Tìm kiếm bài viết theo id

Trà Thất Vị - Quân Bình Vóc Dáng Cho Chị Em Phụ Nữ

Thảo luận trong 'Thời Trang - Mỹ Phẩm' bắt đầu bởi thucduonghienvi, 12/8/18.

ID Topic : 9198658
  1. thucduonghienvi Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    5
    Trà Thất Vị - Quân Bình Vóc Dáng Cho Chị Em Phụ NữTrà Thất Vị - Quân Bình Vóc Dáng Cho Chị Em Phụ Nữ - 1Trà Thất Vị - Quân Bình Vóc Dáng Cho Chị Em Phụ Nữ - 2TRÀ THẤT VỊ được làm hỗn hợp từ các loại hạt
    1. Gạo lứt huyết rồng
    2. Gạo lứt tẻ ĐB
    3. Đậu tương Non GMO
    4. Đậu đen
    5. Đậu xanh
    6. Đậu đỏ
    7. Gạo lứt nếp ĐB
    Tất cả được ngâm đúng theo bảng ngâm, và hong khô, rang với chảo gang và củi lửa, được hạ thổ nghiêm chỉnh
    Trà Thất Vị - Quân Bình Vóc Dáng Cho Chị Em Phụ Nữ - 3
    Trà Thất Vị - Quân Bình Vóc Dáng Cho Chị Em Phụ Nữ - 4CÔNG DỤNG: Giải độc, bổ máu, bổ khí. Thích hợp cho tất cả mọi người.
    Trà Thất Vị - Quân Bình Vóc Dáng Cho Chị Em Phụ Nữ - 5Trà Thất Vị - Quân Bình Vóc Dáng Cho Chị Em Phụ Nữ - 6Trà Thất Vị - Quân Bình Vóc Dáng Cho Chị Em Phụ Nữ - 7Đặc biệt:
    1, Dùng cho các bà mẹ mang thai bị nghén, uống trà và ăn bã trà sẽ điều chỉnh lại sự thay đổi của cơ thể. Lợi sữa cho các bà mẹ mới sinh.
    2, Dùng cho những người mắc bệnh ngáy ngủ, uống trà thay nước hàng ngày sẽ dứt ngáy ngủ sau 3 tháng.
    3, Cầm tiêu chảy.
    Trà Thất Vị - Quân Bình Vóc Dáng Cho Chị Em Phụ Nữ - 8
    Trà Thất Vị - Quân Bình Vóc Dáng Cho Chị Em Phụ Nữ - 9CÁCH SỬ DỤNG:
    Trà Thất Vị - Quân Bình Vóc Dáng Cho Chị Em Phụ Nữ - 10Đun khoảng 100 g trà với khoảng 1 lít nước. Đun trên bếp nhỏ lửa khoảng 10 phút. Chắt lấy nước uống hàng ngày.
    Trà Thất Vị - Quân Bình Vóc Dáng Cho Chị Em Phụ Nữ - 11Cho vào phích nước sôi ủ khoảng 10 phút là có thể rót ra uống.
    Trà Thất Vị - Quân Bình Vóc Dáng Cho Chị Em Phụ Nữ - 12Nên đun nước uống trong ngày, không nên để qua đêm.
    Trà Thất Vị - Quân Bình Vóc Dáng Cho Chị Em Phụ Nữ - 13Uống trà này thay nước lọc hàng ngày, kết hợp với chế độ ăn uống hợp lý. Bạn sẽ giảm được cân theo ý muốn. Nếu muốn giảm cân nhanh nên ăn cơm gạo lứt muối vừng, uống trà để có kết quả tốt nhất.
    Trà Thất Vị - Quân Bình Vóc Dáng Cho Chị Em Phụ Nữ - 14
    -----------------------------------
    Trà Thất Vị - Quân Bình Vóc Dáng Cho Chị Em Phụ Nữ - 15Em mời cả nhà đặt hàng nhé:
    Trà Thất Vị - Quân Bình Vóc Dáng Cho Chị Em Phụ Nữ - 16Giá: 190.000 VNĐ/1kg
    Trà Thất Vị - Quân Bình Vóc Dáng Cho Chị Em Phụ Nữ - 17Địa chỉ phân phối: 187 Nguyễn Lương Bằng, Đống Đa, Hà Nội.
    Trà Thất Vị - Quân Bình Vóc Dáng Cho Chị Em Phụ Nữ - 18Hot line: 01639.666.028
    Trà Thất Vị - Quân Bình Vóc Dáng Cho Chị Em Phụ Nữ - 19Website: https://thucduonghienvi.vn