Tìm kiếm bài viết theo id

Tư vấn chỗ học lái xe có bằng nhanh?

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi sook.ng, 29/7/17.

ID Topic : 8910300
Ngày đăng:
29/7/17 lúc 03:24
  1. sook.ng Thành Viên Cấp 5

Tuổi tham gia:
    9
    nhờ ae Tư vấn chỗ học lái xe có bằng nhanh?
    1- học ở Hoàng Gia 9tr5 nhưng tháng 1/2018 mới dc thi xác hạch .
    2- học qua thầy có xe 6tr, ưu điểm biết lái ngay buổi thứ 2, lái cứng, ko biết có dạy lý thuyết luôn ko?
    học kiểu chính qui trường lớp đàn hoàng hay học theo thầy dạy kèm ? có trường nào khác sau Hoàng Gia mà có khả năng ra bằng sớm trong năm ko?

ths all

p/s: mình chưa bao giờ lái xe, hay rành về xe

2. kakalot Root Administrator Chuyên Lo Hạ Tầng Kỹ Thuật Thành viên BQT

Hoàng Gia thẳng tiến đi bạn, chổ đó dạy và học nghiêm túc nên sau khi có bằng ra đường tự tin và an toàn hơn.

3. Trâm Tiger Thành Viên Mới

Em cũng đang phân vân chưa biết chọn trung tâm nào, hầu hết đều 1/2018 mới thi. ngoài Hoàng gia còn có đồng tiến. tiens thành, thành công, nhưng đọc review thấy bị chửi nhiều quá . hic hic

4. sook.ng Thành Viên Cấp 5

vay hoàng gia thẳng tiến thôi, tuong co cho nao cho thi som thi còn lưỡng lự

5. Trâm Tiger Thành Viên Mới

em mới hỏi được chỗ học rồi, do 2 bà chị mới học xong giới thiệu. 10tr bao trọn gói luôn mà được thực hành thỏa mái đến khi nào chạy rành thôi . thầy dạy bên trường cd gtvt trung ương 3. thầy nhận dạy riêng

6. kakalot Root Administrator Chuyên Lo Hạ Tầng Kỹ Thuật Thành viên BQT

Vậy ok rồi, chúc bạn mau sớm có bằng và lái thuần thục.

7. Trâm Tiger Thành Viên Mới

mà bạn có chỗ học chưa, mình vẫn chưa đk do hơi xa công ty, cty ở bình thạnh. anh em có chỗ nào oke thì giới thiệu với nhé

8. sook.ng Thành Viên Cấp 5

cái này học cá nhân ko qua trường phải ko bạn, giá vậy là cao đó

9. Trâm Tiger Thành Viên Mới

Học trong trường á bạn, nhưng thầy có xe riêng nên nhận giá cao hơn cho mình tập xe thỏa mái đến khi thuần thục,

10. vanduong Thành Viên Cấp 3

bạn biết chỗ nào nhanh có bằng thì chỉ mình với nhé. mình xách xe cty chạy nhiều rồi mà bằng thì chưa có Tư vấn chỗ học lái xe có bằng nhanh?

11. sook.ng Thành Viên Cấp 5

mình cũng vậy ... chưa hiểu qui chế thi sát hạch nó như thế nào? tại sao ko tổ chức thi hàng ngày hàng tuần trong khi số lượng dự thi là lớn

12. Trâm Tiger Thành Viên Mới

thang 1 la khoa thi sớm nhất rồi mn

13. vanduong Thành Viên Cấp 3

đang ctac dưới Cần Thơ, khả năng thi dưới này luôn cho rồi. Không biết cái vụ đổi bằng sau này nó có làm khó gì mình không.

14. Lily Doan Thành Viên Kim Cương

học ở đâu rồi bạn, mình cũng tính đi học

15. sook.ng Thành Viên Cấp 5

mình học ở Hoàng gia dc 1 buổi TH rồi học phí 9tr5, khám sức khỏe 200k ... tháng 1/2018 mới thi có bằng dc nhé bạn.

16. Trâm Tiger Thành Viên Mới

Mình học ở TT sát hạch quận 12 á bạn. học thầy riengr được 2 buổi rồi, 10tr trọn gói mà tập thực hành 2 buổi luôn rồi.

17. Lily Doan Thành Viên Kim Cương

nay mình hỏi bên TW 3 giờ học phải qua tết âm mới thi bằng học chính quy 7tr5, ngoài giờ 10tr trọn gói chọn thầy

18. Trâm Tiger Thành Viên Mới

Uh giờ đk thì ở đâu cũng qua tết mói thi á bạn, mình học 2 buổi rồi, thầy Diệp cùng quê ở Quảng ngãi luôn nên rất nhiệt tình

19. Lily Doan Thành Viên Kim Cương

HỌC DỄ K BẠN ......................

20. Trâm Tiger Thành Viên Mới

mình k biết gì nên cũng hơi chậm hehe