Tìm kiếm bài viết theo id

DIY Ủa,sao lòi ra cái topic ăn nhậu vậy

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi nguoianhyeu, 27/10/18.

ID Topic : 9249739
Ngày đăng:
27/10/18 lúc 10:36
  1. nguoianhyeu Thành Viên Vàng

Tuổi tham gia:
    14
    Anh em có ai tham gia trong cái topic "tửu lượng vô biên" không ? Rủ nhau ăn nhậu rồi chửi um sùm...khakhakha.

Bởi vậy khoa học nói không sai mà : đàn ông uống bia nhiều thì hóc môn nữ tính sẽ tăng : tuyến dú phát triển,dễ bị xúc động.

TUAN_VU and QuiHoang like this.
  2. choixongjong Thành Viên Vàng

Ờ, sao ông nào nhậu zô củng nói....ham muốn Ủa,sao lòi ra cái topic ăn nhậu vậy

TUAN_VU thích bài này.
  3. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

Trời hôm nay nóng quá ?

4. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

Hèn gì mấy bà chẳng thích mấy ông hay nhậu. Vì các bà sợ bia làm nữ tính hóa hết mấy ông. Ủa,sao lòi ra cái topic ăn nhậu vậy

5. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

Từng đi off 1 lần với cái hội này đầu tiên ngày 10/3/2010 trước khi nó chính thức thành lập tháng 6/2010. Hôm đó nhậu ở cái quán gì bên quận 10 ấy, quên mẹ tên rồi. Vui vãi chưởng, lúc xỉn lợi dụng bóp vú phê. Phải 50 mạng tham gia. Sau hôm off đấy làm quen dc với 1 em khá xinh tên Nga sn 88 , hài 1 cái có 1 thằng bede lén lấy điện thoại tôi nhá lấy số, lát về him chủ động nhắn tin làm quen. Cười muốn đau bụng.

-Hôm ấy có ku Gia Khang tham gia nữa, him tổ chức bốc thăm trúng thưởng tôi rút dc 1 sim số đẹp Vina 11 số 3 đôi thông 334455. Dù hay xạo lol PR nhưng phải công nhận cậu Gia Khang tính rất dễ thương.

TUAN_VU, QuiHoang and nguoianhyeu like this.
  6. nguoianhyeu Thành Viên Vàng

Gái mà chịu đi nhậu nhẹt có 2 loại :
    - loại dễ thương,đẹp : loại này thường là bán bi.a ôm hay bồ bịch của thằng nào đó dẫn đi ké ( tui ghét thể loại dẫn đi ké này,vô phá mồi,anh em ko nói chuyện thoải mái được)

- loại trung bình

Topic đó thấy toàn loại 2.Gái mà khoái nhậu,người nó hôi lắm ông ơi.Nhất là mấy em có tiền sử hôi nách.Nó mà nhậu vô,tuyến bài tiết nách hoạt động mạnh...xỉu không cần xỉn....khakhakha

7. QuiHoang Thành Viên Bạch Kim

Con Gái hay nhậu dâm nữa!Nhậu thì mắc,mắc thì đi,đi thì vs,vs thì rửa,rửa thì tê tê + men trong người thì tàn nhậu phải kiếm trai chịch!!kinh nghiệm đi nhậu v từ mấy bà chị thích nhậu truyền lại

Chỉnh sửa cuối: 28/10/18
    TUAN_VU, 7800II and nguoianhyeu like this.
  8. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

hê hê phải chỉnh lại thế này, gái nào im im ít post bài, lâu lâu đi off thì là đối tượng cực ngon. Con nào hay post bài lắm mồm hôm nào nhậu cũng đi mới xấu. Thời đó smartphone, FB chưa phổ biến nên còn kéo dc gái xinh đi off. Giờ ko có cửa tụi nó đi.

-Em xinh nhất 4rum từng làm chân phá mồi trong cái club ấy, ko nói quá chứ nó đẹp ko thua gì hoa hậu, chỉ cái hơi lùn thôi. Nick VTD_9x, sn 91. Con bé này trước nhiều hình cực mà giờ nó biệt tích giang hồ luôn, xóa hết hình trên FB. Trên này lắm ông thèm dis mà nó léo cho. Có thằng trên này khoe nó "anh làm 1 tháng 2000 đô lận", nó nói "anh làm tháng 2000 đô kệ anh chứ" =))

https://www.5giay.vn/members/vtd_9x.100330225/

Em nó từng bẩu với tôi rằng "cô nào lấy dc anh thì chắc chắn cô gái ấy rất hạnh phút". Ngượng hết cả người.

9. Hỏa Long Tiền = 9, Uy tín = 10

Xưa em nhớ có 1 bé bên Q8 nữa bác nick là Bum, cao lắm, trắng tươi à, lúc ấy là off bên Phú Nhuận, cũng có Gia Khang tham gia, đợt ấy hay chơi đấu giá sim nên có biết bác ấy

TUAN_VU and nguoianhyeu like this.
  10. nguoianhyeu Thành Viên Vàng

Đàn bà đã biết mùi thì còn ... hơn đàn ông nữa.

Thôi đi pa,lúc nào ông cũng nói còn này con kia xinh.Bữa đưa cái nick con nào nói là thằng đi xi-po dớt gì đó bên topic kia...bà mẹ,người da bọc xương như em bé Somali.

Gu nhìn gái của tui với ông khác xa quá.

Nhớ cái thời chưa phổ biến fb.zalo...thời đó tui đánh cá cũng được lắm.Cứ yahoo mà táng.

Giờ gái gú nó online riết nên thần kinh có vấn đề ,mình đã khùng mà thấy nhiều con còn khùng hơn.

11. nguoianhyeu Thành Viên Vàng

Thôi đi pa,lúc nào ông cũng nói còn này con kia xinh.Bữa đưa cái nick con nào nói là thằng đi xi-po dớt gì đó bên topic kia...người da bọc xương như em bé Somali.

Nhớ cái thời chưa phổ biến fb.zalo...thời đó tui đánh cá cũng được lắm.Cứ yahoo mà táng.

Giờ gái gú nó online riết nên thần kinh có vấn đề ,mình đã thần kinh mà thấy nhiều con còn thần kinh hơn.

12. nguoianhyeu Thành Viên Vàng

13. nguoianhyeu Thành Viên Vàng

Bữa nào chú đưa tui sdt bà chị.Tui rủ bả nhậu học hỏi kinh nghiệm cái coi..

14. nguoianhyeu Thành Viên Vàng

@QuiHoang : bữa nay lên trình độ phi công rồi hả pác ??? Khakhakha

TUAN_VU and 7800II like this.
  15. nguoianhyeu Thành Viên Vàng

Thôi đi pa,lúc nào ông cũng nói còn này con kia xinh.Bữa đưa cái nick con nào nói là thằng đi xi-po dớt gì đó bên topic kia...người da bọc xương như em bé Somali.

Giờ gái gú nó online riết nên thần kinh có vấn đề ,mình đã thần kinh mà thấy nhiều con còn thần kinh hơn.

16. QuiHoang Thành Viên Bạch Kim

Máy bay boeing hay chiến đấu cơ thế hệ 5 lái hết lão,miễn 2 cái động cơ nó to v còn tốt là lái thôi!Hê hê

7800II thích bài này.
  17. QuiHoang Thành Viên Bạch Kim

Hùi xưa toàn chăn gái yahoo,gu mình là múp múp,da thịt mơn mởn, 2 động cơ to,tiếng động cơ stereo hifi,gu lão kà rề mê lỗ là mình dây động cơ hệ cam!!

7800II and nguoianhyeu like this.
  18. nguoianhyeu Thành Viên Vàng

Thôi đi,thế hệ 4 là tui thấy muốn bung dù nhảy rồi.Thế hệ 5 thì cạch.
    Uh,dạng đó lúc tăng tốc thì đầm lắm,âm thanh bass ,treble ổn.

Lão kia thì thích gái non ,có gì được kèo khuyến mãi ngửi sịp nữa...khakhakha.Mấy đứa nhỏ bây giờ nó nhổ giò sớm lắm,lạng quạng có ngày dính còng số 8 là bỏ mẹ.

HiepSiSiTinh, 7800II and QuiHoang like this.
  19. QuiHoang Thành Viên Bạch Kim

Vậy là lão sai rồi nhé,hệ máy bay cũ nó khó lái lắm,lão phải thao tác nhiều nó mới lên nhé,còn thế hệ mới nó đơn giản hoá chỉ cần vài thao tác là lên rồi!Hê hê

nguoianhyeu and HiepSiSiTinh like this.
  20. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

Hiiii..em nó còn nói với ai câu đó nữa không bác. Không chừng gặp ai em nó cũng xã giao như vậy đó bác.

HiepSiSiTinh and QuiHoang like this.