Tìm kiếm bài viết theo id

vấn đề đau khổ ,xin nhờ Ae cho e lời khuyên

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi nhip_van_long, 18/5/13.

ID Topic : 6674205
Ngày đăng:
18/5/13 lúc 00:59
  1. nhip_van_long Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    11
    e cảm ơn các Ae đã cho lời khuyên , close.
    xin chân thành cảm ơn .

2. nicodioto Thành Viên Bạch Kim

thông cảm với bạn ! Chúc bé mau khỏi nhé.

3. nh0xhieu_sg Thành Viên Kim Cương

dấu hiệu châu vào nhau là sao bác ??e k rành nhưng chắc k sao đâu,hy vọng là thế,nhà mẹ e giữ e bé cho ng ta thằng nhóc đó bị bệnh k có 2 lổ tai luôn,nhưng có 1 lổ nhỏ vẫn nghe dc,nhìn nó cũng tội mà thằng nhóc nhà e cũng lanh lắm nói gì cũng biết nghe thấy cưng lắm,mặc dù k có quan hệ gì nhưng lâu lâu về thăm nhà thấy nó cũng xót

4. hackkiskas Thành Viên Cấp 3

thằng bạn mình có con bé, khám thai ,bác sĩ nói cổ quẹo sang 1 bên.Sinh xong sẽ cho bé tập vật lý trị liệu.

Vợ chồng nó làm theo lời bác sĩ,bây giờ con nó 2 tuổi,mình thấy đã hết rồi.Trẻ con,xương mềm nên dễ uốn lắm.Đừng lo,đi nhậu chúc mừng đi pác.

5. lucifer11 Thành Viên Cấp 5

thằng em họ mình lúc mới sinh ra chân nó cũng bị lệch sao đó, cả nhà buồn lắm tưởng nó bị tật rồi
    vậy mà ông bác sĩ nắn làm sao mà hết đó bạn, giờ nó 18 tuổi rồi, cao lớn khỏe mạnh vấn đề đau khổ ,xin nhờ Ae cho e lời khuyên
    bạn và gia đình bớt lo nhe vấn đề đau khổ ,xin nhờ Ae cho e lời khuyên - 1

6. xTrance Thành Viên Cấp 5

Cái này ko sao đâu bác!! Trong bụng mẹ nhìu bé tư thế ko đc ngay ngăn nên lúc sinh ra nhìn vậy...Bs có phương pháp nắn chỉnh, dần sẽ bình thường thôi vấn đề đau khổ ,xin nhờ Ae cho e lời khuyên