Tìm kiếm bài viết theo id

trang web giả hàng Sony lừa trắng trợn

Thảo luận trong 'Khi người đàn ông khóc' bắt đầu bởi hoangminhtuans, 12/8/15.

ID Topic : 8152471
Ngày đăng:
12/8/15 lúc 18:37
  1. hoangminhtuans Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    8
    Hồi đầu tháng 8/2015 mình có mua cục PIN sạc dự phòng ở trang facebook:
    https://www.facebook.com/phukiendie...90335?comment_id=422370217946567&notif_t=like
    LINK
    Vừa về đến nhà sạc kích hoạt 8 tiếng đầy 100%, sáng ra cắm sạc vào chưa đc 30 giây thì nó báo còn có 76% pin. biết có vấn đề rồi nhưng cứ cắm thử xem sao (iphone 6 chính hãng thegioididong); đến hồi đt đc 49% pin (mình sạc lúc pin còn 20%) thì cục sạc tối thui tắt ngóm. Cắm sạc cho cục sạc đó lại đầy lên 100% và tình trạng y chang. nghĩ là đồng hồ báo nó hư nhưng khi cắm đt vào thì đt càng ngày càng xuống PIN (vãi thật).
    Các anh chị em chú ý khi mua đồ đừng tin vào facebook. hoặc trang facebook đó phải link đến trang chủ của website chính hãng. Bọn này ở Hà Nội mình ở Sài Gòn không làm được gì. Gọi điện thì nc ầm ừ cho qua. Trước khi mua 2 cục pin này giá 800k nó dám nói là được bảo hành Sony. Nhưng khi mình mang ra hãng BH thì đc báo :"bên Sony không có mẩu sp này và không được bảo hành...". Khi mình mang link trang facebook này cho họ xem thì được báo "Đây là trang giả mạo không liên can gì đến hãng Sony..."
    Vãi thật, tức ghê. mấy trăm ngàn k là gì nhưng mà bị lừa dễ dàng quá

2. Mr.vanhoa Members Reputation

oooooooooooopppppppppppppppp

3. joh.le Thành Viên Cấp 5

Mua hàng điện tử mà lên facebook mua thì xác định rồi, than vãn chi nữa trang web giả hàng Sony lừa trắng trợn

4. vanhaola Thành Viên Cấp 2

bởi thế bác mua hàng thì tới tận nơi mà xem chớ có mà gửi chuyển này nọ mệt lắm bác ơi

5. topphukien www.topphukien.net

Sạc dự phòng ở Tp thiếu gì bạn

6. dungvanpham Đại Gia Phú Yên

hôm bữa mình thấy cũng qc trên facebook.thấy comemt để sdt lại hiểu.nhiều bạn thấy để logo Sony cứ tưởng chính hãng.đã khuyên đc vài người không mua.hihi

7. HELLSING1982 Thành Viên Bạch Kim

hàng sony không có cái nào dưới 1 tr đâu nói cho bạn biết luôn

8. davitgiang Thành Viên Cấp 6

giá này bác thêm mí chục làm con Xiaomi Chính hãng sài ko ngơn hơn sao @@

9. phucbeck Thành Viên Cấp 5

Chính xác quá chừng

10. Adam Smith Thành Viên Cấp 3

Trời ơi, tại bác ham rẻ quá, mà cái trang đó nó lừa cả ngàn người rồi đó bạn à, bạn lên face report nó đi, mình ko mua nhưng mình biết là hàng dởm nên Report rồi. Facebook nó sẽ xem xét và block trang đó.
    1/ Ko có cái cục sạc Sony nào mà 7500mah với giá 400k hêt, Sony toàn hàng triệu trở lên không bạn nhé.
    2/ Khi mua sạc hãng nào thì lên page chủ của trang đó xem nó có mẫu đó ko mới mua.
    3/ Sony hiện nay đã và đang thiết lập mở rộng chuỗi bán lẻ Sony Center, ngay cả Phong Vũ họ cũng ko còn nhập hàng Sony về bán nhiều nữa.
    4/ Nói sợ đụng chạm ở đây, nhưng đó chỉ là 1 trong những trang bán sạc dự phòng dỏm, mà theo mình xem thì 90% các trang bán sạc dự phòng dởm là ở Hà Nội.

- Nào là Xiaomi 199k, Romoss 20.000 giá chỉ 300k.
    - Đau sót nhất là Samsung 20.000mah giá 350k, vãi luyện Samsung làm gì có sản xuất pin 20.000. Giá pin 11.000 của nó thôi là đã hơn 1 triệu rồi.
    - Nhức nhối hơn nữa là Pin dự phòng Apple :v .....
    - Rồi pin dự phòng năng lượng mặt trời, .... ôi phải nói các cửa hàng ở Hà nội nghĩ ra đủ thứ trò lừa đảo trên đời.
    Các bạn tham khảo bài viết của trang này nhé:
    https://www.facebook.com/gocphukiengiare/posts/424183504441161

ChotNhoRoiQuen thích bài này.
  11. vanhaola Thành Viên Cấp 2

Ủng hộ việc tẩy chay hàng giả , hàng nhái, kém chất lượng

12. kazihaha Thành Viên Bạch Kim

bác tiếp tay cho nó bán hàng giả chứ gì nữa trang web giả hàng Sony lừa trắng trợn

13. BUNG SEAL HỘP Thành Viên Kim Cương

giờ mới có trang face nó bán dép dr 1350k một đôi mà anh em nhảy vào mua như điên nó bảo hàng made in england mà mọi người cứ tin sái cả cổ.Nhìn đống hộp mà nó cột dây nylon chưa xếp thành hình là biết vn mình in lụa rồi hộp giày mà ko có label thông số barcode v.v thế mà ai cũng tin.Hàng dr loại 2 thailan mà hoàng phúc đang bán cũng 2tr rồi hàng chính hãng anh quốc mà 1tr350k tin nổi không trời.Mà muốn mua bao nhiêu cũng có thì hiểu rồi