đếu có để làm kỉ niêm.

16. danhvutmat Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Bác vào www.tomshop.coo.me xem giùm mình nha. mình có móc khóa đẹp lắm hoặc đồ chơi vui nữa,Bác cứ pm yahoo tomshopvn nha ,!

17. HDMI2 Thành Viên Cấp 6

18. [C]reated™ Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Hàng chất lượng giá tốt. Chúc ngày đầu tuần đông khách ghé thăm !!!

19. bupbe11 Thành Viên Kim Cương

Trẻ em luôn gặp phải vấn đề khi ngủ 1 mình trong bóng tối, chúng luôn tưởng tượng ra những thứ gì đó cực kì đáng sợ khi không có ánh sáng, như ma chẳng hạn . Và không chỉ có trẻ em đâu, nhiều người lớn cũng gặp vấn đề về bóng tối như chúng đấy.Nếu bạn cũng là 1 người sợ bóng tối, hay đơn giản hơn, bạn thích những con gấu bông xinh xắn, hoặc bạn thích 1 cây đèn ngủ độc đáo, đáng yêu mà không phải ai cũng có. Vậy thì chú rùa nhỏ này sẽ là 1 sự lựa chọn tuyệt vời cho bạn đấy.Bạn nghĩ sao khi 1 chú rùa nhỏ lại có thể mang đến cho bạn cả 1 gian phòng đầy sao lung linh sắc màu nhờ vào những ngôi sao trên chiếc mai nhỏ xinh xắn, 1 không gian tuyệt vời với những giai điệu ngọt ngào, không những vậy bạn còn có thể biết được vị trí của 7 chòm sao thông qua 1 cuốn sách hướng dẫn nữa cơ đấy. Nó là 1 cây đèn, 1 món đồ chơi thật sự đáng yêu đúng không nào. Vậy thì còn chần chờ gì mà không mau sở hữu riêng cho mình 1 chú rùa như vậy nhỉ.Hoạt động với 3 pin AAA.Có thể gắn adrapter 4.5vCó khả năng thay đổi liên tục với 4 màu sắc cơ bản: xanh lá cây, xanh nước biển, hổ phách, đỏ.Có 4 giai điệu nhạc cho bạn lựa chọn.Tự động tắt sau 1 giờ làm việc.Tặng kèm 1 tài liệu hướng dẫn sử dụng cũng như giúp bạn phương thức nhận biết các chòm sao và 3 Pin AAA

20. ThíchMuaChánBán Thành Viên Cấp 4

Khoái con ếch chào cửa, oánh dấu, hôm nào rảnh sẽ ghé rước em về!