Tìm kiếm bài viết theo id

Tuyển Gấp 12 nhân viên làm ngoài giờ (tháng 7-8-2016)

Thảo luận trong 'Việc Làm - Học Hành' bắt đầu bởi bh_nhantho, 9/7/16.

ID Topic : 8505344
  1. bh_nhantho Thành Viên Cấp 5

Tuổi tham gia:
    11
    Kính gửi:
    Các bạn còn là sinh viên, các anh chị, cô chú,.. đang tìm việc làm thêm bán thời gian:
    Như tiêu đề đã nêu, mình là trưởng nhóm kinh doanh công ty bảo hiểm số 1 tại Việt Nam (trong tổng số 17 công ty bảo hiểm đang hoạt động tại Việt Nam).
    Hiện nay, doanh số mình đã đầy đủ nhưng vẫn thiếu 1 số nhân viên phục vụ khách khàng.
    Cho nên mình có nhu cầu tuyển dụng như sau:
    * Số lượng : 12 nhân viên
    * Tuổi đời: từ 21-55 (Sinh trước ngày 10-07-1995)
    * Trình độ: tốt nghiệp 12
    * Giờ làm việc: Không ép buột.
    * Địa điểm làm việc
    : tại đâu bạn thấy thoải mái, hoặc muốn lên văn phòng thì 146 Nơ Trang Long phường 14, Bình Thạnh.
    Ứng viên sẽ được gì:
    - Được Công ty Bảo Hiểm Prudential đào tạo các kỹ năng về giao tiếp, kỹ năng hiểu tâm lý người khác,...
    (Bạn đừng nghĩ vào Prudential là học kỹ năng bán bảo hiểm, rất sai lầm. Bạn sẽ cải thiện kỹ năng giao tiếp, kỹ năng xử lí tình huống, kỹ năng sống,...rất có ít cho bạn trong cuộc sống hàng ngày).
    - Bạn sẽ có 9 buổi gồm 8 buổi học các kỹ năng và 1 buổi thi ở bộ tài chính, sau khi bạn thi xong, bạn có thể tư vấn cho mọi người (hoặc bạn ko tư vấn ai cũng chả sao-đó là điều bạn muốn).
    - Nếu bạn cảm nhận nghề tư vấn bảo hiểm là 1 nghề đầy nhân văn và sau 1-3 tháng làm việc với đam mê, bạn sẽ cảm thấy, lương của mình rất đáng để bạn cố gắng (bên dưới có bản minh họa lương của mình).
    - Thường xuyên có những chương trình thi đua đi du lịch trong và ngoài nước, nếu bạn là nhân viên của mình, bạn ko đạt, mà mình đạt, mình có thể nhường vé cho bạn đi du lịch-rất bình thường.
    - 1 điều chắc có lẽ ích bạn được biết, đó là nhân viên của công ty Prudential luôn được các công ty khác chào mời sang làm việc với mức đãi ngộ cao hơn. Ví dụ trưởng nhóm kinh doanh, sang cty khác có thể làm quản lý cả 1 khu vực (nhiều quận). Hoặc chuyên viên huấn luyện của Pru có thể sang cty khác làm phó phòng...Điều này cũng đúng với thực tế thôi, nhưng nếu bạn thích, bạn vẫn có thể kiểm nghiệm lời mình nói.
    Nếu bạn kiên nhẫn đọc đến đây, chắc có lẽ bạn cũng quan tâm đến bảo hiểm nhân thọ rồi đó.
    Điều này mình chia sẽ thêm thôi, đây là 1 nghề rất nhân văn, cũng mang ý nghĩa như bạn làm bác sĩ ở phòng cấp cứu vậy. Cuộc đời của 1 con người sẽ thay đổi (gần như hoàn toàn) bởi điều mà bạn làm cho họ. Nếu bạn chưa hiểu điều mình muốn nói, bạn có thể đọc bài báo về người mẫu-diễn viên Duy Nhân, qua đời khi mới 29 tuổi, sự nghiệp đang thăng tiến, nhưng anh đi rồi, bỏ lại người vợ trẻ 24 tuổi mới cưới được 4 tháng cùng 1 khoản nợ cho gia đình. Mình sẽ nói thêm 1 người nữa, ca sĩ Trần Lập, 1 "biker thứ thiệt", đam mê những chuyến đi xa bằng xe máy, nhưng anh lại ra đi vì căn bệnh ung thư. Anh ra đi, cùng với trách nhiệm của người trụ cột trong gia đình, anh để lại 1 khoảng tiền bảo hiểm cho vợ và các con anh (hơn 1 tỷ từ nhiều công ty BHNT khác nhau).
    Bởi vậy, mình nói cái nhân văn ở đây, chính là,chúng ta tư vấn bảo hiểm cho người khác, không chỉ vì cái đồng lương của chúng ta, mà còn vì lợi ích cho họ nữa, nếu không may họ có rủi ro, thì người ở lại, cũng được an ủi phần nào. Hoặc nếu cuộc sống họ yên bình trôi qua, họ sẽ có 1 khoản kha khá tiền cho kế hoạch hưu trí, hoặc con họ được 1 số vốn, có thể học đại học hoặc vốn để làm ăn.
    Một số người không hiểu, thường bảo rằng "mua bảo hiểm sẽ lỗ, mua bảo hiểm không bằng gửi ngân hàng, đóng tiền vào rất khó lấy ra,..." Vâng, chúng tôi biết những suy nghĩ này đã ăn rất sâu vào tâm trí 1 số người mà thường là "nghe người ta nói vậy" chứ không trực tiếp chứng kiến hoặc ko hiểu rõ câu chuyện thực sự bên trong.
    HOT HOT:
    Trong tháng 7+8 - 2016. Chương trình cực hot cho bạn học viên như sau:
    + Bạn đi học đủ 4 ngày + thi đậu = Nhận được 300k tiền hỗ trợ của mình. (thi trắc nghiệm như bằng lái xe, khá là dễ)
    + Bạn giới thiệu 1 người bạn đi học và thi đậu như bạn =60k.
    => Bạn rủ 1 người bạn đi học và cả 2 thi đậu bạn có 360k, bạn của bạn được 300k. Dù sau đó bạn có muốn làm bảo hiểm hay không là tùy cái tâm và cái nhân văn của bạn.

Một số hình ảnh minh họa:
    Bảng lương ( mình chỉ là Leader làng nhàng trong Pru thôi)

Tuyển Gấp 12 nhân viên làm ngoài giờ (tháng 7-8-2016)
    Cái Nhân Văn mà mình muốn nói đến:
    Tuyển Gấp 12 nhân viên làm ngoài giờ (tháng 7-8-2016) - 1
    Tuyển Gấp 12 nhân viên làm ngoài giờ (tháng 7-8-2016) - 2
    Tuyển Gấp 12 nhân viên làm ngoài giờ (tháng 7-8-2016) - 3
    Tuyển Gấp 12 nhân viên làm ngoài giờ (tháng 7-8-2016) - 4
    Tuyển Gấp 12 nhân viên làm ngoài giờ (tháng 7-8-2016) - 5Tuyển Gấp 12 nhân viên làm ngoài giờ (tháng 7-8-2016) - 6

1 Vài link dẫn chứng nguồn bài viết:
    http://ngoisao.net/tin-tuc/hau-truong/showbiz-viet/dien-vien-nguoi-mau-duy-nhan-qua-doi-3208851.html
    https://www.facebook.com/tranlap.mr/posts/10200930214695194
    Bạn cần biết điều gì thì Call mình nhé: 0126.700.72.74 Mr.Vinh

Chỉnh sửa cuối: 11/7/16
  2. bh_nhantho Thành Viên Cấp 5

lên cho buổi tối cuối tuần đẹp trời nè

3. anhvu235 Thành Viên Bạch Kim

Ngày mới tốt lành Mật ong hoa cà phê Arabica

4. sinhvien245 Thành Viên Cấp 4

Học cả ngày hay sao

5. bat khong vo vi Thành Viên Mới

Nghe nhu da cap bien hinh vay ad

6. bat khong vo vi Thành Viên Mới