Tìm kiếm bài viết theo id

[Tư Vấn] có nên mua Iphone 5 lock?

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi hainguyen_kimgia, 12/5/13.

ID Topic : 6658445
Ngày đăng:
12/5/13 lúc 08:11
  1. hainguyen_kimgia Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    16
    Dạo qua trên 5giay mục Iphone thấy bà con bán Iphone 5 lock nhiều lắm, trên dưới 10tr. Mình tính mua cho em gái, chỉ nt gọi điện, FaceBook và ... làm trang sức thôi! Các bác thấy có nên mua Iphone 5 LOCK lúc này ko ạ? Chỉ sử dụng nhu cầu đơn giản thôi, ko up IOS hay game giếc gì đâu ợ. Nghe nói bị lỗi nhắn tin và 3G. mua cái đt mà lỗi cơ bản đó thì chắc đập luôn chứ xài gì nữa!
    Cho em ý kiến nha các bác!
    Thanks.

[Tư Vấn] có nên mua Iphone 5 lock?[Tư Vấn] có nên mua Iphone 5 lock? - 1[Tư Vấn] có nên mua Iphone 5 lock? - 2[Tư Vấn] có nên mua Iphone 5 lock? - 3

2. kaka1990 Thành Viên Vàng

thếm xíu mua world luôn cho lành bác

3. lehuutoan6789 Thành Viên Cấp 2

Bro dám bỏ 10tr ra mua cái dt , mà kg dám bỏ thêm chút xíu ra mua word luôn sao ?

- Mua về xài 1 time rồi hối hận vs tức thêm nữa !!!

4. RAVIN Thành Viên Cấp 6

Hối hận cái gì và tức cái gì vậy bạn? Bạn sài IP5 lock chưa? Bạn cầm IP5 trên tay chưa?

5. lehuutoan6789 Thành Viên Cấp 2

Dạ chưa , mình đã cầm iphone 5 QT bản 32G rồi bạn àh ... Lúc trc mình mượn thằng bạn mình xài vài bữa vs tính mua , nhưng do kg thích con đó nên mình đã mua Sony , sài vài bữa mà lỗi thấy ớn !!!

6. Kyogre Thành Viên Cấp 5

Iphone 5 nó to lắm hay sao mà bạn hỏi câu này với người ta vậy bạn?

7. Bull09 Thành Viên Mới

Ip5 lock dung cho cac bac ham hoc hoi va co ty nghe thui ban ,da co 10t thi them ty nua nghi rang cung k thanh van de chu ban . Chi la y kien k nem da ai .

8. hainguyen_kimgia Thành Viên Cấp 3

mình biết là thêm tiền sẽ mua bản world, nhưng vì chỉ với những nhu cầu đơn giản nên mình nghĩ bản lock là đủ rồi. IP 5 wolrd trên dưới 15tr, cầm cái đt trị giá cả tấn thóc thấy hơi nhát tay! hix.
    Nhưng vì ít nghe thông tin phản hồi về IP5 lock nên mới lên đây hỏi cho kỹ!
    Thanks

9. W_H_O Thành Viên Vàng

thằng này hỏi nhảm chả liên quan gì topic

10. HoangVu3928 Thành Viên Cấp 4

Nó lỗi gì mà bạn ớn lun vậy [Tư Vấn] có nên mua Iphone 5 lock?

11. lehuutoan6789 Thành Viên Cấp 2

Lỗi chương trình đó bạn , mình xài vài bữa vọc dt nó mà nó đứng dt luôn ...

Ớn quá trả lại nó , thấy nó xài , để ý nó toàn restron (dở tiếng anh ghi đại) lại kg àh !!!

Nhỏ em đang xài 4s , thấy vậy mà ngon !!!

12. tunhienmuonay 5s Thành Viên Mới

vậy phải xem lại máy của bạn với cách xài nhé mình xài 5 tháng nay chả thấy treo hay gì

13. hainguyen_kimgia Thành Viên Cấp 3

sao thành topic cãi nhau về IP5 lock rồi ta!

14. hj0n Thành Viên Cấp 2

Em ko biet sao nha, chu ong anh cua e dang sai ip5 , chinh tay e cai may cho ong?, may do la may lock ben my, roi bao' mat', dem,ve vn sai, toi gio la 3-4 thag roi, van bjnh thuong, co thay loi lam j dau

15. anhbi127 Thành Viên Cấp 4

Nó cũng tốt như máy world thôi có đều rắc rối. Lỡ tay up fw k jb là xong đợi jb rồi tính tiếp ( đại loại vậy thêm chút mấy cái linh tinh này nọ thôi ) chứ xài thì cũng bt

16. manhtinip Thành Viên Cấp 2

chả thàng nào xài ip rồi ma đi mua sony hay samsung hết, ko hợp lý cho lắm, lock thi lối ko sms 11 số còn nhiu là bình thường

17. Huỳnh Nga Thành Viên Cấp 5

Mình xài iPhone từ năm 2007 qua 4 đời máy iPhone 2, 3g, 3Gs (con này xài ít) 4. Vô tình một bữa nọ thằng bạn dùng cái Đt Android ngồi ngịch thử, từ đó chia tay iPhone luôn cưới HTC về làm vợ chính, nhiều năm nay cũng chả buồn nối lại tình xưa với iPhone nữa
    Vậy bạn nghĩ gì mà nói câu:

Mình thấy hình như bạn mới là không hợp lý đó chứ, mỗi cái nó có 1 cái hay chứ có phải ai cũng thích iPhone và iPhone mới là nhất đâu?