Tìm kiếm bài viết theo id

Tư vấn khởi kiện Pops Music

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi HoangTuNhacNgheo, 12/3/18.

ID Topic : 9087919
Ngày đăng:
12/3/18 lúc 19:11
  1. Chuyện Trò 5giay Thành Viên Cấp 1

Thứ người này mà phát ngôn ngay mặt em, có mà cúi xuống nhặt răng

2. HoangTuNhacNgheo Thành Viên Cấp 4

Chỉ có tính côn đồ là giỏi thôi

3. Chuyện Trò 5giay Thành Viên Cấp 1

Côn đồ nhưng có não bạn ơi Tư vấn khởi kiện Pops Music)

TUAN_VU thích bài này.
  4. HoangTuNhacNgheo Thành Viên Cấp 4

KO có gì uổng hết bạn ơi, chẳng lẽ để view đứng im hoài 1 chỗ, chẳng thà thanh lý

5. HoangTuNhacNgheo Thành Viên Cấp 4

Chẳng có bài thần thánh nào được tất cả mn thừa nhận là hay cả, hay dở tùy lỗ tai mỗi người mà. Bài nào mua nhiều thì nó nổi tiếng thôi. Đương nhiên nổi tiếng rồi cỡ nào cũng có người thích. ĐI đâu cũng nghe chẳng lẽ ko nhớ.

Chỉnh sửa cuối: 27/7/18
  6. HoangTuNhacNgheo Thành Viên Cấp 4

Có là 1 chuyện, nhưng có hoạt động được hay ko là chuyện khác b ơi

7. Chuyện Trò 5giay Thành Viên Cấp 1

Rõ ngu, mở mồm ra là thấy ngay chữ ngu

8. HoangTuNhacNgheo Thành Viên Cấp 4

Mình nghĩ từ "ngu" dành cho bạn mới đúng đấy.
    Người khôn trước tiên phải là người cư xử có văn hóa, biết chuyện gì nên nói, biết chuyện gì nói ít nhưng hiểu nhiều, biết cách truyền đạt đến người nghe sao cho thấu tình đạt lý mà ko làm tổn thương người khác, thuyết phục người khác bằng lập luận,... chứ ko phải chửi thề tục tĩu.

9. Chuyện Trò 5giay Thành Viên Cấp 1

Có những thằng ngu mà tưởng mình biết + nói nhiều mới ác Tư vấn khởi kiện Pops Music))))))))))))))))

10. HoangTuNhacNgheo Thành Viên Cấp 4

Uh thằng ngu đó chỉ có chửi thề + chém lộn là giỏi thôi

11. Chuyện Trò 5giay Thành Viên Cấp 1

Thế thằng khôn như chú em là thằng bị thiên hạ chửi như 1 con chó à Tư vấn khởi kiện Pops Music)))))

12. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

Mình thì cho rằng bác chủ TOPIC chỉ có một ưu điểm là rất có lập trường + khả năng lý lẽ, biện luận như một chính trị viên.
    Nhưng đặt cái ưu điểm đó vào làm ca sĩ, nhạc sĩ thì thấy chẳng ăn khớp gì.
    Mình cảm nhận thật tình như vậy.

Lạc Hoa Lưu Thủy thích bài này.
  13. HoangTuNhacNgheo Thành Viên Cấp 4

Bạn nên biết:
    1 sản phẩm âm nhạc khi đến được tai bạn, nó đã qua nhiều khâu rồi.

1. Được thu ở phòng thu chuyên nghiệp: đồng ý cs vô danh làm ở mức giá bèo nên ko thể so với sp của cs nổi tiếng, nhưng chắc chắn nó cũng phải ở mức chấp nhận được

2. Được qua kiểm duyệt của các trang nhạc trước khi cho đăng lên

Do đó, nó ko phải là sp hát chơi thu lại, nên ko thể nào gọi là dở được. Còn chuyện bạn rõ ràng thích ăn phở nhưng cứ cố tình vào quán cơm tấm mà ăn, đồ ăn ko hợp gout bạn, bạn chê dở là đúng rồi.

1 sản phẩm âm nhạc được qua tay rất nhiều người chuyên nghiệp: ns sáng tác, ns hòa âm, ns thu âm, ns kiệu bài, ns mix, ns bè,... sau cùng mới đến được tai bạn. Chẳng lẽ người ta toàn là dân chuyên nghiệp, kinh nghiệm chục năm trong nghề mà làm sai để 1 người ko biết gì như bạn đánh giá à?

Chỉnh sửa cuối: 8/8/18
  14. Chuyện Trò 5giay Thành Viên Cấp 1

Nói cho dài rốt cuộc cũng như lồn Tư vấn khởi kiện Pops Music))))

15. HoangTuNhacNgheo Thành Viên Cấp 4

Dạo này mod/smod ko làm việc hay sao ấy nhỉ, những bài viết tục tĩu vậy mà ko xử lý và ko xử phạt mem vi phạm.

16. HoangTuNhacNgheo Thành Viên Cấp 4

Tôn trọng người khác cũng là tôn trọng chính mình. Mày thích làm chó thì cứ việc, đừng vào sủa bậy topic của tao.
    Đề nghị đừng vào topic nào của tao nữa.

17. Chuyện Trò 5giay Thành Viên Cấp 1

Cứ trích dẫn làm *** gì, thấy thông báo thì bố vào trả lời thôi, người khôn như chú mà không biết à :v

18. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

Mình chẳng tin " toàn là dân chuyên nghiệp, kinh nghiệm chục năm .." như bạn nói.
    Nếu họ mà chuyên nghiệp thì chắc chắn họ chẳng bao giờ chịu đồng ý ghi âm bản nhạc của bạn và giọng hát của bạn.
    Hoặc vì lý do nào khác họ đã không tiện nói huỵch toẹt năng lực thực sự của bạn, thực tế phũ phàng trước mặt bạn.
    Chắc chắn là vậy.

Lạc Hoa Lưu Thủy thích bài này.
  19. pisnguyen Thành Viên Kim Cương

.....

Chỉnh sửa cuối: 1/9/18
  20. HoangTuNhacNgheo Thành Viên Cấp 4

Trước tiên cho tôi hỏi là bạn đã nghe hết 9 bài của tôi chưa?

https://m.mp3.zing.vn/album/Nhung-Sang-Tac-Hay-Nhat-Cua-Thien-An-Thien-An/ZOD9C7EO.html

Bạn phải nghe hết, nghe kỹ 9 bài xong, nếu bạn vẫn giữ quan điểm đó thì mới tính tiếp. Còn nếu bạn chỉ nghe 1 bài mà đánh giá như vậy tôi nghĩ quá vội vàng. Vì đôi khi có thể bài này bạn thấy ko hay với bạn, nhưng bài kia bạn lại thấy chấp nhận được. Khi đó chuyện đã hoàn toàn khác rồi.

Còn thím pis thì tôi sẽ xử sau, nhiều người dí quá nên tôi xử từng người 1.