Tìm kiếm bài viết theo id

Hỏi-Đáp "Vì tôi quá nghèo" sẽ là hit lớn nhất năm 2018?

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi HoangTuNhacNgheo, 26/5/18.

ID Topic : 9144336
Ngày đăng:
26/5/18 lúc 09:15
  1. HoangTuNhacNgheo Thành Viên Cấp 4

Bác thích bài nào của ai thì đương nhiên đối với bác, người đó đã nổi tiếng. Bác thích bài BTTĐ đó của CVC nên đối với bác CVC đã nổi từ trước. Còn với những ai thích bài của tôi đương nhiên đối với họ tôi cũng nổi tiếng từ trước rồi. Đó là đối với fan của từng ca sĩ.
    Còn để được tất cả mn công nhận là nổi tiếng thì 10 người nghe qua tên phải 9 người biết. Rõ ràng có thể thấy sau vụ giết người CVC mới thực sự nổi tiếng.

2. Hỏa Long Tiền = 9, Uy tín = 10

Bài bác nổi tiếng??? Nói thật, từ thời cha sanh mẹ đẻ ra tới giờ, mình chưa từng nghe ai hát nhạc của bạn thì nổi tiếng chỗ nào? Nè bạn ơi, bạn có nói nhiều như thế nào thì ai cũng biết bộ mặt ra sao rồi, không có tài thì lo mà học, khi thành tài hãy quay lại post bài, toàn ba cái lý luận cùi cũng mang ra nói, bạn không thấy nhàm chán à?

3. Chuyện Trò 5giay Thành Viên Cấp 1

10 người nghe chắc đéo đứa nào biết tới mày Vì tôi quá nghèo sẽ là hit lớn nhất năm 2018?)))))) càng nói càng lộ cái ngu ra

4. 7800II Thành Viên Kim Cương

này này, tui là fan bự của DIVA nhạc nghèo đấy nhé, mấy lão ko đc đụng chạm thần tượng của tui à nhen
    má, nói mới nhớ, bữa trc hứa là về nghe thử xem sao mà tới giờ chưa nghe lần nào nữa

5. Hỏa Long Tiền = 9, Uy tín = 10

Bây giờ cả đống chương trình về âm nhạc, ai muốn đổi đời thì đăng ký mà thi, chắc biết trình không đủ nên chỉ chém gió tào lao ở cái 5giay này Vì tôi quá nghèo sẽ là hit lớn nhất năm 2018?

6. HoangTuNhacNgheo Thành Viên Cấp 4

Tôi cá với bạn là nếu ko phải tôi, mà là bất kì ca sĩ vô danh nào khác nếu đăng lên bất kì 4rum nào, kết quả cũng tương tự.

Vì thời nay KG nhìn theo mặt, họ thấy bạn vô danh thì họ mặc nhiên cho là bạn dở rồi. Họ đã đánh giá "dở" trước khi nghe. ĐA số họ chỉ nghe vài câu đầu đã tắt và nhảy vào chê dở. Đó là tâm lý đám đông.

Bởi vậy, tôi nói ngay cả những ngôi sao hạng A đang rất hot cũng phải thường xuyên MUA cơ mà. Vì khi KG thấy view cao, thứ hạng cao thì họ mặc nhiên cho là hay, cỡ gì họ cũng down về, nghe tới nghe lui hoài sẽ thuộc và thấy hay.

Thậm chí nếu tôi che tên ca sĩ, trộn lẫn bài của cs nổi tiếng và vô danh, tôi dám chắc nhiều bài của cs vô danh sẽ được KG chọn. Nhưng khi bài hát được gắn mác tên người nổi tiếng là cách nhìn của bạn khác liền.

ĐẤy, bạn thử vào top 10 các trang nhạc xem, coi bạn có lọt tai được bài nào ko, hay chỉ vì bạn thấy họ nổi tiếng nên bạn mới mặc nhiên cho là hay hén

Chỉnh sửa cuối: 10/8/18
  7. HoangTuNhacNgheo Thành Viên Cấp 4

Vì tôi quá nghèo sẽ là hit lớn nhất năm 2018?
    Người NGU và ko có tự trọng là mày, đã bảo đừng vào topic của tao nữa mà cứ xía mõm chó vô hoài

8. Chuyện Trò 5giay Thành Viên Cấp 1

Trích dẫn comment của tao hoài thì có tự trọng không hả thằng mặt dày

9. HoangTuNhacNgheo Thành Viên Cấp 4

Cuộc đời ko đơn giản vậy đâu b. Đa số cuộc thi đều cài gà nhà vào để lăng xê, nên đã có sắp xếp từ trước. Người ta tổ chức thi để kiếm lời, chứ ko quan tâm bạn có xứng đáng hay ko. Vài scandal từng có, chắc ko cần chứng minh?

Còn những cuộc thi ko cài, ko rầm rộ thì nó chìm nghỉm, có giải 1 thì được mời đi hát cát sê cũng 400k 1 sô.

Mà nói chung xưa nay ko ai tự dưng đạt giải rồi hot được hết, phải có người lăng xê lên.

Với lại thời nay cuộc thi nhiều vô số, tui hỏi bạn trong vòng 1 năm nay có những cuộc thi nào và những đứa nào đạt giải bạn biết hết ko? Hay bạn chỉ biết những đứa lạ quắc, ở đâu chui ra, nhưng thường xuyên được nhắc trên truyền thông?

Chỉnh sửa cuối: 13/8/18
  10. HoangTuNhacNgheo Thành Viên Cấp 4

Thì tui nói rồi:
    - Khi 1 bài được gọi là hit rồi, đã nổi tiếng rồi thì khi đó đa số khán giả mới bắt đầu nghe cơ mà.
    - Khán gỉa thấy ca sĩ vô danh thì họ mặc định ngay từ đầu là dở rồi, họ đâu có nghe bài của cs vô danh đâu, cho dẫu có nghe cũng nghe vài câu rồi tắt.

Để khán giả mặc định là hay và chịu nghe bài của bạn thì bạn phải mua rất nhiều thứ. Sao hạng A đang hot còn phải mua thường xuyên mà.

Chỉnh sửa cuối: 14/8/18
  11. HoangTuNhacNgheo Thành Viên Cấp 4

đàn ông ko ai gọi là diva, người ta gọi divo thôi ông

12. HoangTuNhacNgheo Thành Viên Cấp 4

Hơi đâu để ý miệng thiên hạ cho khổ thân b ơi, người đời nói cho sướng miệng tức thì chứ họ ko nghĩ sâu xa gì đâu, nhưng họ tự chuốc nghiệp khẩu cho chính họ, rồi sau này họ sẽ gặt lại những gì họ đã gieo.

13. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

Tham gia các chương trình âm nhạc trên truyền hình chứng minh đi, mua mua cái đkm. Nói như mày thì ca sĩ trên thế giới đé0 có thằng nào hát hay, toàn đi mua.

1 sự bệnh hoạn về đầu óc đến tận cùng. Kiểu này phải tống vào Biên Hòa gấp, thả rông chỉ tổ gây hại cho xã hội.

-Singapore nó bắt dân nó đi khám sức khỏe miễn phí định kỳ, kể cả thần kinh và cập nhật sức khỏe vào mã ID nhân dân. Phát hiện thằng nào khùng nó tống vào trại ngay lập tức. Nên Sing rất văn minh, an toàn, ko bao giờ có thành phần điên khùng ngoài đường nhiều như ở VN.

14. HoangTuNhacNgheo Thành Viên Cấp 4

Cũng biết so sánh âm nhạc VN và thế giới mà, thấy có giống nhau ko?

15. Chuyện Trò 5giay Thành Viên Cấp 1

16. Abercrombie X Thành Viên Cấp 2

Chém vừa thôi chú Khoa ah Vì tôi quá nghèo sẽ là hit lớn nhất năm 2018? - 1)) ! Chú chừng m7 hơn là cao , da đc cái sáng chứ chưa phải trắng mịn như bọn tây lông . Mặt hãm hơn cậu trong hình nhiều, miệng rộng, mắt hơi xếch ! Vì tôi quá nghèo sẽ là hit lớn nhất năm 2018? - 2))

QuiHoang, Thiên Sứ and TUAN_VU like this.
  17. HoangTuNhacNgheo Thành Viên Cấp 4

2 người gặp nhau ở ngoài rùi huh, là bạn bè ở ngoài à?

18. HoangTuNhacNgheo Thành Viên Cấp 4

Bạn đừng để ý ý kiến member trong đây, bạn thử đem bài của tôi cho khán giả ở ngoài và người trong nghề nghe thử rồi đánh giá xem sao nhé

19. aokhoacnu Thành Viên Kim Cương

Anh em trong 5giay phần lớn đều ổn định cuộc sống hết rồi, không thích hợp với mấy bài Nghèo của bạn đâu. Khuyên bạn nên đem qua VOZ mà đăng, bảo đảm sẽ có lượng lớn fan hâm mộ đấy.

20. choixongjong Thành Viên Vàng

Ờ, tui ổn dịnh ở mức...xóa đói giảm nghẻo nè. Lúc nào cũng chỉ "trên răng dưới d...." Vì tôi quá nghèo sẽ là hit lớn nhất năm 2018?

Lạc Hoa Lưu Thủy thích bài này.