Tìm kiếm bài viết theo id

TÚI NỮ NHỎ,TÚI ĐỰNG IPAD,BA LÔ GIÁ HỌC SINH,SINH VIÊN

Thảo luận trong 'Giày Dép - Balo - Túi Xách' bắt đầu bởi Cà NA1995, 25/2/17.

ID Topic : 8758282
  1. Cà NA1995 Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    7
    • Khi đi chơi cùng hội bạn mà phải cầm theo lỉnh kỉnh các thứ như điện thoại,son môi thì thật là bất tiện,làm bạn không thể quẩy hết mình với hội bạn được.
    • Hãy sắm ngay một e túi nhỏ xinh có dây đeo nhé vừa đựng được đồ mà còn góp phần làm cho bạn thêm phần nữ tính nữa nè.
    • Các bạn không phải lo về phần giá nhé.Vì là hàng việt nam sản xuất (người nhà mình may),không qua trung gian nên giá rất hat dẻ nhé.Chỉ từ 60k thôi.Tuy giá hạt dẻ vây nhưng túi đeo bền lắm luôn nè.
    • Ngoài ra còn có các mẫu túi đựng ipad (mang đi chơi,đi học đều oke hết nha),ba lô nữa nhé!
    • Hình thật mình tự chụp tai nhà.Bạn nào quan tâm hú mình,qua xem hàng trực tiếp luôn nhé!TÚI NỮ NHỎ,TÚI ĐỰNG IPAD,BA LÔ GIÁ HỌC SINH,SINH VIÊNTÚI NỮ NHỎ,TÚI ĐỰNG IPAD,BA LÔ GIÁ HỌC SINH,SINH VIÊN - 1TÚI NỮ NHỎ,TÚI ĐỰNG IPAD,BA LÔ GIÁ HỌC SINH,SINH VIÊN - 2TÚI NỮ NHỎ,TÚI ĐỰNG IPAD,BA LÔ GIÁ HỌC SINH,SINH VIÊN - 3TÚI NỮ NHỎ,TÚI ĐỰNG IPAD,BA LÔ GIÁ HỌC SINH,SINH VIÊN - 4TÚI NỮ NHỎ,TÚI ĐỰNG IPAD,BA LÔ GIÁ HỌC SINH,SINH VIÊN - 5TÚI NỮ NHỎ,TÚI ĐỰNG IPAD,BA LÔ GIÁ HỌC SINH,SINH VIÊN - 6