Tìm kiếm bài viết theo id

Gà - Tphcm nhận nuôi gà gia công đảm bảo số lượng và chất lượng có hình trại nuôi ae xem

Thảo luận trong 'Thú Cưng - Thú Nuôi' bắt đầu bởi ltdunglong, 16/6/14.

ID Topic : 7396953
Ngày đăng:
16/6/14 lúc 22:37
  1. ltdunglong Thành Viên Cấp 6

Tuổi tham gia:
    15
    mình ở q11 và mình có làm 1 trại gà nuôi gà nho nhỏ nay mình muốn nhận nuôi gà
    gia công cho ae nào có gà nhiều.
    mình cam đoan sẻ đảm bảo tốt nhất số lượng gà và chat lượng tốt nhất cho những con gà mà ae tín nhiêm tin tưởng giao cho mình
    mình nhận nuôi cho ae đủ loai gà tử 1 tuần tuổi tới gà thả đổ long
    và ae xem 1 số hình ảnh trại nho nhỏ hợp nhãn thì ae gọi điện cho mình

Tphcm nhận nuôi gà gia công đảm bảo số lượng và chất lượng có hình trại nuôi ae xem
    Tphcm nhận nuôi gà gia công đảm bảo số lượng và chất lượng có hình trại nuôi ae xem - 1
    Tphcm nhận nuôi gà gia công đảm bảo số lượng và chất lượng có hình trại nuôi ae xem - 2
    Tphcm nhận nuôi gà gia công đảm bảo số lượng và chất lượng có hình trại nuôi ae xem - 3

Tphcm nhận nuôi gà gia công đảm bảo số lượng và chất lượng có hình trại nuôi ae xem - 4
    Tphcm nhận nuôi gà gia công đảm bảo số lượng và chất lượng có hình trại nuôi ae xem - 5
    Tphcm nhận nuôi gà gia công đảm bảo số lượng và chất lượng có hình trại nuôi ae xem - 6
    và trại gà nho nhỏ cũa mình xung quanh có bao lưới b40 hết ae khỏi lo mất mát hao tốn đâu nha
    gà có những dấu hiệu gì mình sẻ dt cho ae bít, hiện trại đang ở LONG AN huyện cần đước nằm cách q11 nhà mình 32 cây số tương đương đi 1h xe chạy
    nếu ae nào muốn nuôi thì có thể đem gà qua nhà minh q11 gần đầm sen bàn giao gà rồi mình sẻ đem về trại cho ae gà lớn mình sẻ đem lên giao cho ae.hoặc là ae nào muốn thỉ điên thoại cho mình để nói chuyên trực tiêp sẻ tiện hơn
    chỗ còn rộng lắm tại dt chụp k lấy hết cành.mình sẻ chup rõ rang hơn và bổ sung them cho ae xem được rõ hơn
    nhà mình hiện h đang ở q11 có gì ae cứ qua mình hoăc gọi 0909405652 số dt của mình
    mong ae ủng hộ mình và giúp đỡ mình chữ up chân thành cám ơn tất cả ae 5g và thành that cảm ơn chân thành ae đã xem tin

2. tuqui.9999 Banned

gop y neu nhieu ga khac bầy làm nó cắn nhau rồi sao ? chỉ có 1 miếng đất vậy k có cây cối thì gà trú mưa nắng chỗ nào. thêm số đt và d/c để ae tiện lh và không bị close topic.

3. ltdunglong Thành Viên Cấp 6

chỗ còn rộng lắm tại chụp k lấy được hết cảnh.có 3 căn nhà cho gà ở lận.mình sẻ chup4 bổ sung them cho ae xem được rõ rang hơn.
    cám ơn anh đã góp ý

4. chilivn Thành Viên Cấp 6

bao bọc kĩ lại kẻo gió chết gà

5. sudua Thành Viên Cấp 6

gà bạc triệu mà hàng rào lưới thì nhầm gì mấy thằng ăn trộm mình canh chừng 23/24 mà còn bị trộm vía hú hồ là sơ xài vậy