Tìm kiếm bài viết theo id

Tui thích đi du lịch 1 mình. Có chỗ nào thích hợp không các bạn?

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi beckerbao, 22/6/11.

ID Topic : 3424938
Ngày đăng:
22/6/11 lúc 23:34
  1. beckerbao Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    18
    Hè đến rồi, tui muốn đi du lịch nhưng tui thì khoái 1 đi mình cho nó sướng. Muốn làm gì thì làm, chơi gì thì chơi, ăn gì thì ăn, khỏe, khỏi phải chờ đợi ai hết.
    Các bạn có chỗ nào tư vấn không?
    Mà không biết tui đi 1 mình zị có ổn không nhỉ? Có vẻ hơi tự kỉ.

2. thienfus Thành Viên Cấp 4

Xuyên Việt một mình.

3. chocobo11 Banned

nhớ bên box gì có bác nào lên lịch đi bộ từ nam ra bắc đấy :adore::adore: mà ko biết bác ấy đã đi chưa Tui thích đi du lịch 1 mình. Có chỗ nào thích hợp không các bạn?

4. 7miles Thành Viên Cấp 5

open bus xuyên Việt Tui thích đi du lịch 1 mình. Có chỗ nào thích hợp không các bạn?

5. huyenphong82 Thành Viên Cấp 5

Núi Tà Lơn,kết hợp tầm sư học đạo

6. huyxung Thành Viên Cấp 6

biển đông đang rất cần những người du lịch một mình như bác kìa Tui thích đi du lịch 1 mình. Có chỗ nào thích hợp không các bạn?

7. kevin_2510 Thành Viên Cấp 6

đi phượt 1 mình á bro ^^ thú vị !

8. Heogia5388 Thành Viên Bạch Kim

có gì đâu tự kỉ...người nước ngoài cũng đi ầm ầm, mà đã đi du lịch 1 mình thì mình cũng tự quyết định địa điểm mới hay

9. hoangthien090 Thành Viên Bạch Kim

đi miền tây đi pro, đi biển hà tiên kiên giang chơi thú vị lắm...

10. lamnhatthien Thành Viên Cấp 4

xuyên việt bằng xe máy

11. gemini_gemini Thành Viên Cấp 4

Nói chuyện có duyên chỗ nào chết liền.Tui thích đi du lịch 1 mình. Có chỗ nào thích hợp không các bạn? - 1

12. hieudinhtienganh Thành Viên Mới

đi biển nào đó bác ơi

13. liptonchanh Thành Viên Cấp 3

bác ấy đi từ miền tây lên đến sài gòn thì ghé chợ rẫy nằm luôn tới giờ nè Tui thích đi du lịch 1 mình. Có chỗ nào thích hợp không các bạn? - 1Tui thích đi du lịch 1 mình. Có chỗ nào thích hợp không các bạn? - 2Tui thích đi du lịch 1 mình. Có chỗ nào thích hợp không các bạn? - 3

14. unfair Thành Viên Cấp 4

đi 1 mình lần nào chưa, nếu rồi thi ko sao, nếu chưa thì ko nên đi 1 mình, thứ nhất rất chán, ra ngắm biển ngắm núi hồi cũng tự kỉ à, thứ 2 là rất nguy hiểm, lỡ có chuyện gì dek thằng nào biết mình con nhà ai để báo ra nhận xác cả ...ít nhất là nên có thêm 1 người bạn đồng hành, vừa vui hơn mà đỡ nguy hiểm nữa, chi phí cũng đỡ phân nửa

15. zupiter Thành Viên Cấp 2

Tui lâu lâu hay thik ra du lịch 1 mình trong Hotel
    Yên tĩnh, thoải mái, muốn làm gì thì làm

16. liptonchanh Thành Viên Cấp 3

nói như bác thì người đi du lịch 1 mình chắc tuyệt chủng mất
    đi dl 1 mình chưa- rồi ok- chưa ko nên đi -cuối cùng nếu ai chưa đi thì khỏi đi sao có người đi rồi thì ko sao đươc Tui thích đi du lịch 1 mình. Có chỗ nào thích hợp không các bạn?

17. liptonchanh Thành Viên Cấp 3

tui thích đi du lịch 2 mình trong hô teo hơn

18. HoangVu3928 Thành Viên Cấp 4

Mua thêm con Ex đi phượt 1 mình cho phê...1 chuyến ra tận Sapa Lào Cai, Lạng Sơn...quay về..Khỏe

19. m_ch_n Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Tui cũng vậy. Tui thích đi du lịch 1 mình. Có chỗ nào thích hợp không các bạn?

20. trinhut Banned

cùng ý kiến với pro này Tui thích đi du lịch 1 mình. Có chỗ nào thích hợp không các bạn?

đi dl 1 mình thì địa điểm nè bác, biển hà tiên, cửa biển Gành hào bạc liêu, 7 núi ở An giang, sóc miên ở sóc trăng, về đầm dơi đi vỏ lãi :baffle:
    nói chung đi dl về miền tây 1 mình thì ko ớn vì người miền tây dù sao cũng hiền và dễ chịu hơn miền ngoài Tui thích đi du lịch 1 mình. Có chỗ nào thích hợp không các bạn? - 1