Tìm kiếm bài viết theo id

Trạm xá Mobile - Nơi thảo luận mọi vấn đề liên quan đến dế cưng của bạn

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi ThaiLamMobile, 10/10/07.

ID Topic : 21295
Ngày đăng:
10/10/07 lúc 17:17
  1. AnhAnh7360™ Thành Viên Vip

Lên hãng mới có linh kiện thui bro !! còn màn hình P910i e rằng ko dưới 1 chai dâu bro !! chia buồn cùng bro Trạm xá Mobile - Nơi thảo luận mọi vấn đề liên quan đến dế cưng của bạn

2. Tworld Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Do chip của dt CDMA là do Qualcomm cung cấp, vì thế phải trả tiền bản quyền, nhưng bù lại, khi 1 máy CDMA được nhà cung cấp đưa vào, thì cũng đc nhà cung cấp test thử và hỗ trợ cùng với nhà phân phối rùi

3. Fire Thành Viên Cấp 5

Có quen 1 thằng bạn làm bên thi công công trình viễn thông. Nó vừa thi công công trình trạm phát sóng cho HT Mobile. Nghe nó kể mới thấy HT giàu: không xài trụ chung với các mạng đối thủ để tránh tình trạng cạnh tranh không lành mạnh, mỗi trạm phát là 1 trụ riêng ~ 50tr tiền thi công trụ, chưa kể thiết bị mạng à nghe. Và thông tin về chuyển đổi sang GSM là chính xác 100% rồi Trạm xá Mobile - Nơi thảo luận mọi vấn đề liên quan đến dế cưng của bạn

4. gia_lang Thành Viên Cấp 4

Em đang tò mò tìm hiểu về ý nghĩa của các so IMEI cua ĐT nhưng hem hiểu jì hếtTrạm xá Mobile - Nơi thảo luận mọi vấn đề liên quan đến dế cưng của bạn. Cụ thể là các số từ trước ngày 01/03/2003 thì em hiểu nhưng sao này đổi lại em ko hiểu jì hết.Các số cũ thì 2 chữ số thứ 7 và 8 nói lên nơi xuất xứ, còn các IMEI bây h (từ 01/01/2003 trở về đây) em chẳng hiểu j2i cả. Pác nào pít chỉ em nhé. Trạm xá Mobile - Nơi thảo luận mọi vấn đề liên quan đến dế cưng của bạn - 1

Trạm xá Mobile - Nơi thảo luận mọi vấn đề liên quan đến dế cưng của bạn - 2Còn noob monh mọi người giúp đỡ nhiuTrạm xá Mobile - Nơi thảo luận mọi vấn đề liên quan đến dế cưng của bạn - 3

5. cancervn Thành Viên Cấp 2

Số IMEI mới thì nơi xuất xứ cũng tính theo số thứ 7 và 8, và Bi chỉ nhớ mang máng là :
    00 : hàng chính hãng ( nghe đồn cái nì là good nhứt )
    01 / 10 : hàng Hà Lan ( cũng là chính hãng roài nhá )
    08 / 80 : Đức
    13 : số xui --> hàng thế nào chắc các bác cũng bik Trạm xá Mobile - Nơi thảo luận mọi vấn đề liên quan đến dế cưng của bạn)

6. huuthanganmay Thành Viên Cấp 5

con N72 của e mua bên campuchia,bảo hành bên đó luôn .Bây giờ đang xài lâu lâu bị trắng màn hình .Tắt rồi mở máy lại thì hết .MÁy e bị gì sửa khoảng bao nhiêu .Cám ơn anh

7. mrhung Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Tham khảo tí nè

Thân!

8. ThaiLamMobile Administrator Thành viên BQT

Nếu rãnh mang qua anh test thử mới chính xác bệnh nhé em Trạm xá Mobile - Nơi thảo luận mọi vấn đề liên quan đến dế cưng của bạn

9. lplplp12123 Thành Viên Cấp 3

em có 1 cáo n73me nó bị tình trạng khó nhận thẻ nhớ ,thẻ nhớ lúc nhận lúc không tình trạng ngày càng nặng đã thay thẻ nhớ khác rồi vẫn vậy các chức năng khác như nghe gọ chụp hình nhắn tin quay phim thì bình thường anh eem nào biết cách sửa hoặc chỗ sữa thì giúp mình nha ,giá khoảng nhiêu có cần bung máy ko?? thanks anh em em quân tâm giúp đỡ
    0907110882

10. H & D Mobile Thành Viên Kim Cương

làm cái này phải bung máy bác à Trạm xá Mobile - Nơi thảo luận mọi vấn đề liên quan đến dế cưng của bạn...giá tầm 200k

11. no_escape Thành Viên Cấp 6

do bác lấy thẻ nhớ ra nhiều lần mà ko chịu remove đó mà! cứ ỷ y là hot swap nên rút ra cái bụp! lâu ngày nó điên vậy đó!

12. Fire Thành Viên Cấp 5

Hỏi ké Trạm xá Mobile - Nơi thảo luận mọi vấn đề liên quan đến dế cưng của bạn cũng đang có cái O2mini chập chờn thẻ, để standby vào lại là không nhận, phải rút ra, cắm vào mới OK.

13. null Thành Viên Mới

Sao máy Sony DSC-S600 của tui xài thẻ 32MB Sony Memory Stick Duo thì ok,
    nhưng để thẻ Sandisk Memory Stick PRO Duo 1GB (xài bình thường) thì nó hông hĩu, nó cứ báo "Reinsert the memory stick" (C:13:01 chớp hoài). Còn cái nữa mỗi lần hết pin, thay pin thì nó kiu set time lại. Trước giờ hông có xài máy ảnh nên ... gà.. có ai biết ko chỉ dùm?

14. null Thành Viên Mới

kỳ dzạ, sao tui thấy ngưòi ta bán máy này trên mạng, khuyến mãi thêm cái Sandisk 1GB mà.

15. gia_lang Thành Viên Cấp 4

cảm ơn bro, nhưng cái nì chỉ đúng với những số IMEI trước ngàu 1/1/03 thui.Còn bây h đổi rùiTrạm xá Mobile - Nơi thảo luận mọi vấn đề liên quan đến dế cưng của bạn

16. greenwind007 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

cùng 1 câu hỏi...lên numberingplans search nó nói đúng số imei mà ko có thông tin, vậy là sao ta ?

17. ThaiLamMobile Administrator Thành viên BQT

sao em giỏi quá vậy công chúa Trạm xá Mobile - Nơi thảo luận mọi vấn đề liên quan đến dế cưng của bạn - 1

18. b4by_l0ve Thành Viên Cấp 6

em củng hay rút thẻ nhớ kỉu đó vậy rút thế nào mới đúng ạ?

19. Tuan_Nhoc ★★★ ★★★

Ra Hồng Quang gần Viễn Thông A đó! Sữa oki lém!

----> Nghe đồn nhiều về nơi này òi, chuyên thuốc gà đó. hem biết đúng sai vì chưa bao giờ sữa máy ở đâu, hư là bán xác luôn à

20. mrhung Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Đông Timor Trạm xá Mobile - Nơi thảo luận mọi vấn đề liên quan đến dế cưng của bạn

Máy mình cũng 01 nè... Mình search bài viết đó trên 5s, để nghiên cứu sau

Thân!