Tìm kiếm bài viết theo id

[Trùm USB] đề nghị xem xét chủ đề bôi xấu shop

Thảo luận trong 'Khi người đàn ông khóc' bắt đầu bởi cyberhack, 29/5/13.

ID Topic : 6704421
Ngày đăng:
29/5/13 lúc 16:53
  1. TG_Thiện Thành Viên Cấp 2

Hên cho bạn Lee là món đồ mới còn BH nên được NPP trả lại tiền chứ gập trường hợp là hàng củ do Trùm bán thì xong cmnr .

2. leetatdat Thành Viên Cấp 1

sẳn tiện chia buồn cho bạn caotritin mua con razer da xách tay (new) với giá chính hãng bị bạn trùm hành nói tên lỗi mới đc bảo hành, nói xong tên lỗi ép lên npp altech [Trùm USB] đề nghị xem xét chủ đề bôi xấu shop cho npp lãnh đạn [Trùm USB] đề nghị xem xét chủ đề bôi xấu shop - 1 ( tất nhiên hàng xách tay ai mà bảo hành ) , rồi trùm quỵt luôn bảo hành mặc dù còn bảo hành 24 tháng :misdoubt: , đã thế còn lên mạng bla bla đã bảo hành cho caotritin [Trùm USB] đề nghị xem xét chủ đề bôi xấu shop - 2

3. daotruong Thành Viên Cấp 2

cái vụ con mouse DA xách tay đó bên voz khép vào tội trùm usb lừa đảo đc rồi đó, đọc topic đó thấy thằng trùm nó quanh co 1 hồi mới lòi ra là con mouse xách tay chứ ko phải chính hãng
    tại ông khách đó quá hiền nên ngậm bồ hòn cho qua, tuy ko phải lỗi nghiêm trọng gì mà cái thái độ của thằng trùm ko đc tí nào

4. cyberhack Thành Viên Vàng

Trời. Nhiều bác vu khống dã man luôn. Bàn phím bán cho ông lee 1.8T, mà Trùm ăn dc hết 1.8T, mô phật, làm người trước khi nói gì, cũng phải có lương tâm chứ.

Nhà phân phối khi trả lại tiền, là lỗi lầm của họ với ông lee. Họ đã làm liên lụy đến Trùm USB, họ ko bị Trùm chửi cho là may lắm. Chứ cái gì mà abc, xyz vậy trời. Và nhiều ông cố tình quên mất, bảo hành của nhà phân phối là bảo hành cao nhất (liên quan đến kỷ thuật).

5. Fongkachlangtu Thành Viên Cấp 2

Mod làm vậy chẳng ai nể đâu, đừng để vì 1 số tiền nhỏ mà mất uy tín là mod 5giay.vn anh buon84 ạ. Bây giờ đi đâu cũng thấy cái thằng Trùm lừa đảo này, từ voz qua tới igame tới 5giay nữa. Dù mod có để im thì dư luận cũng chẳng ai để im đâu.
    Cách tốt nhất là cứ xử lí theo luật, chứ đừng vì mấy đồng bạc lẻ bán rẻ lương tâm! Góp ý chân thành, biết thừa cách làm việc của ông Trùm rồi, lừa đảo quá nhiều người rồi!
    Đã đến lúc rồi mod ạ, đừng bao che nữa! Dân ko phục nổi mod đâu!

6. Fongkachlangtu Thành Viên Cấp 2

[Trùm USB] đề nghị xem xét chủ đề bôi xấu shop
    [Trùm USB] đề nghị xem xét chủ đề bôi xấu shop - 1
    Mặt thằng này dày vl, ha ha :beat_brick:
    sao mấy shop như h2 hay mấy shop bán gears khác ko bị cry mà ông cứ bị cry hoài thế :v
    P/s: Chân thành nếu muốn làm ăn thì xin lỗi rồi làm lại đi, chứ đừng cố cãi nữa [Trùm USB] đề nghị xem xét chủ đề bôi xấu shop - 2
    Nếu cứ tiếp tục thì cho hỏi mua kem chống nhục ở đâu chỉ với, tui đi mua để lừa đảo ha ha ha ha [Trùm USB] đề nghị xem xét chủ đề bôi xấu shop - 3

7. minh147258369 Thành Viên Vàng

bạn này nói vậy là hoàn toàn không đúng, mình nghĩ bạn nên rút lại câu này "Xin bác đừng vì tiền mà đánh mất mình", mình thì hầu như đọc hết các topic cry, mod luôn giải quyết dựa trên LUẬT, điều này đúng nhưng mình xin nói thêm 1 câu : phép vua thua lệ làng

8. leetatdat Thành Viên Cấp 1

vậy ông đã bảo hành được gì cho thằng lee ??? mà bảo họ vu khống !!!

với lại tui nghi ngờ ông liên kết với nhân viên bên npp để lấy hàng hư + cũ để ăn lời chiết khấu cao nên xách đi bảo hành ông ko dám nhận để cho khách hàng tự cry lên mạng cho npp thấy mà lãnh đạn lắm

ngoài lề tí: còn về vụ da xách tay do trùm usb phân phối bán với giá chính hãng sao trùm usb ko bảo hành cho caotritin

nếu chiếu theo luật nhà nước việt nam hay luật 5s thì rỏ ràng trùm usb sai hoàn toàn nhưng mod buồn 84 vẩn bênh vực cho trùm rất nhiều lần xét xử lần nào nghiêng về trùm lần đó, mặc dù dân tình rất búc xúc về cách xét xử của mod, thành ra người ta nghi ngờ cũng đúng thôi, cơ mà cái vụ này có đút lót hay hông chỉ có trùm vói buon84 là hiểu rỏ

9. SUPERKAMES Thành Viên Cấp 2

10. Fongkachlangtu Thành Viên Cấp 2

Cứ thử làm nạn nhận của nó đi rồi coi LUẬT cái j ở đây, để coi có ức chế ko? [Trùm USB] đề nghị xem xét chủ đề bôi xấu shop

11. leetatdat Thành Viên Cấp 1

làm theo cảm tính, thì lee ko chắc nhưng làm theo cái gì đó thì chắc ai cũng hiểu =))

ps: cho hỏi mod buon84 xử theo luật nào của 5s về vụ trùm usb mong mod ko trả lời kiểu đường cong như những lần trước kia nửa

12. buon84 Nhân Vô Thập Toàn Super Moderator

Mua bán thì không tránh khỏi những rắc rối phát sinh nhưng tiền thì cũng đã nhận lại được, con người ngoài cái lý còn có cái tình. Ai đúng ai sai thì những người hiểu biết đều có thể nhận thấy, cố ép người làm sai để nhận được một lời xin lỗi phải chăng có ích hơn tha thứ cho họ mà được cả xã hội công nhận?

Nick leetatdat đăng ký tham gia 5giay ngày 29-05-2013 và theo các dẫn chứng thì việc giao dịch giữa leetatdatcyberhack thực hiện trước ngày leetatdat tham gia 5giay nên trường hợp này buon84 từ chối xử lý theo Luật mancry của 5giay và mở lại topic thảo luận trong khu vực Chuyện trò.

Mặc dù đã cố gắng làm trung gian hòa giải giữa các bên nhưng kết quả buon84 nhận lại là: Làm ơn mắc oán, lo việc bao đồng và bị coi thường thậm chí sỉ nhục, vu khống xúc phạm tới lòng tự trọng.

Việc ban các nick vu khống, sỉ nhục buon84 không giải quyết được vấn đề gì mà chỉ làm tăng thêm sự hoài nghi, định kiến của các bạn về tư cách của buon84. Hãy để thời gian giúp những người sở hữu các nick đó trưởng thành hơn về suy nghĩ và tự ngẫm lại comment của mình về người khác.

BẠN CÓ THỂ BÁN RẺ LƯƠNG TÂM VÀ LIÊM SỈ VÌ TIỀN VÀ BẠN NGHĨ AI CŨNG NHƯ BẠN, RẤT TIẾC BUON84 KHÔNG PHẢI LÀ MỘT TRONG SỐ CÁC BẠN.

JOKER thích bài này.