Tìm kiếm bài viết theo id

Giày thể thao - Vài đôi giày Nike chính hãng giá hothot topic

Thảo luận trong 'Giày Dép - Balo - Túi Xách' bắt đầu bởi tiheo2006, 19/12/13.

ID Topic : 7131562 - Số lần up bằng SMS: 3914
Ngày đăng:
19/12/13 lúc 01:31
  1. tiheo2006 Thành Viên Cấp 5

Tuổi tham gia:
    2
    LOA LOA HÀNG MỚI VỀ LẠI NHỮNG MẪU HOT NHẤT TRONG NĂM QUA, ĐẶC BIỆT CÓ AIR MAX 2016 SỐ LƯỢNG HẠN CHẾ ACE NHANH TAY QUẸO LỰA NÀO
    -
    Chào mọi người, mình có người nhà làm công việc liên quan tới xuất nhập khẩu, nên có đưa ra đc một số đôi giày ngon, đem lên cho ae có nhu cầu (Nguồn từ V.Vinh và cảng cho bác nào thắc mắc, vui lòng không hỏi thêm)
    - Vì là hàng tuồn nên không tránh khỏi 1 số đôi lỗi nhẹ (lem keo, xé tem, róc tem...v...v...) tuy nhiên không đáng kể, nhìn bằng mắt thường khó thấy ( thực ra bữa giờ mình soi kĩ cũng chưa thấy đôi nào có lỗi ji nghiêm trọng hehe), chất lượng Nike thì cả nhà biết rồi, mang chán thì quăng thôi chứ ko hư nổi. Bác nào thắc mắc cứ ra Nike Store mua, cám ơn

- Hàng mình bán tặng kèm box chính hãng (của đôi khác, ko phải box theo giày). Mình chỉ nói tên giày, giá quốc tế và tính năng sử dụng các bạn vui lòng google dùm nhé
    - Giá mình đã tham khảo rồi mới set nên AE coi kĩ tính lấy thì hãy gọi, đừng gọi trả giá mất công nhé, mua trên 2 đôi mình sẽ fix

* Các AE chú ý: Thời gian gần đây có 1 số shop thấy giá mình bán quá tốt ko thể cạnh tranh nổi (vì vướng chi phí đầu vào cao hơn) nên quay ra có những chiêu thức cạnh tranh ko lành mạnh, tạo topic bôi xấu...v...v...Mới hôm trước có 1 thánh tạo nick mới rồi lập topic xỏ xiên tè le, mình đã nhờ Admin can thiệp và giải quyết. Mình thì ko có thời gian cho những tranh cãi vô bổ tại còn nhiều chuyện khác để làm, ai đã từng mua giày của mình đều biết mình vui vẻ tận tình, đặc biệt giày mình như thế nào, rất thích nhanh gọn lẹ, các bạn thấy giày đẹp ----> ghé coi -----> kết thì lấy ko thì thôi AE vui vẻ, thuận mua vừa bán.

- Địa chỉ: 388/13b Lê Đức Thọ F16, Gò Vấp, TPHCM (Gần nhà thiếu nhi quận Gò Vấp)
    - Số điện thoại: Mình cũng nói luôn là AE mua giày vui lòng call trực tiếp nha, đừng có SMS hoặc comment hỏi trong topic hay inbox 5giay nha mình sẽ ko reply đâu, mua đôi giày tiền triệu tiếc ji mấy chục k tiền điện thoại
    0163.882.4444 - 090.99.57.222 (Tuấn)

- Đợt này ra đc mấy đôi như sau (topic update liên tục, còn hình là còn hàng)
    update ngày 24/2/2016

Ms Đặc Biệt: Đôi này thì quá nổi, ko cần giới thiệu gì nhiều nha AE. Siêu phẩm Adidas Zx Flux Xeno Negative - Bản mới nhất, CALL ĐỂ CHECK SIZE, GIÁ 2TR5
    *Một số bạn chỉ thấy đôi này đẹp nhưng ko hiểu vì sao giá nó mắc thì mình xin đưa ra 2 lý do chính là vì nó HIẾM (ko bán ở store VN mặc dù đc làm tại VN, muốn mua chính thống ở nước ngoài cũng phải canh me theo đợt, mỗi đợt bán với số lượng giới hạn), lý do thứ 2 là nó SIÊU ĐẸP, ĐỔI MÀU THEO MỖI BƯỚC BẠN DI CHUYỂN hay có ánh sáng chiếu vào, thân giày đc may bằng vật liệu phản quang đặc biệt có khả năng phản hồi ánh sáng rất Ảo

[​IMG][​IMG]

Ms SALE OFF: Do màu trắng để lâu bị bụi xuống màu nên cuối năm Sale giá siêu tốt cho AE mua tặng gấu nha, có đúng 3 đôi thôi

* Air Max 2015 Giá HOT: 999k

Còn 3 đôi size 36 37.5 39

* Adidas Super Color, 1 đôi size 37.5, giá 999k

Ms 1: Nike AIR MAX 2016 (MẪU MỚI NHẤT ) GIÁ 1600K

Ms 2: Nike AIR MAX 2015 + Flyknit Air Max (2 mẫu đang HOT nhất), đồng giá 1500k - 1600k tùy màu: HÀNG HOT BAY NHANH NÊN AE CALL TRỰC TIẾP ĐỂ CHECK SIZE NHÉ

[​IMG][​IMG][​IMG]

Ms3: Nike Flyknit Lunar 3, Mẫu giày Đỉnh nhất trong dòng giày chạy của Nike, kết hợp những ưu điểm tối ưu nhất của các dòng khác (êm như Air Max, nhẹ như FreeRun và thoáng mát như RosheRun). CALL để check size giá 1800k

Ms4: Nike Pegasus 32 - Mẫu giày chạy đế Zoom trứ danh, mang bám và tăng tốc rất tốt

giá 1300k (Hàng HOT bay nhanh nên AE call để Check size nhé)

[​IMG][​IMG][​IMG]
    Ms5: Nike LunarGlide 7 (chỉ có mấy đôi cho nữ), dòng này thì quá tuyệt vời, nhẹ nhàng thoải mái đế nhẹ êm, mang tập Gym hoặc mặc đồ đi chơi đều phù hợp, quan trọng là CỰC HIẾM trên thị trường
    Giá 1800k

*Màu xám hồng: size 36 37.5 38 39

* Màu hồng đậm: size 36

Ms6: Nike Tail Wind 6, Mẫu này cực hiếm trên thị trường nhé, giá 1500k

Size 40 41 42 43 (hàng hot nên call trực tiếp để check size)

Ms7: [mới có hàng trở lại] Nike Roshe Run, màu trắng - đen kinh điển, thiết kế đơn giản nhưng đẳng cấp, đế giày cực êm, phần thân thoáng mát hút mô hôi tốt, phù hợp trong mọi điều kiện thời tiết, sau lô đầu tiên cháy hàng thì h về thêm đc vài đôi, size 39 40.5 42, AE nhanh tay nhé, giá như cũ 1200k

[​IMG][​IMG][​IMG]

Ms8: Nike Tailwind 7, màu đen, còn đúng 1 đôi cuối cùng size 41 , GIÁ 1500k

Ms 9 Nike TR FIT 3 (mẫu này Nike thiết kế riêng cho các chị em)Giá HOT: 950k

Còn đúng 1 đôi SIZE 36

Ms 10: Nike Pegasus 31 - Mẫu đang rất HOT hiện nay với đế Zoom tính linh hoạt cực cao, dòng giày dùng để chơi tennis, giá 1300k

* Màu Trắng - Cam và Trắng - Xanh lá còn 2 đôi mỗi màu, đang Sale Off 999k/ đôi, Size nữ, AE nhanh tay nha

* màu xanh dương này giá 1300k bình thường, còn 1 đôi duy nhất size 40

Ms 11: Nike Excellerate 3, 1 màu duy nhất, size 40 41 42 43 giá shock 1200k

Ms 12: Nike Free Run 5.0, có 3 màu, call để check size, giá 999k

[​IMG][​IMG]

Chỉnh sửa cuối: 30/4/16 lúc 01:37
  2. Tiện ích Mua-Bán trên 5giay.vn (Mobifone, Vinafone, Viettel)
    UP 7131562 gửi 8198 UP 7131562 HOT gửi 8598
    Topic của bạn sẽ lên đầu Topic của bạn sẽ có 5giay hot nổi bật
    5GIAY 101215068 gửi 8798
    Nạp tài khoản & Lên lịch Up topic tự động
  3. kuranh1 Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    6
    giày đẹp quá , 2 đôi thì không bít fix bao nhiu :D

4. burber Thành Viên Bạch Kim

Tuổi tham gia:
    4
    up phụ, air max mà có size 8 là hốt r ==

5. ManhIC1 Thành Viên Cấp 5

Tuổi tham gia:
    2
    Giao thừa rồi , chúc cho ae của mình sang năm mới gạt hái được nhiều thành công . Bỏ qa 1 năm củ mệt mỏi .......

6. thoiuvinamilk Thành Viên Cấp 5

Tuổi tham gia:
    3
  7. mr.pyl Thành Viên Kim Cương

Tuổi tham gia:
    7
  8. tienhung3979 Thành Viên Cấp 1

Tuổi tham gia:
    7
    Sao đôi số 3 màu đỏ lại là hàng trung quốc vậy nhỉ?

9. chulun2011 Banned

Tuổi tham gia:
    4
    - Vì là hàng tuồn nên không tránh khỏi 1 số đôi lỗi nhẹ (lem keo, xé tem, róc tem...v...v...) tuy nhiên không đáng kể, nhìn bằng mắt thường khó thấy ( thực ra bữa giờ mình soi kĩ cũng chưa thấy đôi nào có lỗi ji nghiêm trọng hehe), chất lượng Nike thì cả nhà biết rồi, mang chán thì quăng thôi chứ ko hư nổi. Bác nào thắc mắc cứ ra Nike Store mua, cám ơn [​IMG]

10. Pluging Thành Viên Cấp 5

Tuổi tham gia:
    3
    luôn đông khách nhé!:moneygrubber:luôn đông khách nhé!:moneygrubber:

11. Agent1102 Thành Viên Kim Cương

Tuổi tham gia:
    6
    Bạn click vào nút UP của 5giay up phụ mình và để lại link cho mình trả lễ nhé . dk mỗi ngày :82:

12. chi ton Thành Viên Cấp 2

Tuổi tham gia:
    3
    Chúc bạn đông khách mỗi ngày.
    Up qua Up lại 100%.

13. Xin Đừng Report Banned

Tuổi tham gia:
    3
  14. thegioiwebsite Banned

Tuổi tham gia:
    4
  15. euro2000 Banned

Tuổi tham gia:
    3
    - Vì là hàng tuồn nên không tránh khỏi 1 số đôi lỗi nhẹ (lem keo, xé tem, róc tem...v...v...) tuy nhiên không đáng kể, nhìn bằng mắt thường khó thấy ( thực ra bữa giờ mình soi kĩ cũng chưa thấy đôi nào có lỗi ji nghiêm trọng hehe), chất lượng Nike thì cả nhà biết rồi, mang chán thì quăng thôi chứ ko hư nổi. Bác nào thắc mắc cứ ra Nike Store mua, cám ơn [​IMG]

16. GIA-PHAT Thành Viên Cấp 5

Tuổi tham gia:
    3
    cuối năm chúc mọi người đắt hàng nhé

17. euro2000 Banned

Tuổi tham gia:
    3

18. feelinmyself1704 Thành Viên Cấp 6

Tuổi tham gia:
    3
    Up top bay cao
    Click Nút UP giùm mình, 5giay đổi chức năng UP rồi buồn quá
    Chúc chủ topic may mắn & đắt khách

19. feelinmyself1704 Thành Viên Cấp 6

Tuổi tham gia:
    3
    Up top bay cao ngày thứ 2 nhé ^_^
    Click Nút UP giùm mình, 5giay đổi chức năng UP rồi buồn quá
    Chúc chủ topic may mắn & đắt khách