Tìm kiếm bài viết theo id

Chó - Topic Chuyên Phối Giống và Cung Cấp Chó con (Pug,Chihuahua,poodle,mini Schnauzer...)

Thảo luận trong 'Thú Cưng - Thú Nuôi' bắt đầu bởi khang2202, 11/4/15.

ID Topic : 7998144
Ngày đăng:
11/4/15 lúc 19:46
  1. khang2202 Thành Viên Cấp 3

Topic chuyên phối giống và cung cấp các loại chó con như sau:

Mini
    schnauze hàng cực chuẩn nha.em nó đang trong giai đoạn sung sức giá phối em nó 1,5 triệu/2 lần phối bao đậu

Topic Chuyên Phối Giống và Cung Cấp Chó con (Pug,Chihuahua,poodle,mini Schnauzer...)

Topic Chuyên Phối Giống và Cung Cấp Chó con (Pug,Chihuahua,poodle,mini Schnauzer...) - 1

Pug đực 1 (Bi): em nó đang trong thời kì sung sức nha.đã cho ra nhiều sản phẩm chất lượng .giá 1 triệu / 2 lần phối bao đậu

Topic Chuyên Phối Giống và Cung Cấp Chó con (Pug,Chihuahua,poodle,mini Schnauzer...) - 2

Topic Chuyên Phối Giống và Cung Cấp Chó con (Pug,Chihuahua,poodle,mini Schnauzer...) - 3

Pug đực 2 (messi) .mặt 1 nếp chuẩn quốc tế.cũng có nhiều sản phẩm chất lượng. giá 1 triệu/2 lần phối bao đậu

Topic Chuyên Phối Giống và Cung Cấp Chó con (Pug,Chihuahua,poodle,mini Schnauzer...) - 4

Topic Chuyên Phối Giống và Cung Cấp Chó con (Pug,Chihuahua,poodle,mini Schnauzer...) - 5

Poodle đực nâu đỏ (Mini) em nó đang cực sung nha lông phủ phê luôn.giá phối 1,2 triệu/2 lần phối

Topic Chuyên Phối Giống và Cung Cấp Chó con (Pug,Chihuahua,poodle,mini Schnauzer...) - 6

Topic Chuyên Phối Giống và Cung Cấp Chó con (Pug,Chihuahua,poodle,mini Schnauzer...) - 7

Poodle đực xám khói màu này độc nha.sản phẩm của em nó chất lượng luôn. giá 1,2 triệu/ 2 lần phối bao đậu

Topic Chuyên Phối Giống và Cung Cấp Chó con (Pug,Chihuahua,poodle,mini Schnauzer...) - 8Topic Chuyên Phối Giống và Cung Cấp Chó con (Pug,Chihuahua,poodle,mini Schnauzer...) - 9

Phốc sóc đực vàng mơ ( Gấu) nhìn em nó là mê liền.sung mãn. giá em nó 1 triệu/2 lần phối bao đậu

Topic Chuyên Phối Giống và Cung Cấp Chó con (Pug,Chihuahua,poodle,mini Schnauzer...) - 10

Topic Chuyên Phối Giống và Cung Cấp Chó con (Pug,Chihuahua,poodle,mini Schnauzer...) - 11

Phốc bense (maxi) dáng em nó cự chuẩn nha.em nó đã có giải tại dogshow Hà Nội nha.giá phối 1 triệu/2 lần phối bao đậu

Topic Chuyên Phối Giống và Cung Cấp Chó con (Pug,Chihuahua,poodle,mini Schnauzer...) - 12

Topic Chuyên Phối Giống và Cung Cấp Chó con (Pug,Chihuahua,poodle,mini Schnauzer...) - 13

Chihuahua đực đen vàng hàng chuẩn.sản phẩm cực đẹp luôn.giá 1 triệu/2 lần phối bao đậu

Topic Chuyên Phối Giống và Cung Cấp Chó con (Pug,Chihuahua,poodle,mini Schnauzer...) - 14

Chihuahua trắng kem heo lùn tướng như lực sĩ vậy. giá phối 1 triệu/2 lần phối

Topic Chuyên Phối Giống và Cung Cấp Chó con (Pug,Chihuahua,poodle,mini Schnauzer...) - 15

Topic Chuyên Phối Giống và Cung Cấp Chó con (Pug,Chihuahua,poodle,mini Schnauzer...) - 16

Tất cả phối em đều bao đậu cho các pé .nếu không đậu trong vòng 2 tháng ACE vui lòng báo lại cho em để lần sau phối Free (miễn phí ) nha

LH 0989 136 232 ( khang 23 tuổi)

ĐC đường Thạch lam Phường Phú Thạnh Quận Tân Phú ( gần Đầm Sen )

THANKS ANH,CHI,EM ĐÃ QUAN TÂM

2. Tiện ích Mua-Bán trên 5giay.vn (Mobifone, Vinafone, Viettel)
    UP 7998144 gửi 8177 UP 7998144 HOT gửi 8577
    Topic của bạn sẽ lên đầu Topic của bạn sẽ có 5giay hot nổi bật
    5GIAY 0 gửi 8777
    Nạp tài khoản & Lên lịch Up topic tự động
  3. Đang tải...
  4. khang2202 Thành Viên Cấp 3

thanks gà tây nha.................

5. khang2202 Thành Viên Cấp 3

thanks ban nhe...........................................