Tìm kiếm bài viết theo id

Tư vấn mua điều hòa chống nóng cho gia đình 4 người ?

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi toantoren, 10/4/17.

ID Topic : 8806689
Ngày đăng:
10/4/17 lúc 18:02
  1. *LT* UY TÍN TẠO NÊN THƯƠNG HIỆU

gắn cho nguyên căn 50m2 chắc phải 2 máy 1.5HP mới đủ quá. Bác nào rành vào tư vấn kìa Tư vấn mua điều hòa chống nóng cho gia đình 4 người ?.

2. datawind Cuộc đời như cơn gió

Nhiều bác giống em, đang xài Daikin, nhà bị 2 bức tường hứng nắng mà để 28 độ thì phải trùm mền ngủ trưa Tư vấn mua điều hòa chống nóng cho gia đình 4 người ?. Phòng 4x4x3 máy 1 ngựa.

3. Viettel HCM Thành Viên Kim Cương

hiệu sanyo đc k mấy pro

4. asus_321 Thành Viên Mới

mới sắm 1 e pana 1hp inverter 10tr490

5. hodie1090 Thành Viên Cấp 1

chắc của lg thôi bác à, chủ yếu máy lạnh lg được cái Inverter tiết kiệm điện tốt nên lúc trc em mới mua hihi, còn cái bảo dưỡng thì sau này em mới biết, thấy cũng tiện nên năm nào cũng đăng kí

6. huynhmai1244 Thành Viên Cấp 1

Điều hòa Inverter quá tiết kiệm luôn. Nhà tôi lắp 3 cái Panasonic trong đó 2 cái thì chạy liên tục khoảng 12h/ngày, bình thường các tháng không chạy kết 800k tiền

7. hantutruongbb Banned

Năm nay cũng có cái free vệ sinh với nạp gas này kia nữa nhá mấy bác, ai xài thì vào đây đăng kí này, hạn là tới giữa tháng 5 thì phải http://www.lg.com/vn/freeserviceTư vấn mua điều hòa chống nóng cho gia đình 4 người ?

8. saukem Thành Viên Cấp 6

vào trang đó rồi mà có thấy đăng ký chổ nào đâu

9. congmuon.tran Thành Viên Cấp 1

Vote 1 phiếu cho Toshiba, đắt hơn 10 chai 1 tí nhưng mà sắc ra miếng bác ơi

10. khoavongtuong Thành Viên Mới

kinh phí thì hiện tại không đủ nên muốn chọn 1 trong 2 con này thôi. các bác tư vấn dùm em cái . Tư vấn mua điều hòa chống nóng cho gia đình 4 người ?

11. blacckcat7979 Thành Viên Cấp 4

Nhà mình 50m2 ko biết xài loại nào cho ổn các bác nhỉ.

12. khoavongtuong Thành Viên Mới

miễn phí thế này thì ngon quá, kiểu này chắc ng ta kéo nhau mua điều hòa LG hết ẩy nhỉ, mấy hãng khác nên học theo đi chứ

13. luongvylong Thành Viên Mới

mình thấy máy lg hơi ít người dùng nhưng chất lượng khá tốt, chạy êm, lạnh đều. với lại nếu bác quan tâm tới thiết kế của máy thì em nghĩ lg rất thích hợp

14. toantoren Thành Viên Cấp 1

thks mấy bác nhé, để tối nay em dạo 1 vòng thế nào, chứ thấy cái hậu mãi tốt là em cũng ưng ưng á