Tìm kiếm bài viết theo id

[Trùm USB] đề nghị xem xét chủ đề bôi xấu shop

Thảo luận trong 'Khi người đàn ông khóc' bắt đầu bởi cyberhack, 29/5/13.

ID Topic : 6704421
Ngày đăng:
29/5/13 lúc 16:53
  1. trung_jolie Thành Viên Bạch Kim

Trùm usb hiện nay là cái tên hot nhất ở tất cả các diễn đàn công nghệ, 1 kiểu PR chăng!

2. duynhi Thành Viên Vàng

dân kỹ thuật thì làm sao vậy bạn?? mình thấy hàng nhà sx ra đâu có chừa dân nào sử dụng đâu??? tại sao lại nói coi thường anh em dân kỹ thuật đến vậy???? mình chỉ coi nhưng đến đây thì thấy hơi vô lý, chẳng lẽ dân kỹ thuật thì bạn ko bán hàng hả ??? chỉ bán thuốc gà thôi sao???
    cái trích dẫn này, bạn trả lời thế nào??? sao trích dẫn những cái khác còn cái này thì không ????? #138

3. cyberhack Thành Viên Vàng

Trời ơi, ông leetatdat đó nói chuyện mắc điên lắm, chuyện nói thì dài dòng, ổng là anti fan, tôi và ổng cãi nhau hoài, tôi đâu ngờ ông ấy mua hàng của mình đâu. Ai dzè hắn mua thật, mà hắn mua thì tôi phải cẩn thận hơn, nên tôi nhắc bên phân phối và vợ tui kiểm tra kỷ hơn, đâu ngờ lại lỗi rất ngớ ngẫn. Lỗi của mình, mình phải sửa sai ngay, chứ đâu tội tình gì mà lấp liếm chổ này chứ ông. Tui đâu có ngu gì mà bít bàn phím lỗi mà vẫn đi gửi cho thằng ghét mình, lại còn dịch vụ ko tốt với nó làm gì chứ >"<. Nhưng nó mang lòng hãm hại mình rồi, ko đỡ dc, 14 ngày sau, nó chém.
    Chúc ông buôn heo có lãi hì hì

PR kiểu gì, kiểu này thì ko ham bác ơi. Đau đầu, mệt óc, thích thú gì chứ ?

Trích dẫn, Trùm ko trả lời vì đó là người Trùm cạn lời rồi. Nên bác đi qua các forum thấy, Trùm ko đoái hoài gì hết, thét gào gì thì cứ thoải mái. Các bạn khác tôn trọng Trùm, quan tâm sự việc, Trùm trả lời nhiệt tình.
    Dân kỷ thuật Trùm vẫn bán, nhg rõ ràng người trong nghề mà muốn hãm hại nhau thì cực kỳ dễ. Ý là vậy, nhưng ko bít có đúng ko nữa, đó chỉ là suy đoán của mình thôi.

4. leetatdat Thành Viên Cấp 1

ông trùm ăn nói tào lao sai rành rành mà ko có được 1 lời xin lỗi, có thằng nào điên bỏ ra 1tr8 để chơi ông, với lại nếu ông bán hàng tốt cho tui thì lấy gì mà chơi, cái đồ ăn nói lật lọng sống sao cho có đức cho con cháu nó nhờ nhé ăn ở thất đức vậy coi chừng đời cha ăn mặn đời con khát nửa đó, cái đồ gian thương

5. ndv9290 Thành Viên Cấp 1

Làm ăn gì cái thứ đó, lừa đảo buôn lường bán quịt thì có chứ làm ăn gì. Sống không để lại cái đức cho con cháu nó nhờ, giờ thì cửa hàng của Trùm nổi tiếng lắm rồi, không cần pr. Đừng để tiếng nhơ con cháu nó hưởng nhé, thứ buôn lường bán quịt.

6. leetatdat Thành Viên Cấp 1

phốt thứ 12 của trùm http://vozforums.com/showpost.php?p=59582822&postcount=732
    [Trùm USB] đề nghị xem xét chủ đề bôi xấu shop - 2

7. vuongpro Thành Viên Cấp 5

Trùm ơi là Trùm...hàng bán ra anh phải biết hàng đó là hàng gì, chất lượng ra sao chứ...anh cứ như thế dính chưởng riết...hết đường làm ăn...

8. man_of_steel Thành Viên Cấp 4

Chị Trùm cãi ghê thật, nói thật từ trước tới giờ chưa từng thấy ai bán hàng kiểu này luôn, mặc dù chưa mua hàng ở chỗ chị nhưng mà mua dính phải hàng điện tử chất lượng kém thì mình bị vài lần, và cực kỳ ấm ức với kiểu không hỗ trợ bảo hành, hỗ trợ hời hợt v.v.....

Không phải anh hùng bàn phím gì hết nhưng mình nghĩ có lửa mới có khói được, và nếu có sai nên nhận lỗi, có thể 1 hay 2 người phán lầm cho chị, chứ nhiều người phán bạn sai thì chắc chắn chị không thể đúng 100% được!

9. Caubedethuong Thành Viên Bạch Kim

cái Shop này nếu bán hàng đàng hoàng thì phải đổi cái mới cho khách, kèm theo chế độ bảo hành đàng hoàng. cớ gì tráo hàng hóa mà bán cho khách như vậy?

10. hauy.company Chuyên Gia Laptop

mình nói thật nhé! người mua lầm! người bán chả lầm đâu! bạn bán cho người ta thì bạn phải bảo hành cho tới nơi tới chốn chứ

11. vitieubaoz Thành Viên Kim Cương

Thật vãi trùm,lúc trước có mua 1 con chuột logitech M325 2nd của ông này,cũng may là hàng chính hãng svhouse còn bh nên xài tới h chưa bị lỗi.

12. leetatdat Thành Viên Cấp 1

trích đoạn từ bên voz bạn nào mún xem đầy đủ chi tiết thì vào link này http://vozforums.com/showthread.php?t=3334794

phần I: trùm và phốt

phốt 1: trùm và tai nghe sứt mẻ http://vozforums.com/showpost.php?p=59582822&postcount=732
    [Trùm USB] đề nghị xem xét chủ đề bôi xấu shop - 1

phốt 2: trùm usb và sansa

Phốt 3: da usa và trùm

link http://vozforums.com/showthread.php?t=3036876

vụ này hơi dài dòng mình tóm tắt như sau

chị trùm bán cho caotritin 1 con da xách tay với giá chính hãng
    bác caotritin đem về sài phát hiện nút ấn có vấn đề, report lại với chị trùm chị trùm bảo khi nào tìm ra được cái tên bịnh thì mới chịu bảo hành còn không thi thôi :lol:, nhưng chịu sự áp lực quá lớn của vozer trùm đùn đẩy con da xách tay cho altech bảo hành, và bác caotritin muối mặt vì bị bên altech thông báo da usa qua usa mà bảo hành :lol: và bắt đầu chuyện tình đùn văn đẩy đến bây giờ caotritin vẩn còn hạnh phúc say đắm bên da usa

phốt 4: trùm và mouse pad roccat sense 2nd bán giá new

phốt này không đánh mà khai trùm usb lừa đảo bán cho người ta con mouse pad roccat sense 2nd với giá mới người ta đã bỏ qua không làm lớn chuyện đã vậy còn đạo mạo inbox cho người ta chửi chơi, chưa hết trùm usb lừa đảo không biết nhục mà còn chụp hình public lên 4rum

[Trùm USB] đề nghị xem xét chủ đề bôi xấu shop - 2

phốt 5: trùm và skill tẩu

phốt :6: trùm và hàng new bảo hành 1 tháng

phốt 7: trùm và cách bán hàng bá văn đạo

phốt 8: Trùm bán mouse mới bị mòn feet

phốt 9: trùm và keyboard dell 8315 2nd

phốt 10: trùm usb và 2 nạn nhân mua keyboard

phốt 11 : do quang kor inbox tố cáo trùm

Phần II: tổng hợp các câu nói bất hũ của chị trùm usb

vâng các thím đừng trách trùm usb tại sao đến giờ vẩn lặn hiểu lầm rồi đấy thím trùm đang im lặng, im lặng để khinh bỉ vozer chân chính và khinh bỉ luôn khách hàng đã từng mua hàng của mình :lol:

13. DarkWarLord Thành Viên Vàng

phốt đã lên tận 12 cái , chắc là hơi ít với bạn trùm nhỉ , làm ăn thế nào mà chỉ vài tuần người ta đã có 12 cái phốt cho bạn

14. drfreeman Thành Viên Cấp 1

[Trùm USB] đề nghị xem xét chủ đề bôi xấu shop
    Bạn trùm tự up bằng chứng mình lẩn tránh trách nhiệm bảo hành lên kìa. Bây giờ thì rõ ràng rồi nhé[Trùm USB] đề nghị xem xét chủ đề bôi xấu shop - 1. Up cho " Trùm USB lừa đảo".

15. leetatdat Thành Viên Cấp 1

bửa trước thì tự show hình chứng minh bán mouse pad 2nd cho bạn drjoker với giá new giờ thì show hình này, trùm bá đạo

16. milan_ Thành Viên Cấp 2

Đm đọc mấy vụ bên voz thấy thà ngồi đôi co mấy chục page chứ ko thèm bảo hành cho người ta. Rút cuộc người ta thà mất tiền đi chỗ khác sữa 15p xong. Vãi đái con gà mái với cái shop này !!!

17. cyberhack Thành Viên Vàng

=> Ủa đổi mới 100% mà, bác ko đọc kỷ, đi hùa theo người ta nói bậy rồi

=> Trùm ko bán logitech m325 nào mà là 2nd đâu nhé, bác có lầm lẫn với ai ko vậy ?

=> Nói xạo nữa rồi, chúng tôi nhận bảo hành đàng hoàng, và họ đâu có đem đi chổ khác sửa đâu. Nếu có thì shop đã vào black list 5giay và cũng ko còn ngồi đây trả lời bạn.

=> Cam đoan với bạn là Trùm đúng 100%, cần thiết thì gặp mặt đối chiếu, nếu Trùm sai, Trùm đền bù thiệt hại, ngược lại thì phải đền bù cho Trùm. Có ai dám gặp mặt Trùm đâu, toàn anh hùng bàn phím là bạn phải hiểu độ nguy hiểm của bọn gian ác, cố tình hãm hại mình rồi. Và khi chúng làm như vậy, 1 số anh em có hoài nghi là điều không thể tránh khỏi. Nhưng sự thật vẫn là sự thật, bọn chúng ko dám gặp Trùm để phân rõ trắng / đen - đúng / sai. Vẫn tiếp tục kích động sự hiểu lầm của mọi người.

18. leetatdat Thành Viên Cấp 1

1: trùm có skill nhận công hay thật lee hâm mộ rồi đó chính trùm không chịu bảo hành cho lee bắt lee với chụp hình quay clip để npp thấy mà bảo hành, để rồi chính nhân viên npp gửi lại cho lee 1 con keyboard 2nd cable vẩn còn teng rỉ tặng kèm cái áo cm storm, trùm không hề tới npp để lấy hàng test lại và đi ship hàng cho lee. vậy mà trùm bla bla đổi mới 100% trình độ tráo trở của trùm number one rồi

2: sau skill nhận công thì đến skill né tội thử hỏi xưa giờ trùm bán biết bao nhiu con hàng 2nd, mắc gì lại ko có con m325, mà bạn ấy chỉ nói là mua đồ 2nd tính giá new hay bị hư hỏng gì đâu mà phải tốn mana tung skill né tội ra thế. hay là có tật giật mình ????

3: họ nói nạn nhân trong thập nhị đại phốt của ông đó ông thần usb, skill trống lãng của ông ghê quá

4: vâng trùm đúng 100% vậy 12 nạn nhân của trùm sai là gian ác ư ???
    mà nhắc đến vụ đền bù thiệt hại nhớ bửa đó trùm ANH HÙNG BÀN PHÍM phán "cực ngu" rằng hàng coolermaster chính hãng ko dán tem npp ai chứng minh được sản phẩm coolermaster có tem sẽ đc trùm tặng 100tr lee show hình cái bàn phím dính luôn tận 2 con tem 100tr của lee đâu đền cho lee trước đi !!!

sẳn tiện trùm giải thích cho lee biết cách phân biệt coolermaster chính hãng do npp nhập về không có tem và hàng xách tay khác chổ nào đi

19. Mss_AoDai Thành Viên Vàng

mình nghĩ bạn trùm nên xem lại vài vấn đề:
    - nguồn hàng bán ra: mình thấy hầu hết chuyện để nói ở đây là hàng bán ra gặp sự cố khi sử dụng.
    - giải quyết thỏa đáng cho khách hàng mang đến bảo hành cũng như thắc mắc của khách (nhanh, gọn nhất) trách tình trảng đôi co câu chữ và ngộ nhận khi nói chuyện.
    VD: hàng bị làm sao? khách muốn làm sao? OK thì theo yêu cầu khách = xong.
    nếu yêu cầu khách quá đáng, giải quyết theo cách thiệt hại chia đôi, vì hàng thì ko dùng được, mà khách và trùm cũng phải bỏ time ra làm việc khác, ko ai rỗi time đá qua đá lại việc bảo hành.
    (note: chuyện làm rõ hàng bị lỗi gì mới chịu bảo hành là vô lý, khách hàng không dùng được chức năng cơ bản của con hàng thì khách đi bảo hành, khách bỏ tiền ra ko phải để hợp tác với trùm làm rõ lỗi của con hàng đó)
    còn nói chung về vấn đề mua bán: mình chỉ đứng vai trò là người đi mua hàng về dùng, mình nói 1 câu rằng chẳng ai muốn mua hàng về rồi không dùng được, sau đó tranh chấp về quyền lợi với người bán, hoặc vào page rồi mất time thật lâu, mất nhiều tài nguyên mạng để xem ai đúng ai sai (theo như cách nói của trùm, cách nhìn nhận việc đúng sai, nếu trùm cứ tranh cãi đúng sai thì trùm nên đi bán cân, ko làm kinh doanh nữa)
    ---------------
    đây là góp ý của mình cách chung cho trùm, vì mình thấy có nhiều commend, và người đọc như mình khi đọc thì thấy nên tin hay không tin.
    mình chỉ góp ý 1 lần và không đôi co gì với trùm hết, nên trùm đừng đính kèm bài post này của mình để rồi trả lời phía dưới, trùm nhé, vì nó không có ý nghĩa gì cả
    ---------------
    đọc tới đây cũng thông cảm với MOD, không nhẹ đầu tí nào vì việc này

20. DarkWarLord Thành Viên Vàng

nói chung là bạn mà ở bên voz bạn sẽ dễ dàng hiểu vấn đề hơn nhiều , không phải mà tự nhiên 1 cái shop bị mấy diễn đàn xúm vô ném gạch 1 lần đâu , làm ăn thì lừa đảo bán hàng cũ hàng 2nd mà dám tự nhận hàng mới , bảo hành thì không bảo hàng , bán hàng xách tay với giá new , bạn leetatdat có dẫn chứng link kìa, có bằng chứng hình ảnh đầy đủ cả thế mà cái shop này vẫn cãi chày cãi cối còn bịa ra tùm lum thứ nên bị tổng hội đồng gạch thôi bạn ạ