Tìm kiếm bài viết theo id

Tư vấn mua giàn tạ.

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi tigerboss, 15/7/14.

ID Topic : 7434440
Ngày đăng:
15/7/14 lúc 18:09
  1. tigerboss Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    15
    Em tính mua giàn tạ đa năng mà k biết mua loại nào, bác nào sử dụng qua rồi tư vấn giúp em.
    Em tính mua dạng này, thấy nhiều giá quá.

Loại của Elip model 2014 giá 2tr3, 2016 giá 3tr k biết có khác biệt gì k?
    Tư vấn mua giàn tạ.

Loại Xuki rẻ hơn tầm 1tr - 1tr3 k biết có khác biệt gì nhiều so với hãng Elip k, thấy chức năng cơ bản giống nhau.
    Tư vấn mua giàn tạ. - 1

2. federerroger Thành Viên Vàng

mua loại rẻ ấy. cơ bản thanh tạ phải xịn và có điều kiện chơi tạ gang càng tốt, trước có bạn dàn này cho bác nào trên 5giay khoảng 600k bao gồm 1 đống tạ nhựa

3. haviva Thành Viên Cấp 3

Ra ngoài phòng tập mà tập. Mua về nhà tập 3 bữa bỏ xó liền à. Vụ này nhiều người bị lắm rồi.

4. bibe3000 Thành Viên Cấp 5

May cai nay toi da xai, ve co ban thi hoan toan giong nhau, ko cai nao hon vai nao .... Chi khac cai tren dep va ben hon thoi ... An thua la cach tam va giu lap truong tap deu dan.

5. MINHLUC Thành Viên Kim Cương

Mình đang có 1 dàn y chang trên lúc mua cả 4 chai nay đang xếp xó

6. tigerboss Thành Viên Cấp 4

Thx các bác, em k có thời gian ra ngoài tập đành phải tập ở nhà. Bác gì cho em xin ít hình được không em ở Tân Bình, đang chờ coi có bác nào thanh lý k mua lại cho đỡ tốn kém.

7. gacon99999 Đặc Sản HồngKông cực ngon

Tư vấn nè:

Mình đang xài cái ở dưới...về cơ bản thì chức năng như nhau...tuy nhiên, cái trên mắc hơn...có thể là do độ bền và chất liệu thôi...

Nếu bạn cao lớn, thì mua cái 1tr4 có thể ko hợp, vì dàn nó hơi yếu, mình nghĩ mỗi bên có thể nâng 30kg thôi, thấy hơi chông chênh.

Tập chơi thì cái dưới, rãnh thì tập, tập siêng thì tập cái trên, tập chuyên nghiệp thì...đi ra ngoài tập mới okTư vấn mua giàn tạ.