Tìm kiếm bài viết theo id

Tuyển gấp nhân viên Văn Phòng lương cao

Thảo luận trong 'Việc Làm - Học Hành' bắt đầu bởi qduykhiem, 19/3/18.

ID Topic : 9093180
  1. qduykhiem Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    9
    Chào các bạn .

Hiện tại công ty mình đang kinh doanh lĩnh vực vật tư - phân thuốc dành cho hoa lan và sắp tới dự định sẽ đẩy mạnh sang các loại cây trồng khác nên cần sự hỗ trợ của các bạn tài ba và có đam mê với công việc để giúp đỡ công ty lớn mạnh hơn.

Công ty mình đặc biệt không yêu cầu về bằng cấp cũng như kinh nghiệm làm việc. Chỉ cần bạn chịu tiếp thu bên mình sẽ đào tạo hướng dẫn từ A - Z. Bên mình chỉ có yêu cầu nho nhỏ hỗ trợ trong công việc nhanh gọn lẹ tí ti thôi Tuyển gấp nhân viên Văn Phòng lương cao
    1. Có Laptop là một lợi thế do công việc làm chủ yếu là online
    2. Trung thực - này thì mình nghĩ ở đâu cũng cần đức tính này nhất của nhân viên mà mình thấy này cũng dễ dàng quá rồi kkk
    3. Ah đi kèm đó là có kĩ năng về máy tình thì càng tốt nha, sẽ tiếp thu nhanh hơn là chưa có kkk.
    Bên mình vẫn sẽ xem xét nếu bạn thiếu điều nào đó trừ điều số 2 nếu bạn đủ sức thuyết phục mình gắn bó lâu dài với công ty ^^ nên đừng ngần ngại phỏng vấn nha

Quyền lợi khi được làm việc:
    1. Dưới trướng anh quản lý sn 92 cu te phô mai que và không hề có chút đàn áp bóc lột nào. Sẽ có một sếp lớn nhưng bạn sẽ chỉ chịu trách nhiệm với anh quản lý thôi. Còn sếp lớn có làm gì kệ bà đi để anh quản lý lo kkkk
    2. Có đầy đủ bảo hiểm y tế và xã hội hết nha nếu mấy bạn hoàn thành những tháng thử việc thành công
    3. Môi trường làm việc không cần phải cạnh tranh nhau để sống mà phải giúp nhau để sống Tuyển gấp nhân viên Văn Phòng lương cao - 1
    4. Có thể tiếp xúc với nhiều tầng lớp khách hàng khác nhau, cũng như bổ sung thêm một phần không nhỏ trong kinh nghiệm làm việc online và tiếp xúc với khách hàng
    5. Không bắt phải đi tìm khách, chỉ cần bạn làm tốt những việc quản lý giao bạn sẽ được lương. mà chủ yếu toàn ngồi 1 chỗ Tuyển gấp nhân viên Văn Phòng lương cao - 2
    6. Lương thử việc là 5.000.000đ $_$ . thử việc trong 3 tháng. nếu bạn làm tốt sẽ rút ngắn thời gian thử việc lại rất nhiều
    7. Làm giờ hành chính nhiều tiện lợi và đặc biệt nghỉ vào chủ nhật nha kkk
    Địa chỉ website cty mình các bạn có thể tham khảo www.khonongnghiep.com
    Địa chỉ phỏng vấn : 116A Nguyễn Hữu Thọ, xã Phước Kiểng, huyện Nhà Bè sát cầu Rạch Đĩa 2 bên quận 7 gần xịt
    Số Điện thoại phỏng vấn: 01222231234

Chỉnh sửa cuối: 19/3/18