Tìm kiếm bài viết theo id

[Trùm USB] đề nghị xem xét chủ đề bôi xấu shop

Thảo luận trong 'Khi người đàn ông khóc' bắt đầu bởi cyberhack, 29/5/13.

ID Topic : 6704421
Ngày đăng:
29/5/13 lúc 16:53
  1. daotruong Thành Viên Cấp 2

chưa giải quyết đc nữa à??? thằng này nói nó gian thương thì còn nhẹ, chứ hạng nó phải là lừa đảo rồi, chuột Razer Death Adder của nó xách tay mà bán bằng giá chính hãng, treo đầu dê bán thịt chó

2. leetatdat Thành Viên Cấp 1

chưa hết bán hàng xách tay với giá chính hãng mà bắt người ta nói được lỗi mới chịu bảo hành, đến lúc người ta nói được lỗi rồi thì kiu đem lên nhà phân phối làm việc và tất nhiên đồ xách tay thì nhà phân phối nào bảo hành, thế là xù luôn đã thế còn luôn mồm kiu oan mới shock

3. ndv9290 Thành Viên Cấp 1

Lên google trang đầu luôn rồi.
    Phong cách làm ăn kiểu gian thương, nguyên topic không thấy giải quyết phốt cho khách mà cứ mở mồm là kêu oan rồi bắt bẻ câu chữ.
    Loại người mồm 5 miệng 10 này sống thì khỏe nhưng sống không thọ.

4. dungdn19 Thành Viên Cấp 1

trùm lừa đảo thì hay hơn =))
    bán hàng kiểu nông dân, bán hàng cho họ, mà bảo họ đem qua NPP mà bảo hành

5. khanhvu0711 Thành Viên Cấp 1

Chuyện cái bàn phím, NPP đã đồng ý hoàn tiền cho người mua, chẳng liên quan gì tới trùm, đã lỡ bị bên voz và tinh tế rồi, thì im cho qua chuyện đi, chả chết chóc ai cả.
    Bên 5g, lúc trước ít ai biết vụ này ( chỉ trừ 1 số người tham gia các dd khác) Từ khi trùm lập topic cry, để rồi giờ 5s ai cũng biết tiếng trùm. bây giờ có xử trùm thắng thỉ đảm bảo sẽ có rất nhiều thành viên đã đưa trùm vào blacklist rồi. Chuyện không đáng làm cho to ra, giờ lại chính mình chịu thiệt.

6. doithay_SG Thành Viên Bạch Kim

Hàng có lỗi thì phải bh đàng hoàng hoặc đổi sp mới cho khách, nếu ko có sp mới thì phải đền bù tiền mới mong giữ được uy tin. Nếu bán hàng đàng hoàng chắc ko có ai gảnh đi cry kiểu này đâu

7. DarkWarLord Thành Viên Vàng

bạn ơi , bạn mới là người bẻ cong chữ múa lưỡi các kiểu á bạn , bạn dính mấy cái phốt bạn đ' xin lỗi người ta 1 tiếng lại còn này nọ tỏ ra tình cảm thì ai mà chả ghét , cả cái voz biết bạn như thế nào và cũng chẳng ai rảnh rỗi tự dưng đi hãm hại bạn cả , tự làm thì tự chịu đi bạn , gian thương lừa đảo rõ rành rành ra còn cãi cố , tận 3 cái phốt chứ phải 1 cái đâu mà hãm với chả hại

8. tamcda88 Thành Viên Cấp 2

loại bán hàng siêu hạng như ông thì chăn gà được chứ gặp khách cứng thì ôm hận đấy, bravo
    cứ tưởng bán xong, cầm tiền xong rồi rủ hết trách nhiệm ah

9. leetatdat Thành Viên Cấp 1

kính gửi đến ae thành viên 5s về những phi vụ trùm usb lừa đảo bị bại lộ, đặt biệt là phốt cúi không đánh mà khai trùm tự tay đem lên public lên 4rum 5s, cám ơn các bạn đã đọc bài viết của lee

phốt 1: trùm usb và sansa

phốt 2 : do quang kor inbox tố cáo trùm

Phốt 3: da usa và trùm

link http://vozforums.com/showthread.php?t=3036876

vụ này hơi dài dòng mình tóm tắt như sau

trùm usb lừa đảo bán cho caotritin 1 con da xách tay với giá chính hãng
    bác caotritin đem về sài phát hiện nút ấn có vấn đề, report lại với trùm usb, bạn trùm bảo khi nào tìm ra được cái tên bịnh thì mới chịu bảo hành còn không thi thôi :lol:, nhưng chịu sự áp lực quá lớn của vozer trùm đùn đẩy con da xách tay cho altech bảo hành, và bác caotritin muối mặt vì bị bên altech thông báo da usa qua usa mà bảo hành :lol: và bắt đầu chuyện tình đùn văn đẩy đến bây giờ caotritin vẩn còn hạnh phúc say đắm bên da usa

phốt 4: trùm và mouse pad sense 2nd bán giá mới

phốt này trùm không đánh mà khai lừa đảo bán cho người ta con mouse pad roccat sense 2nd với giá mới người ta đã bỏ qua không làm lớn chuyện đã vậy còn đạo mạo inbox cho người ta chửi chơi, chưa hết trùm usb lừa đảo không biết nhục mà còn chụp hình public lên 4rum

trích đoạn từ nguồn : http://vozforums.com/showthread.php?t=3334794

10. milan_ Thành Viên Cấp 2

Ông nói người ta cố tình hãm hại ông. Vậy còn vụ caotritin thì sao ??? Sẵn đây ông giải thích luôn đi :
    _1: Bán hàng xách tay mà kêu hàng chính hãng, bán với giá chính hãng ---> lừa đảo
    _2: Khi " hàng chính hãng " của ông có vấn đề ông kêu ng` ta phải nói đc tên lỗi ông mới bảo hành ---> bảo hành bố láo

Đó giải thích đi ??
    Đừng có nói là caotritin cũng âm mưu hãm hại ông luôn nha. Buôn bán gì tốt quá mà sao hết người này đến người kia hãm hại ko vậy ???!!!

11. leetatdat Thành Viên Cấp 1

ông trùm lẻo lự lắm, bác có hỏi trùm cũng đánh trống lãng thôi

ps: em đã kiện trùm ở topic này mong ae 5s ủng hộ em để xã hội loại bỏ bớt 1 chuyên gia lừa đảo trùm usb

http://www.5giay.vn/khi-nguoi-dan-ong-khoc/6714133-trum-usb-lua-dao.html

12. Amber.Road88 Thành Viên Bạch Kim

Mình thấy nói lừa đảo thì hơi quá vì túm lại cũng là vấn đề bảo hàng , cskh giữa 2 bên không hợp lý .

Cái vụ caotritin thì trùm cũng nói rồi nhưng giờ chẳng ai xác nhận .

Nói chung ae đọc xong rút kiunh nghiệm kiểm tra test hàng , test giá thị trường trước khi xác nhận giao dịch [Trùm USB] đề nghị xem xét chủ đề bôi xấu shop .

13. SinAra Thành Viên Cấp 5

ở xa mua thì test làm sao [Trùm USB] đề nghị xem xét chủ đề bôi xấu shop - 1

14. leetatdat Thành Viên Cấp 1

lựa người ở xa hứa test hàng thật kỹ đảm bảo hàng chất lượng cao mà ship nguyên cái đồ vừa hư vừa cũ với giá new , cái này có phải trùm usb lừa đảo không nhỉ

15. Tùng Thành Viên Cấp 4

đã lưu tâm, cho cái thằng cyberhack vào danh sách đen, từ đầu tới giờ toàn trả lời loăng quăng lươn lẹo

16. overgamers Thành Viên Mới

Ông bán hàng này nói chuyện khó nghe quá,

bán hàng thì phải có thời gian giải quyết cái đống ợ của ông sinh ra trên đây chứ lươn lẹo đổ thừa không có thời gian đôi co khác nào bán hàng xong phủi tay, rảnh thì quan tâm, không rảnh thì bỏ

mà người ta mua phải hàng đểu đi đòi tiền lại sao nói người ta quậy được, nản thế

17. bombom99 Thiết kế Website - SEO Top 5 Google

" ông trùm " trả lời lan man quá

đã thỏa thuận la test hàng thật kỹ trước khi giao cho khách rồi mà vẫn để cho vợ test !

còn đẩy qua cho NPP xử lý, vào blacklist cá nhân thôi !

18. sayaraaoki Thành Viên Cấp 3

mình thấy bạn trùm này vừa mặt dày vưa lương lẹo ăn suông nói ngược cỡ nào cũng dc, buôn bán như hạch ai ai cũng thấy mà còn đi bảo ng ta hại mình [Trùm USB] đề nghị xem xét chủ đề bôi xấu shoph:

19. cyberhack Thành Viên Vàng

Mình ko hiểu bạn thắc mắc điều gì mà nói Trùm đến mức đó. Nhưng Trùm sẵn sàng gặp bạn để trao đổi những khúc mắc của bạn vì thấy bạn ở tp hcm và tất nhiên nếu bạn có thời gian rãnh và nhã ý tiếp Trùm. Còn qua mạng thì Trùm thua rồi, nhiều kẻ dữ lắm, Trùm ko anh hùng bàn phím dc như họ.

20. cyberhack Thành Viên Vàng

Bác quote lại 1 đoạn và phán Trùm thế thì Trùm buồn quá trời luôn. Bác đọc xem thông tin ở trên nhé, theo dõi dc thông suốt, bác theo dõi 1 đoạn, thiếu thông tin thì phán oan cho Trùm lắm.
    Trùm khẳng định người ta ko mua hàng đểu, hàng chính hãng có VAT đag hoàng, hàng hóa có sơ suất thì Trùm đã tiến hành đổi rồi, còn việc họ làm um lên, và khi họ làm um lên thì họ nói mình 'gian thương' ... rồi từ chối trách nhiệm ... khẳng định lại là việc đó họ tự làm, Trùm ko bao giờ từ chối, còn họ đòi tiền lại là họ đòi bên An Phú, họ ko đòi Trùm.

Vì Trùm ko ở shop vào thời điểm đó bác ợh, cái này thề với bác cái gì Trùm cũng dám thề. Và bán hàng có sơ suất thì phải chịu và Trùm đả đổi keyboard cho họ rồi mà. Còn nhà phân phối họ đã full support cho Trùm, thì ko thể gọi là đẩy, xin lỗi, nếu ko có Trùm nói nhà PP thì PP chả bao giờ hổ trợ nhanh đâu bác ợh. Từ lần 2 đến khi họ làm ùm lên là 15 ngày, và khi họ nhận con brown (con dc đổi) họ còn cảm ơn mà. Nhà bán hàng như Trùm USB ko có lý do gì để từ chối trách nhiệm hết bác àh. Còn khách hàng nó cố tình hãm hại thì thua (bác chưa rõ lắm về mối qhệ giữ trùm và lee trước khi bùng nổ scandal)

Cứ thế này thì Trùm USB bị thiệt hại, do có nhiều a e hiểu lầm, rồi đưa vào black list,...nhưng thà vậy còn hơn chịu nhục trước 1 kẻ can tâm hãm hại mình. Trùm tin là mình vững vàng, uy tín có cốt cách, theo thời gian anh em sẽ hiểu và gắn kết với mình bền chặt hơn.