Tìm kiếm bài viết theo id

*** Điều Kiện Tham Gia Đấu Giá:
+ Điều kiện mở topic đấu giá : Có thời gian tham gia 5giay >= 06 tháng và số bài viết 500 .
+ Điều kiện tham gia đấu giá : có số bài viết >= 500

Về trường hợp khẳng định hàng lô mà ko chứng cứ

Thảo luận trong 'Xử lý box đấu giá' bắt đầu bởi talaia&ailata, 29/9/17.

ID Topic : 8963970
* Sản phẩm đấu giá:
Tissot pr100
* Giá khởi điểm:
Ngày đăng:
29/9/17 lúc 16:54
  1. talaia&ailata Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    4
    Topic đấu giáTissot PR100 của mình có 1 nick Mrmetal vào khẳng định mình núm lô mà không đưa ra chứng cứ thì giải quyết sao mod? Im lặng là vàng và topic nào cũng vào nói mình là dân chuyên r khẳng định lô... Thì chắc topic nào mình cũng vào quấy rối hết cho sàn đấu giá thêm náo nhiệt ^^.
    Nhấn vào đây để xem đầy đủ
    Hình chụp cái núm vừa ấn vào cho kim nó chạy nè mod
    Về trường hợp khẳng định hàng lô mà ko chứng cứ - 1
    Với lại mình nói chông nước chuẩn 100m. Thế mà mrmetal vào nói gì mà "chống nước không làm keo" thế sao bạn này biết máy này chống nước không làm keo? Thế máy zin mình để nguyên như v cần gì làm keo? Thêm nữa là "kêu gọi tìm hiểu nick của mình là ai trước khi bid". Nên mình kết là Comment này ngoài lề và có vẻ hiềm khích hơn là góp ý. Bác này hiềm khích với b C, mình bênh b C và từng cãi vả ko lại mình nên hiềm khích chung luôn đây này.

Ae vào góp vui đi. Lâu lâu đồng minh thím C trở lại cho ném đá nè.

Còn về vấn đề mrmetal 1 là đi kiểm định núm lô zin trên 5s rồi xin lỗi mình là đc, or là xin lỗi trên đây là đc. Thế thôi. Còn núm lô zin thì cứ mang bằng chứng ra rồi khẳng định.

2. Tiện ích Mua-Bán trên 5giay.vn (Mobifone, Vinafone, Viettel)
    UP 8963970 gửi 8177 UP 8963970 HOT gửi 8577
    Topic của bạn sẽ lên đầu Topic của bạn sẽ có 5giay hot nổi bật
    5GIAY 0 gửi 8777
    Nạp tài khoản & Lên lịch Up topic tự động
  3. Đang tải...
  4. talaia&ailata Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    4
    Tình tiết mới nè mấy huynh ơi. Vào đây hết cho vui nào. Mình nói mình bán Omega vài chục triệu giá 200k cho Giagia2014 thế mà mrmetal vào nói như hình. Mình nghi 2 người 1 người dìm 1 người bid đây này. Muahahaha

5. mrmetal Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    7
  6. talaia&ailata Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    4
    1. Chịu thừa nhận mình sai rồi à? Thế lần sau tay đừng nhanh hơn não là được. Vào phá topic người khác rồi khẳng định cứ như thế nghĩa là b đang làm 1 việc rất chi là thất đức, vì biết đâu ai đó đang cần tiền lo việc nhà thì lên sàn cho đi lẹ xoay tiền nhanh thì bị b phá. Việc nhỏ nhưng kết quả lớn. Việc ác quả báo ko chỉ bây giờ.

2. Đồng thời xin cảm ơn b vì đã tra giùm mình dòng vintage tissot này giá cho hàng sencond hand trên ebay hay pinterest giá toàn trên 3500k. Thế mà lúc mình lên sàn có 900k bị nói là hết vui rồi đủ thứ chuyện phải tranh với cả luận. Thôi. Mai giao cho winner là xong.

3. Nhìn hình là biết núm zin rồi chứ nhỉ? Vì nó giống y hệt hình trên web mà b tra kia mà? Chỉ là nó lắc kê chỗ núm hơi mỏng nên lớp vàng đã phai đôi chút rồi. Còn muốn biết chính xác thì chẳng lẽ b muốn gặp nhau trên 5s để nhờ check giùm? Mình thấy b cứ cố chấp, sai thì thừa nhận đi không cần bẻ ngược lại làm gì vì mình đã mang đi kiểm định và được khẳng định máy zin từ đầu tới đít rồi.

7. mrmetal Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    7
    Bạn nhìn kỹ lại xem thế nào mà kêu giống hình núm vậy, mình chỉ nói mình vội vàng sai chỗ núm hở. Còn núm của bác chưa chắc zin.
    Mời bác chứng minh núm zin. Để sát 2 hình núm lại mà so sánh dùm mình

8. mrmetal Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    7
    Mình nêu gọn 1 số vấn đề như thế này
    - Thứ nhất: mình chả rảnh nỏi đạo lý gì với bạn
    - Thứ 2:Mình chịu trách nhiệm với điều mình nói, sai thì mình chịu
    - Thứ 3: Làm rõ vấn đề núm zin, lô
    + Mình vội vàng đánh giá núm lồi ra là lô là sai
    + Tuy nhiên, Nhờ anh em xem hình núm là lô hay zin
    - Thứ 4: Để mod xử lý toàn ý, mình ko ý kiến. Bạn công kích, khích bác mình nhiều hơn là mình nói bạn đấy.
    - Cuối cùng: Bạn đã cố công tạo topic thì mình vào đối chất và Mời bạn chứng minh núm của bạn là ZIN
    Hàng sưu tầm mà xài dây longines, khóa longines thì chả gọi râu này cắm cằm bà kia. Hàng dạng này đem về rất hay thiếu khóa và núm. Còn vấn đề nếu giá ko như mong muốn thì cứ đem đi rao bán nhé bạn, lên EBAY mà bán ấy

Xin hết với anh em

9. mrmetal Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    7
  10. talaia&ailata Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    4
    Về trường hợp khẳng định hàng lô mà ko chứng cứ - 1

B thấy khác chưa? Vụ này b chỉ cần thừa nhận b sai là được chứ cần gì phải cố gắng kêu mình chứng minh zin? Vì nói thật là Mấy kiểu xưa thế này thì núm zin lô phân biệt sao? Máy b đưa hình so sánh chắc gì đã là núm zin? Biết đâu nó lô b lại cho zin rồi kêu mình so sánh?

11. mrmetal Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    7
    À hình của mình là cùng với dòng máy của bạn đấy, trong khi bạn lại đi so sánh với dòng máy nào thế (Hình 2)

Hình 1 bạn đưa lên cho anh em xem núm cũng ko giống con của bạn mà giống với link mình đưa
    => Nhiều khả năng hàng của bạn ko zin

Thôi để mod xử. Tranh luận với bác vui phết =))

12. talaia&ailata Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    4
    Thế dựa vào đâu b khẳng định núm trong hình b là núm zin? Mình chỉ lấy trong đống hình bạn tra ra thì nhìn chẳng khác gì ở ngoài.
    Tấm này thì sao? Muốn bao nhiêu tấm mới chịu công nhận rằng núm em nó chẳng khác gì zin?

13. talaia&ailata Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    4
    Thôi. Mệt. Mod close giùm mình đi. Mrmetal nhận sai rồi không nói nữa. Mình chỉ cần v

14. phamlong1980 Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    5
    Nói nữa đi a, e thấy bác ấy có nhận sai đâu?!

15. mrmetal Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    7
    Mình khẳng định mình ko sai nhé. Núm lô thì mình sai chỗ nào
    Mình tính cry ngược bác chửi mình ngu đấy

16. mrmetal Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    7
    Mình xin hỏi mod như thế này thì mình có thể cry lại talaai ko

17. talaia&ailata Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    4
    Biết đọc chữ ko e? Coment gây flame chỉ làm a vui thôi e gì đó ơi. A mới có 1990 nhỏ hơn 1980 nhưng do e kêu a bằng a nên chắc e nhỏ tuổi hơn a rồi. Dựa vào comment của e là a cũng biết a lớn hơn e r. Ahihi

18. talaia&ailata Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    4
    Mình ko bao giờ làm chuyện gì có lỗi với bản thân và bạn bè cả. Sống luôn ngẩng cao đầu. Nhưng ko có nghĩa là mình thích sự chịu đựng. B vào khẳng định là núm chắc chắn lô vì li do vớ vẩn thế kia khiến topic mình tan tành thì theo b mình sẽ cam chịu sự "khôn ngoan "của b? Mình nói v là do b sai trước giờ trách ai? Trách sự khôn ngoan của mình ấy. Ở trên thì nói "cơm ngày 3 bữa vẫn vui", giờ này bị chọc tức lên rồi đòi cry lại mình.

Trả lời giùm mình đi, hình b gởi cho xem núm là zin à? Đều gì xác nhận nó zin? Mà bộ núm của mình nhìn giống lô lắm hả Về trường hợp khẳng định hàng lô mà ko chứng cứ). Haiz. Tức lên đi. Tức nữa đi. Gây chuyện trước vào topic mình vì hiềm khích b C. Rồi bị chửi xong đòi khóc lóc kể lể với mod rồi cry lại. Càng lúc càng ko muốn dùng từ bạn với nick này r.

Ps: nick của mình là talaia chứ ko phải talaai, mắt cứ nhanh hơn não Về trường hợp khẳng định hàng lô mà ko chứng cứ - 1).

19. GiaGia2014 Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    5
    Vui vải, ngồi đó mà suy đoán 2 nick là 1, đúng là thánh đây.

20. adat Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    10
    cái vụ này dễ mà, đem cái đồng hồ lên VP 5s nhờ Mấy mod chuyên đồng hồ kiểm tra là biết zin lô thôi.

21. thanhhungbs4383 Thành Viên Cấp 5

Tuổi tham gia:
    11
    lật cái đáy lên coi cốt dzin thì chân cốt với đuôi cốt khít nhau thôi mà

22. pttn2508

Thu mua ĐT,MTB secondhand

Thành Viên Kim Cương Thành viên BQT Super Moderator

Tuổi tham gia:
    5
    Chuyện có vậy mà mấy bạn cũng cãi nhau ầm ĩ cả lên, khi nào winner check máy ko phải hàng xịn thì mình xử lí chủ topic nha, chuyện cãi nhau đã xảy ra rồi thì mỗi ng nhịn nhau 1 tiếng nha các bạn, đấu giá vui vẻ mình ko muốn xử lí nặng tay với ai cả, nick nào hay đi phá topic các bạn cứ pm cho mình, nick nào đi phá nhiều mình sẽ xứ lí rất nghiêm.