Tìm kiếm bài viết theo id

[Trùm USB] đề nghị xem xét chủ đề bôi xấu shop

Thảo luận trong 'Khi người đàn ông khóc' bắt đầu bởi cyberhack, 29/5/13.

ID Topic : 6704421
Ngày đăng:
29/5/13 lúc 16:53
  1. leetatdat Thành Viên Cấp 1

miệng lưỡi trùm đc tạo ra bằng cao su =))

trùm lẻo lự =))

2. daotruong Thành Viên Cấp 2

3. bombom99 Thiết kế Website - SEO Top 5 Google

vậy thì chờ khi nào test xong rồi giao cho người ta,

đọc bên igame.vn thấy ngứa mắt thiệt

người ta ở Nha Trang mà kêu người ta qua thẳng An Phú bảo hành

thôi mình thua rồi

để đi mua kẹo cao su nhai cho cái miệng nó dẻo
    [Trùm USB] đề nghị xem xét chủ đề bôi xấu shop

4. ndv9290 Thành Viên Cấp 1

Khách ở tận Nha Trang nên đã yêu cầu test thật kỹ, cuối cùng gửi hàng bị teng rỉ cho khách rồi bảo là do vợ test.

Khách thắc mắc đòi bảo hành thì trơ tráo kêu qua NPP An Phú mà tự bảo hành.

Đối xử khách hàng kiểu đó giờ quay ra kêu khách có âm mưu hãm hại mình, đúng là thứ xảo trá. Hạng người này đi đâu cũng bị quả báo thôi.

5. NTT_Nguyen Thành Viên Bạch Kim

Đọc bên voz rồi giờ mới để ý bên này , mình phục chủ shop vì độ dày , coment cứ như mình là người bị hại . Tếu thật [Trùm USB] đề nghị xem xét chủ đề bôi xấu shop

6. trung_jolie Thành Viên Bạch Kim

buôn bán mà làm ăn kiểu này thì đúng là bá đạo

7. leetatdat Thành Viên Cấp 1

uppppppppppppppppp cho mọi người thấy cái bộ mặt gian xão lừa đảo của trùm usb

8. vitinh255goxoai Thành Viên Cấp 2

làm ăn quan trọng nhất là chữ tín,có trách nhiệm với những gì mình bán cho khách.Vài triệu không đáng để mất đi chữ tín đó.Tôi cũng là người kinh doanh nhỏ lẽ thôi nhưng tôi học đươc rất nhiều sau những gì tôi gặp phải.Tôi khuyên Trùm nên cân nhắc suy nghĩ kĩ để trả lời cho bạn Lee thật vừa lòng nhất.Tâm trạng chung của khách hàng mua đúng hàng kém chất lượng so với chất lượng của đồng tiền bỏ ra.

9. trung_jolie Thành Viên Bạch Kim

bán hàng lừa đảo kiểu này không biết mod đã close cái topic mua bán của trùm chưa nhỉ

10. cyberhack Thành Viên Vàng

Trùm luôn đặt chử tín lên hàng đầu, điều Lee cần chính là 1 lời xin lỗi từ Trùm, nhưng Trùm ko làm gì có lỗi hết. Trùm hổ trợ tận răng trong lần bảo hành 1, còn lần 2 (cách 14 ngày) từ lần 1, Lee quậy phá, tự làm hết mọi chuyện mà ko hỏi ý kiến của Trùm ... và kết quả chính An Phú đã hoàn tiền cho Lee, những việc Lee làm hiện nay chỉ là muốn hãm hại Trùm USB (chắc là có thâm tâm từ trước rồi)

Trùm lừa đảo cái gì ? có ăn cướp của người ta xu nào ko ? bạn chưa nắm rõ, đừng vội phán bậy

Xin lỗi, ko có Trùm, An Phú chả bảo hành nhanh đến như vậy đâu. Tôi ko hiểu bạn thua là thua cái gì

11. NTT_Nguyen Thành Viên Bạch Kim

Thôi đi ông ơi , ông bán hàng như thế nào ông tự biết rồi . Lúc cách đây vài tháng tôi có ghé mua 1 con chuột của ông ghi là new 100% về lột ra thì 4 miếng feet dưới chân bị trầy từa lưa , tôi dễ tính với lại nhà xa nên cũng ko vì mấy trăm ngàn mà lên vạch trần ông thôi . Dám nói tôi là người nhà của Cry lắm ah :smile:

12. bombom99 Thiết kế Website - SEO Top 5 Google

ông chụp hẳn cái hình con chuột lên luôn đi nó mới thuyết phục

13. bombom99 Thiết kế Website - SEO Top 5 Google

thế trùm trả lời cmt này xem nào !

14. leetatdat Thành Viên Cấp 1

bán hàng bá đạo của trùm là đây

15. dragonKG Thành Viên Cấp 1

bây giờ, thấy trang diễn đàn công nghệ nào cũng có mặt của trùm, nổi đình nổi đám quá rồi. càng ngày càng có nhiều mem tham gia cmt. mà toàn là thấy cmt ném gạch, không thấy có bạn nào đứng về phía trùm nhỉ? các mod của các diễn đàn thì không xử lý và cũng không close topic. càng để lâu shop của trùm càng nổi tiếng. các mod chắc cũng để cho mọi người thấy. Buôn bán mà nổi tiếng thế này thì vui nhỉ? vì đâu mà trùm ra nông nỗi này?

16. cyberhack Thành Viên Vàng

Trùm vẫn ko rõ là anh mua con chuột gì mà anh nói feet trầy từa lưa? Vui lòng cho Trùm bít tên chuột

Trùm trả lời rất rõ ràng nhiều lần rồi mà anh. Hàng chuyển đi Nha Trang lần đầu, có tới 2 nơi test, nhưng vẫn xảy ra trục trặc ngoài mong muốn, đó là lỗi của Trùm, và Trùm đã sửa sai nhanh chóng, khách đã nhận dc 1 con brown + 1 cái áo cm storm + free ship trả bảo hành. Khách đã hài lòng, nhưng 14 ngày sau thì họ lại lật lại, họ tự biên, tự diễn, tự kêu gào là trùm 'gian thương' ... Trùm potay.com

Nổi tiếng kiểu này Trùm cũng ko có ham đâu. Còn có bạn ủng hộ thì Trùm khẳng định là vẫn có, từ yahoo, pm qua diễn đàn ... ủng hộ mua hàng tại shop ... rất nhiều ... các bạn ấy ko ra mặt vì nó có quá nhiều thị phi. Nhưng sự động viên của các bạn ấy là tinh thần quý giá, giúp Trùm đứng vững qua cơn giông bảo. Còn việc của BQT 5s, thì Trùm ko có bình luận gì hết

17. leetatdat Thành Viên Cấp 1

trùm ạ trùm hứa với lee tự tay super soi hàng mà sao sự việc lòi ra lại bảo nhờ 2 nơi test không phải trùm ??? với lại sao sau khi vụ phốt lòi ra trùm mới trốn tội nói không phải trùm test ??? với lại cọng cable teng rỉ như cục sắt vụn mà kiu 2 nơi đã test rất kỹ thì rõ ràng đây là lời nói dối tởm lợn nhất mọi thời đại rồi đó !!!

bảo hành trùm không bảo hành, bắt lee phải chụp ảnh rồi clip tung lên mạng để nhà phân phối bảo hành, rồi khi bảo hành nhà phân phối đổi lại con brown nhân viên nhà phân phối phải tự đi ship hàng qua nha trang + tặng thêm cái áo + free ship 1 chiều ( cái này là nhà phân phối làm hết trùm có liên quan gì đâu mà kể công, chưa hết trùm không hề tới nhà phân phối để check lại hàng, để nhà phân phối đi gửi cho lee kết quả là keyboard đó cable vẩn bị teng rỉ, keyboard hàng 2nd )
    4 ngày sau khi nhận keyboard lee có ý kiến với trùm về vụ keyboard bị lỗi fn với nkro thì trùm test con ở cửa hàng, trùm bảo sài bình thường và chính mồm trùm phán con lee bị lỗi bug fimware không được bảo hành, lee đã đành câm nín sống với keyboard 1tr8 bị teng rỉ cable còn keyboard 2nd, thế mà trùm cứ lên mạng bla bla bảo hành tận răng cho lee rồi cực kì tình nghĩa với lee nên lee mới quậy để đòi lại quyền lợi chính đáng của mình thì có gì sai nhỉ ????

ps: chính nhà phân phối đã trả tiền cho lee đủ 1tr8 nên trùm đừng có kể công trả tiền lại cho lee vì trùm chả có liên quan gì cả !!!

18. DarkWarLord Thành Viên Vàng

bán hàng dính cả hơn chục cái phốt mà vẫn mở mồm cãi dc, thật là beep ta dc cái độ mặt dày của anh trùm ạ , anh bảo hành cái bàn phím cho người ta như cc vậy mà ai vào hỏi cũng chỉ có mỗi 1 câu "ko hiểu rõ vấn đề" rồi lãng sang chỗ khác , nói thật chứ anh biến cái beep anh đi cho trời trong xanh nó hay hơn đấy anh trùm ạ

19. shivakl3 Thành Viên Cấp 2

`caplbe mạ vàng mà rĩ như thế thì cũng chịu thật.. treo đầu dê tươi bán thịt dê thúi ah, nhìn cài đầu caple là đủ kết luận rồi.

20. Ga_pro Thành Viên Hạng Nặng (R)

Trùm luôn đặt chử tín lên hàng đầu, điều Lee cần chính là 1 lời xin lỗi từ Trùm, nhưng Trùm ko làm gì có lỗi hết. Trùm hổ trợ tận răng trong lần bảo hành 1, còn lần 2 (cách 14 ngày) từ lần 1, Lee quậy phá, tự làm hết mọi chuyện mà ko hỏi ý kiến của Trùm ... và kết quả chính An Phú đã hoàn tiền cho Lee, những việc Lee làm hiện nay chỉ là muốn hãm hại Trùm USB (chắc là có thâm tâm từ trước rồi)

ông làm gì mà để người ta thù hận ông mà hãm hại vậy,mà tui thấy nhiều người hãm ông quá nhỉ.
    Qua mấy web kia cũng thấy tố ông,lên facebook cũng thấy tố ông--->ông bít cửa làm ăn vì cái vòng lẩn quẩn kg minh bạch và rõ ràng của ông.
    ít nhất hơn 50% biết đến tên tuổi ông sau mấy cái bài lùm xùm này--->qua bên tui hợp tác nuôi heo công nghiệp lấy uy tín lại nè.