Tìm kiếm bài viết theo id

VESPA cổ - VESPA Sprint 24tr đã dọn lại ZIN

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi Đúcky, 26/8/13.

ID Topic : 6910407
Ngày đăng:
26/8/13 lúc 11:30
  1. Đúcky Thành Viên Cấp 1

Tuổi tham gia:
    11
    Rao lại.

Mình bán dùm ông sếp chiếc xe vespa mới dọn lại còn leng keng nhé ! Dọn lại hồi đầu năm nhưng lâu lâu lấy ra chạy vòng vòng mua cơm trưa thôi, còn bình thường để trùm mền với làm kiểng trong công ty à.

Máy móc ổn thoả hết, lội nước lội nắng vô tư, bao đạp 3 cái nổ nha anh em. Đặc biệt tự lúc trước giờ đi chơi ko bị tắt máy giữa đường như mấy xe vespa cổ hay bị nhé. Bạn nữ nào cá tính cũng chạy được mà ko lo về máy móc.
    Dàn ngoài thì mấy bạn coi hình sẽ rõ nhé. Xe này thì chỉ có đèn thôi, ko có còi hay xi nhan để quảng cáo
    VESPA cổ - VESPA Sprint 24tr đã dọn lại ZIN. Đèn pha cos, đèn đuôi zin zin xài tố luôn. Khoá cổ dọn lại zin luôn, xài được ... lâu lâu còn để móc cơm hộp hehe.

Giấy tờ đầy đủ hợp lệ hết, biển số trong hình luôn ý. Ai mua xe thì sẽ viết giấy bao tranh chấp. Mà xe này đi thì hiếm khi mấy chú hugô gọi, xe hiền mà :smile:

Hình của ẽm đây
    VESPA cổ - VESPA Sprint 24tr đã dọn lại ZIN - 1
    VESPA cổ - VESPA Sprint 24tr đã dọn lại ZIN - 2
    VESPA cổ - VESPA Sprint 24tr đã dọn lại ZIN - 3
    VESPA cổ - VESPA Sprint 24tr đã dọn lại ZIN - 4
    VESPA cổ - VESPA Sprint 24tr đã dọn lại ZIN - 5
    VESPA cổ - VESPA Sprint 24tr đã dọn lại ZIN - 6
    VESPA cổ - VESPA Sprint 24tr đã dọn lại ZIN - 7

Giá ra đi là 24tr nhé anh emVESPA cổ - VESPA Sprint 24tr đã dọn lại ZIN - 8. Ai nhiệt tình vui tính với yêu xe thì mình sẽ fix chút đỉnh cafê xăng cộ.
    Xem xe tại 339/46 Lê Văn Sỹ, f13, Q3, HCM.
    Phone : 0909 241 259 - Việt

2. charrly Thành Viên Cấp 2

Hang tot ne ba con. Có tien chien ngay ak