Tìm kiếm bài viết theo id

[Tư vấn]Sắm giày Converse đi phượt đợt lễ này dùm em!!!

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi nho_nha, 11/4/12.

ID Topic : 4851097
Ngày đăng:
11/4/12 lúc 21:03
  1. nho_nha Thành Viên Cấp 1

Tuổi tham gia:
    14
    Chả là đợt 30/4 này đc nghỉ 3,4 ngày liền, mấy đứa trong lớp đh lên kế hoạch làm một chuyến phượt từ SG ra Bình Định :> Nói chung về phương tiện, thời gian, địa điểm dừng chân đều đã đc lên cả rồi nên cũng k sợ. Riêng phần dụng cụ cá nhân thì đương nhiên phải tự lo rồi. Về quần áo thì chỉ cần áo khoác, khẩu trang, mắt kính là ok rồi, k phải lăn tăn (em nghĩ thế [Tư vấn]Sắm giày Converse đi phượt đợt lễ này dùm em!!!).
    Riêng phần giày thì ở nhà có mỗi đôi giày vải, ra tới Bình Định chắc rách tùm lum quá. Tính tìm đôi Converse mà mắc quáaa, các bác biết chỗ nào giá cả phải chăng không? Cỡ chừng dưới 500k nha, chớ hết xiền roài, hehe.

Ai có kinh nghiệm đi phượt cũng vào đây chia sẻ kinh nghiệm với nha [Tư vấn]Sắm giày Converse đi phượt đợt lễ này dùm em!!! - 1

2. hungsg Thành Viên Cấp 2

mình cũng thích phượt lắm mà chưa có dịp nào để đi [Tư vấn]Sắm giày Converse đi phượt đợt lễ này dùm em!!!
    có người bảo mang giày lính đi phượt mới ngon, bác chơi luôn cho máu [Tư vấn]Sắm giày Converse đi phượt đợt lễ này dùm em!!! - 1)

3. kent_rocker Thành Viên Cấp 5

Mua đôi bata Thượng Đình cũng ngon lành chán, tiền thừa còn lại để đi chơi cho thoải mái bro ah.

4. nicodioto Thành Viên Bạch Kim

Qua box Giày dép cả mớ topic bán converse chính hãng mà giá giao động từ 400-1tr đấy thím

5. hai_an_91 Thành Viên Cấp 4

+ cho Thượng đình, ngon, bổ, rẻ

6. l3t4nph4t Dép Nam Hàng Xanh

Với số tiền đó - Vans là 1 lựa chọn không tồi
    Mua Converse dễ dính chưởng lắm

7. HoàngDiệu Thành Viên Chưa Kích Hoạt

mình có đôi classic màu trắng size 41,5 nè. giá shop 800k mình bán 450k thôi

8. Làm Lại Cuộc Đời Thành Viên Cấp 4

Mua ai mình không dám nói chứ mình của mua 1 đôi ở 1 shop Vip trong hẻm đường Nguyễn đình chiều ..đôi classic 250k ..đi lần đầu rớt mất chứ converse im nổi gót giày ,lần 2 rớt mấy cái ốc kiểu trên thân dài ...giờ quăng đôi giày rồi

9. chelsea93 Sale Iphone & Design Web

250k chắc hàng fake rồi

10. hunteen Chuyên Gia Hàng Hiệu

mình đang tính hỏi mua giày conver cổ cao , chủ yếu là số lượng vs kiểu dáng , ko cần chất lượng , ace nào biết giá rẽ rẽ gth giùm mình nhé :adore:

11. judycheung Thành Viên Cấp 5

Cứ phang dép lào mà đi. Ngon, bổ, khỏe, nhẹ nhàng... Sân si chi đôi converse. Giày mới mua đi chưa quen chân, ai mà lại đi lấy giày mới đi du lịch.
    Để tiền ra đó ăn chơi. Chứ moi sạch bóp ra mua giày rồi ra đó ngồi cười ah..

12. nicodioto Thành Viên Bạch Kim

Mua nhầm hàng fake cmnr còn đâu.

13. HoàngDiệu Thành Viên Chưa Kích Hoạt

90% là fake
    bên box giầy dép có loại converse vnxk đó, bạn thử tìm sem, giá hình như 230k>250k

14. Genius™ Thành Viên Cấp 2

mình đang tìm shop bán giày vans anh em có link post cho mình với thks all [Tư vấn]Sắm giày Converse đi phượt đợt lễ này dùm em!!!

15. kent_rocker Thành Viên Cấp 5

Mà nói thật Converse nó vào VN và thịnh từ giai đoạn 2004-2008 là nhiều, mình còn nhớ giá hồi đó cho 1 đôi vải cổ cao là tầm 500-600k. Hàng hồi đó fake ít, chất lượng tốt, mẫu mã cũng khá là okay. Giai đoạn hiện nay thì rất nhiều mặt hàng, thương hiệu uy tín khác của nước ngoài tràn vào VN sao bà con ko chọn mà vẫn thích Converse nhỉ.

16. _Kirin_ Thành Viên Chưa Kích Hoạt

giờ mang converse thì thấy dòng JPC còn ok, chứ dòng all star hàng fake nhìu quá

17. snowstalker Thành Viên Cấp 1

Đi phượt thì ko nên mang giày CV bạn nhé, mang thì đẹp nhưng lội bộ kiểu phượt 1 chốc thì ko ổn đâu -giày xịn hay dỏm đều vậy , khỏi lăn tăn....đau chân lắm

Mua giày thề thao đi...kinh nghiệm đó, mang thêm đôi dép nữa, thân ! Chúc đi chơi vui vẻ

18. hoangmeo820 Thành Viên Cấp 5

cứ converse classic mà đi... 500k hàng real có mà nhiều..... search taga shop ra 1 nùi

19. r0_r0 Thành Viên Cấp 3

đi phượt nên mang thể thao cho thoải mái chứ cv chi nè.bạn kiếm mấy đôi nike,adidas,puma hay li ning đó

20. convitcon85 Thành Viên Bạch Kim

converse thì vô store mua cho chắc bro àh,mua ở ngoài fake đầy,tiền mất tật mang nữa...Còn ko ra khu dân sinh có bán mấy đôi giày lính leo núi đó,bao mòn luôn [Tư vấn]Sắm giày Converse đi phượt đợt lễ này dùm em!!!