Tìm kiếm bài viết theo id

Vô giúp cái máy bác

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi Vitamin4girl, 11/6/17.

ID Topic : 8866839
Ngày đăng:
11/6/17 lúc 18:11
  1. Vitamin4girl Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    11
    Tính đổi cái máy lạnh trên tầng 2 mà k biết nên tin dùng hãng nào, phòng ngủ vc mình thì đag xài cái daikin 1.5HP mà tháy cũnh k tốt lắm... đang phân vân giữa pana và toshi k bít chọn cái nào , mình mún mua 1.5HP Inverter , mình thì cạch thằng LG ròi nên đừng ai kêu LG nha,, còn máy nội địa thì thôi xin chừa
    Cái pana với cái toshi ngang ngang nhau 1.5HP Inv giá 12trxx k biét chọn cái nào ta,,,

2. ti1188 Thành Viên Cấp 5

Pana đi bạn bao bền toshiba giờ phá sản đến nơi rồi bạn

7800II and Vitamin4girl like this.
  3. saukem Thành Viên Cấp 6

đang xài máy toshiba 1.5 hp cho phòng 21 m2 , ba năm rồi lạnh phà phà

Vitamin4girl thích bài này.
  4. chauanlac Thành Viên Cấp 4

Toshiba hay Daikin đều ok đó Bác.
    Hồi trước em quyết định lắp To vì về lâu dài hàng To có vẻ nhiều linh kiện dễ sửa chữa ho'n.

Vitamin4girl thích bài này.
  5. Vitamin4girl Thành Viên Cấp 4

Gì phá sản ghê z m cũng đang tính pana mà máy bác kia bảo toshi xài ok hơn k bik sao

6. Vitamin4girl Thành Viên Cấp 4

Bả nói cái nào rẻ thì xài mà daikin xài k thích lắm đag tính đổi pana bác tháy sao?

7. tuannokia Thành Viên Cấp 5

Daikin cũng tốt mà bác

8. engineerit Thành Viên Cấp 4

Mình dùng shap và toshiba. Thấy ngon lành. Bật chế độ yên tĩnh, gió tự động thì hấu như ko nghe tiếng máy chạy. Pana chưa từng dùng qua. Còn daikin cũng ngon mà bác.

9. nguoianhyeu Thành Viên Vàng

Ước gì có máy lạnh hiệu Fujijama của Thiên Hoà.khakhakha

10. tucammoi Thành Viên Kim Cương

11. chimcunoinho Thành Viên Vàng

chọn toshiba đi bác ...làm lạnh nhanh lock bơm bền ....daikin cũng vậy như hay báo lỗi vặt kêu thợ tới là tốn vài trăm

12. 7800II Thành Viên Kim Cương

em xài 1 đời daikin 2010 và bị nó hành sống chết với nó, sau này nghe nói lô máy năm 2010 bị lỗi chứ những lô khác xài ngon, nhưng vì bị 1 lần sợ rồi.
    hiện giờ đang xài 4 cái ở nhà toàn hàng nội địa, mà hàng điện máy mình khuyên là mua hàng nhập nguyên con, đừng chơi hàng trong nước, ai bảo ko yêu nước thì mình chịu chứ xài qua 1 đời tủ lạnh pana hàng VN rồi, đến lúc xài qua hàng Thái thấy khác hẳn

13. vuhoanggiang Thành Viên Vàng

Pana có loại nhập nguyên chiếc từ Malai hay Indo gì đó...nhà mình sài 3 cái Pana nhập 1 cái nội địa chạy mấy năm nay rồi thấy ngon lành lắm