Tìm kiếm bài viết theo id

tư vấn dùm tuyển sinh cao đẳng chính quy bên hutech :D

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi letme721989, 10/8/12.

ID Topic : 5514687
Ngày đăng:
10/8/12 lúc 10:36
  1. letme721989 Thành Viên Bạch Kim

Tuổi tham gia:
    14
    e thi cd được 11,5d không biết trường có xet diem cd qua cd k em thi khối A nganh quản trị kinh doanh mà em coi các ngành cao đẳng không thấy quản tri marketing như bậc dh qtkd có 3 nganh bậc cd có 1 ngành,hoc phí khoa quan tri kinh doanh bao nhiêu em nghe nói vấn đề học phí nhiều người bức xức mỗi năm tăng thêm tư vấn dùm tuyển sinh cao đẳng  chính quy bên hutech :D nghe nói co nganh cd gi năm 1 la 14tr năm 2 tăng len là 20tr :sure:

2. com4343 Thành Viên Mới

11,5đ là đậu cđ hutech roài , nộp hồ sơ xét NV2 đi em ! Mà nếu đã xác định vào đó thì 1 năm khoảng 14tr tư vấn dùm tuyển sinh cao đẳng  chính quy bên hutech :D . Nhưng mà cố gắng học xong thì liên thông lên đh ra mới có cơ hội kiếm việc tư vấn dùm tuyển sinh cao đẳng  chính quy bên hutech :D - 1

3. lethanhtruong Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Học làm j trương này.khuyên em ko nên

4. letme721989 Thành Viên Bạch Kim

em đang băn khoăn có ai biết trương cd bc công nghệ và quản trị doanh nghiệp trường này học được không tư vấn dùm tuyển sinh cao đẳng  chính quy bên hutech :D

5. boluv Thành Viên Cấp 4

hutech 9đ cũng vào đc r bác

6. kakalucky Thành Viên Cấp 2

CD hutech chỉ để moi tiền thui em à. Hết!

7. haviva Thành Viên Cấp 3

Sắp sửa thoát được cái máy hút tiền hutech rồi, kỳ tới là kỳ cuối tư vấn dùm tuyển sinh cao đẳng  chính quy bên hutech :D

8. Rain_cry Thành Viên Bạch Kim

cũng đang quan tâm, tính cho thằng em xét tuyển vào đây mà ko bik trường như thế nào....bạn nào đã học cho ý kiến dc ko, em mình xet tuyển công nghệ thông tin hệ cao đẳng..có trường nào dạy ok ko mấy bro

9. your_rules1708 Support box Mobile Thành viên BQT

bắt tay nào, cũng đang tham khảo trường cho bạn mình học ngành ngoại ngữ tiếng anh, cũng đã từng liên lạc với trường này

xét nv2 trực tuyến, trên 5giay có 1 bạn đang học năm 2 trường này nè, mình có call cho bạn đó thì nói trường mạnh về quản trị kinh doanh hơn, trường có ktx , nói chung là ok đó bạn
    http://www.ctim.edu.vn/d890-thong-bao-xet-tuyen-nv2-nam-2012.html

P/S : các bạn cho mình hỏi với 12.5d khối D thì xin xét nv2 cao đẳng vào trường nào dễ trúng tuyển hơn : cao đẳng kinh tế tphcm - đại học sài gòn