Tìm kiếm bài viết theo id

Treo đầu dê bán thịt chó,nhờ mod xử dùm

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi khuongduy12345, 26/1/19.

ID Topic : 9297220
Ngày đăng:
26/1/19 lúc 12:06
  1. khuongduy12345 Thành Viên Cấp 3

nó mà ok,nhắn tin đàng hoàng gởi lên bảo hành,hay nhận lại máy thì tui gởi lên phát một rồi,ko cần lên đây cry làm gì cho tốn công

2. mrmetal Thành Viên Cấp 3

Ok bác không thích thì thôi. Cứ thái độ vậy coi mod có vô xử không biết liền à.
    Tôi ở cái sàn với box xử lí này đủ lâu với kinh nghiệm để nhắc bác vậy thôi.
    Bị cry cũng dạng không vừa gì nhưng cái gì đúng tôi nói đúng, sai nói sai

3. mrmetal Thành Viên Cấp 3

@kiencon123 ngoài lề xíu vì tình cờ nhớ ra, chắc bác biết nick liberty nhỉ

4. khuongduy12345 Thành Viên Cấp 3

Cảm ơn bác đóng góp ý kiến, máy hư và e chỉ muốn gởi lên và bảo hành,bao test,nhưng hắn đổi thừa tùm lum, xong kêu gởi lên,1_lúc sau gọi lại chửi,kêu mày mà gởi lên tao tặng cho cái nữa,nên e mới lên cry.chứ ko ai rãnh vô vòng vo với nó cho mệt.

5. khuongduy12345 Thành Viên Cấp 3

Chủ yếu là nó thấy e ở xa,ko gặp trực tiếp dc nên gây khó dễ cho khỏi trả máy,và gởi máy bệnh về cho e.

6. kiencon123 Thành Viên Bạch Kim

tao nói mày 1 câu
    làm thằng đàn ông sống cho nó ngay thẳng. đừng có sống kiểu đó
    tao vs mày nói chuyện như thế nào thì tự mày biết. tao như thế nào tự tao ko thấy thẹn vs lòng là đc.
    sống trên đời ko dám nhận lời mình nói ra thì sống làm cái gì

7. kiencon123 Thành Viên Bạch Kim

kêu gởi lên
    xong tự nhiên gọi chửi mày
    mày nghĩ tao bị khùng hả

8. kiencon123 Thành Viên Bạch Kim

rồi sao chế ơi

9. khuongduy12345 Thành Viên Cấp 3

Loại mày đéo phải khùng mà là lừa đảo,ko muốn nhận lại nên tìm cách chửi để khỏi nhận,cái loại gian thương như mày có tư cách gì mà sống ngay thẳng

10. khuongduy12345 Thành Viên Cấp 3

Cái loại mày đi lừa đảo,gởi máy bệnh,bán hàng đấu giá ko nêu rõ tình trạng,từ ngoại hình đến sạc cáp,màn hình. Khi bị lỗi thì chối phăng,đổi thừa,ko dám nhận trách nhiệm,gọi điện chửi bới.gian thương

11. kiencon123 Thành Viên Bạch Kim

hết thuốc chữa

12. kiencon123 Thành Viên Bạch Kim

mod vô xem nó phát ngôn
    gửi thì ko gửi
    nếu mày sợ tráo hàng thì cứ cầm lên trực tiếp
    tiền xe 2 chiều tao trả. lên sg chơi 1 chuyến. tặng thêm cái máy đem về
    quá thơm

13. khuongduy12345 Thành Viên Cấp 3

Mày nhìn lại mày phát ngôn thế nào đi thằng mất dạy bán hàng.

14. kiencon123 Thành Viên Bạch Kim

mod xem đi
    winner ko chấp nhận
    hết phim và hết cách

15. Lạc Hoa Lưu Thủy Thành Viên Cấp 6 Thành viên BQT Moderator

Cứ tranh cãi như vậy thì đến mùa quít cũng chẳng giải quyết đc vấn đề,mà mâu thuẫn càng nặng nề thêm.
    Mình xin có chút ý kiến như thế này:
    Bạn @kiencon123 đã nói:
    Thì bạn @khuongduy12345 thu xếp thời gian lên SG gặp mặt trực tiếp để bạn @kiencon123 kiểm tra lỗi máy,hoặc 2 bên thương lượng về vấn đề đổi trả.
    Lúc này đã cận Tết lắm rồi,ai ai cũng tất bật lo toan trăm công nghìn việc,nên nghĩ thoáng cho nhau 1 chút,có bình tĩnh thì chuyện lớn hóa nhỏ,chuyện nhỏ thành không.
    P/s: Đề nghị 2 bạn @khuongduy12345 & @kiencon123 ko nên dùng những từ ngữ dung tục,phản cảm trong Forum nhé!

16. kiencon123 Thành Viên Bạch Kim

Vấn đề là nó ko có đồng ý phương án nào cả mod ơi

17. kiencon123 Thành Viên Bạch Kim

Thằng này bị đa nhân cách rồi

18. Lạc Hoa Lưu Thủy Thành Viên Cấp 6 Thành viên BQT Moderator

Bạn cứ biểu hiện tinh thần trách nhiệm của mình,còn @khuongduy12345 nếu từ chối tất cả các phương án thì sau này sau này khiếu nại kiểu gì?
    Tuy nhiên,bạn cũng ko nên cmt như thế này:
    sẽ làm bạn ấy tự ái.Đang tranh luận mà cmt vậy có khác nào châm dầu vào lửa!

19. khuongduy12345 Thành Viên Cấp 3

Vấn đề là nó nhắn tin thì kêu e gởi lên, còn bên ngoài thì alo đe dọa,nó gọi nói là e mà mang máy lên thì xác định cuộc đời.
    Chứ nó mà biết máy lỗi kêu người mua gửi lên,nói chuyện lịch sự thì e gởi lên rồi.
    Thành viên này mua bán mà có thói côn đồ,nó biết e ở xa,mấy trăm km nên làm khó dễ

20. khuongduy12345 Thành Viên Cấp 3

Bây h e gửi máy lên nó nhận nó báo ko có lỗi,cry ngược lại e thì biết làm sao,nên e mới nhờ ac mod 5giay nhận máy kiểm tra lỗi giúp e,và kêu nó lên văn phòng 5giay coi đúng lỗi ko thôi. Chứ nó lật lọng gê quá . mong admin,mod giúp e