Tìm kiếm bài viết theo id

V/v Ẩn Hồ Sơ Cá Nhân Khi Tham Gia Đấu Giá

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi bluesun3001, 20/1/19.

ID Topic : 9294594
Ngày đăng:
20/1/19 lúc 16:35
  1. bluesun3001 Customer Support Thành viên BQT Super Moderator

Tuổi tham gia:
    14
    Theo quy định áp dụng từ ngày 01/01/2019, về việc kiểm soát clone nick, đôn giá nghiêm cấm thành viên khi tham gia KHÔNG ĐƯỢC PHÉP ẨN THÔNG TIN HỒ SƠ CÁ NHÂN. Sau gần 1 tháng, qua kiểm tra BQT phát hiện nhiều trường hợp vẫn ẩn hồ sơ.

Để tránh bị khóa nick không đáng có, thành viên click vào tên nick - chọn Bảo Mật Cá Nhân - kiểm tra đã stick vào ô "Xem chi tiết của bạn trong trang hồ sơ "và chọn "tất cả khách thăm" (như hình)

V/v Ẩn Hồ Sơ Cá Nhân Khi Tham Gia Đấu Giá

2. phuoc.marketing Thành Viên Cấp 2

cho ad ko cho ng code bỏ luôn nút ẩn nhỉ

3. loulou Thành Viên Cấp 5

NHỮNG CÁ NHÂN NÀO ẨN HỒ SƠ LÀ CÓ VẤN ĐỀ RỒI . ĐỀ NGHỊ KHOÁ NICH CHO

Minh Khuyen thích bài này.
  4. shoot84 Thành Viên Cấp 5

Cũng k hẳn đâu bác, nhiều ng k thích bị soi mói nên ẩn thôi.

linhtuu thích bài này.
  5. bluesun3001 Customer Support Thành viên BQT Super Moderator

- Đó là quy định riêng của sàn đấu giá nên không thể bỏ

6. phuoc.marketing Thành Viên Cấp 2

ý em là cho coder code web ẩn cái nút ẩn luôn, là ko ai đc ẩn nữa V/v Ẩn Hồ Sơ Cá Nhân Khi Tham Gia Đấu Giá

7. Xem thêm bình luận
  8. ozaki111 Thành Viên Kim Cương Thành viên BQT Super Moderator

Đây là quy định riêng của sàn đấu giá thôi bạn, ai đưa sp lên đấu giá thì phải mình bạch để mọi người thấy thông tiểu sử của mình.

9. Dark Eyes Thành Viên Vàng

Mod cho hỏi tế nhị xíu. Đối với các bài viết đưa giá khởi điểm quá cao nhằm pr sản phẩm gây tốn tài nguyên thì sao?
    Thấy có 1 bạn ngày nào cũng lên chục sp mà k ai bid cả

10. ozaki111 Thành Viên Kim Cương Thành viên BQT Super Moderator

điều đó ko vi phạm quy định bạn, để họ sau này tự điều chỉnh thôi.

Minh Khuyen and Dark Eyes like this.
  11. madem_anthitbo Thành Viên Vàng

1 Hoan nghênh luật mới cúa admin/mod, phải có ý đồ gì đó nên mới chọn ẩn thông tin

2. Có vẻ 5giay.vn dời sang nhà cung cấp dịch vụ cho web thấp hơn? Hoặc có lỗi gì đó? Trước đây 1,2 tháng vào 5giay ầm ầm, giờ gõ 5giay.vn phải đợi khoảng 20-> 30 giây sau mới vào được trang chủ. Vảo thẳng đường dẫn https://www.5giay.vn/forums/dau-gia.90/ không được

12. ozaki111 Thành Viên Kim Cương Thành viên BQT Super Moderator

Xem chừng 3g của bạn có vấn đề V/v Ẩn Hồ Sơ Cá Nhân Khi Tham Gia Đấu Giá .Vì mình vào bình thường bạn à, ko thấy hiện tường gì.

13. sakura1703 Thành Viên Cấp 5

Vậy 5giay nên thành lập thêm tùy chọn "chỉ thành viên quản trị". Nói thật mình ko thích bị người lạ soi, tuy lâu lâu vào tham gia đấu giá 1 phát.

14. bluesun3001 Customer Support Thành viên BQT Super Moderator

- Mod đương nhiên là thấy được tất cả bạn nhé. Quy định này nhằm để minh bạch hơn khi tham gia đấu giá, để mọi thành viên có thể xem lại lịch sử bài viết thôi.

15. thanhhungbs4383 Thành Viên Cấp 5

Chặn profile em vẫn coi được các bài viết của mem đó mà SMOD.

16. SimSoYenBai.Com NHẬN CẦM SIM LÃI SUẤT THẤP

smod cho e hỏi chút qui định mới bên mình là 23h 00 kết thúc thì trong 23h00 bid cao nhất là win hay là sang tới 23h 00 là kết thúc ạ

17. ozaki111 Thành Viên Kim Cương Thành viên BQT Super Moderator

Cũng bình thường nha bạn. còn trong 23h00 thì ai bid cao nhất thắng, 23h01p thì quá giờ ko tính nữa.

18. madem_anthitbo Thành Viên Vàng

Không phải 3G, 4G nào cả, mạng máy tính bàn bất cứ địa điểm nào, công ty, nhà quán đều rất chậm, load rất lâu, và nếu không load được chủ đề cần xem thì nó load đại ra trang chủ 5giay

19. ozaki111 Thành Viên Kim Cương Thành viên BQT Super Moderator

Vậy chỉ có bạn bị vậy rồi. Ở chỗ khác các ae bidder vẫn canh bid rất chuẩn, có topic còn giành giật sôi động lắm . Bản thân mình ở nhà dùng laptop hay ra đường dùng 3g đều vào bình thường, mình là mod xử lý các vđ ở đây bất cứ đâu trên đường, mình đang dùng 3g để nhắn tin này đây Bạn tìm hiểu kĩ xem nhé. Chúc bạn mau giải quyết vđ.

Chỉnh sửa cuối: 7/6/19
  20. madem_anthitbo Thành Viên Vàng

Không bi
    Tôi không biết tại sao luôn
    - Không đăng nhập thì còn nhanh 1 chút
    - Sau khi đăng nhập cực kỳ chậm với trang web 5giay
    - Đã test rât nhiều dạng máy tính, nhiều noi khác nhau trong và ngoài nước VN

21. Han_N Thành Viên Cấp 3

Quy định xàm xí nhứt của 5giay từ trước đến giờ!

Vì việc kiểm tra vi phạm là của Mods, còn báo cáo vi phạm là của members. Vậy nên thiết nghĩ Mods đã có quyền kiểm tra thông tin cá nhân rùi thì hà cớ j còn bắt members phải mở cửa cho thiên hạ dòm ngó hỉ?!?

Hay chơi theo kiểu truyền thống của Vn, cái j ko quản lý ko kiểm soát đc thì cấm cửa hỉ!