Tìm kiếm bài viết theo id

Vốn 100tr, mở shop kinh doanh thu nhập bao nhiu 1 tháng gọi là ok?

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi »--»_ßµ¶v¶_«--«, 26/7/12.

ID Topic : 5423738
?

Mở shop kinh doanh thì Thu nhập bao nhiêu 1 tháng gọi là ok?

1. 5-10tr (đủ sống hehe)

43.5%
  2. 10-15tr (có dư rồi)

26.1%
  3. 15-20tr (con số tuyệt vời)

8.7%
  4. >20tr (thu nhập nhiều người mơ ước)

10.9%
  5. >30tr (very good ^^)

10.9%
Ngày đăng:
26/7/12 lúc 01:29
  1. ___BOO___ BANKBUSINESS WWW.5GIAY.VN

chừng nào mới có 100tr đây chai T_T

2. Ganso Dục Tốc Bất Đạt

vốn 100tr 1 đêm mình kiếm 3tr, sức khỏe tốt thì 90tr/thángVốn 100tr, mở shop kinh doanh thu nhập bao nhiu 1 tháng gọi là ok?

3. valana Thành Viên Cấp 5

Có những nghề nằm mơ cũng không dám nghĩ thu nhập được nhiều như vậy, ví dụ như Gánh bánh tráng trộn của anh Tô Tiến Thành vậy.

Có thể còn nhiều nghề ngon lắm, nhưng chưa chắc gì chúng ta làm được, ví dụ như mình chưa bao giờ nghĩ đến bán bánh tráng trộn, có thể không đủ " điều kiện " để bán.

4. cici_yoyo0211 Thành Viên Bạch Kim

100tr,bạn có thể tập chơi forex,hay còn gọi nôm na là sàn vàng online,chơi theo kiểu ngoại hối,100tr quy đổi khoảng 5k usd,bạn có thể mang về khoảng 15-20% [bình thường],nếu chơi giỏi có thể kiếm được hơn,forex là 1 hoạt động kinh doanh ăn theo giá vàng thế giới,dự đoán giá vàng lên hay xuống để đặt lệnh buy or sell,lên thì buy mà xuống thì sell,giá vàng sẽ đi theo kĩ thuật hoặc tin tức + tình hình kinh tế,chính trị thế giới,khi tham gia,bạn sẽ phải tìm hiểu tất cả những điều này để đưa ra cho mình những dự đoán chính xác nhất,tất nhiên là lúc mới tập chơi,bạn sẽ có chuyên viên tư vấn bên mình tự vấn cho bạn [đương nhiên không chính xác 100%,vì nếu 100% thì thành tỉ phú hết rồi],bạn nào chưa biết thì đừng vội phán mình lừa đảo nha,vì hoạt động này nó cũng giống như chơi chứng khoán vậy,nhưng thị trường chứng khoán trong nước bây giờ đang đuối,còn giá vàng thế giới thì năng động hơn

5. tigerboss Thành Viên Cấp 4

đâu có dễ ăn của ngoại, sàn vàng cấm hoạt động ở VN rồi mà bỏ tiền vào đó xui xui nó mất 1 cái thì thôi luôn nhé khỏi có lấy lại. bên TQ mới có vụ 60 tỷ USD đó nhào vào mà kiếm ăn:snicker:

6. Le Le Thành Viên Kim Cương

100tr cho vay 1 thang lay loi 15tr....khoi lam j het

7. cici_yoyo0211 Thành Viên Bạch Kim

sàn vàng này là forex chứ không phải sàn vàng vật chất nha bạn,bạn có thể tìm hiểu về forex qua google,tiền bỏ vào sàn forex của thế giới chứ không phải chơi của sàn nào ở VN hết,đương nhiên không cái nào dễ ăn,cái nào cũng phải tìm hiểu,bỏ công sức ra để tìm tòi nghiên cứu,mình đang chơi mà,kiếm nhiều không dám nói,20-30% là kiếm dc
    làm cái này dc cái ở nhà onl thôi,không phải sáng sáng dọn hàng,tối tối dẹp hàng,thuê nhân viên,coi sóc nhập hàng xuất hàng,đi lấy hàng,suy nghĩ chuyện mướn nhân viên và khấu hao chi phí,chưa kể khi không muốn chơi nữa bạn rút tiền ra cái 1,chứ h mua hàng về buôn bán lúc cần tiền là đuối,chỉ có nước bán rẻ để lấy tiền gấp,mình cũng nói là nó giống như chơi chứng khoán,phải có kiến thức,tầm nhìn và tâm lý,có lúc lời,có lúc lỗ,phải chấp nhận dc những lúc lỗ,chứ h muốn làm cái nào chắc cú toàn lời thì chỉ còn nước gởi tiền vào ngân hàng,1 năm 14% thằng tiến

8. »--»_ßµ¶v¶_«--« VÔ ĐỘC BẤT NỮ NHI

Em hiền lém, bị giựt 1 cái là ko biết khóc với ai, nên không dám can thiệp vô mí chuyện đó :adore:

9. 7800II Thành Viên Kim Cương

bác này chắc cũng như mình, nhưng mà mình cõ lẽ ko có cơ hội rút hết vốn về để tiền xung quanh mình mà chụp hình, tại vì vốn của mình nó nằm trong BĐS hết rồi, giờ lại tiếp tục cày để xây dựng nhà cho thuê và để sửa lại chính ngôi nhà đang ở, hic, ko biết bao giờ mới hết cái kiếp kiếm tiền mà chuyển sang giai đoạn xài tiền đây nữa

10. Cross Back Golden Always Beside My Bear

Bum ơi lời khoảng 7-> 10 tr là ok

11. kthi Thành Viên Cấp 4

...chém gió đa cấp chăng ?! Vốn 100tr, mở shop kinh doanh thu nhập bao nhiu 1 tháng gọi là ok?

12. tigerboss Thành Viên Cấp 4

uh vậy chúc bạn may mắn nhà mình cũng 1 thời chao đảo vì cái này rồi ^^ ông chú quen biết bây giờ đang còn phải đi trốn 1 dạng của chứng khoán thôi mà bạn chơi thông qua 1 cty khác đúng k? chơi trên thế giới nhưng qua 1 cty vn ? bên nhà 1 ng mình quen vẫn đang làm cái này lúc nào cũng chuẩn bị tinh thần đi tù nhà 2 3 căn toàn phải nhờ ng khác đứng tên chỉ có 1 cái xe máy cùi là ổng đứng tên ổng chỉ có 1 miếng đất hợp pháp. dễ kiếm 20 30% vậy sao bạn còn bán trên mạng làm gì thanh lý rồi bỏ vào fx đi kiếm lời nhanh hơn rút cũng cái 1 nữa :snicker:

13. Ferari22 Thành Viên Cấp 3

Cứ nhân quản trị lun ta : Ops:

14. nguyquocanh Thành Viên Cấp 5

Hiện giờ vốn mình khoảng 50tr, lời gần 10tr tháng vừa rồi. Có điều tháng này ko bằng rồi. Tính từ 1 tây tới hôm nay, mới lời có 6tr mấy à Vốn 100tr, mở shop kinh doanh thu nhập bao nhiu 1 tháng gọi là ok? à, mình bán tại nhà, ko có shop shiếc gì ráo :tire:

15. Cross Back Golden Always Beside My Bear

Bạn KD gì hay vậy, 50 tr vốn lời dc 10 tr mà bán tại nhà ko phải thuê MB là quá gút

16. Dr. 76 Thành Viên Cấp 4

đã mở shop thì phải thu nhập 50 triệu một tháng mới bỏ công Vốn 100tr, mở shop kinh doanh thu nhập bao nhiu 1 tháng gọi là ok? còn mặt bằng nhân viên này nọ Vốn 100tr, mở shop kinh doanh thu nhập bao nhiu 1 tháng gọi là ok? - 1

17. nguyquocanh Thành Viên Cấp 5

Dưới sign mình đó bạn Vốn 100tr, mở shop kinh doanh thu nhập bao nhiu 1 tháng gọi là ok? Hồi mới bán cách đây 3 tháng, mình bán rẻ nhất trên 5s này nói riêng (thị trường nói chung) nên bán rất chạy (lời ít nhưng lấy số lượng bù vào). Giờ đối thủ cũng hạ giá theo rồi nên chênh lệch giá giữa mình và họ cũng ko còn lớn lắm. Thị phần phân chia lại nên bán chậm hơn trước chút ít Vốn 100tr, mở shop kinh doanh thu nhập bao nhiu 1 tháng gọi là ok? - 1 Mình đang xem xét lại hướng phát triển để tăng thu nhập thêm chút đỉnh. Mình dân khoa học tự nhiên tập tành kinh doanh nên chưa có kinh nghiệm gì lắm. Cũng may được anh em trong 5s chiếu cố mình :smile:

18. NGHỆ SĨ ƯU TÚ Thành Viên Cấp 4

em thay shop anh cop lam ji toi 100tr ha anh Vốn 100tr, mở shop kinh doanh thu nhập bao nhiu 1 tháng gọi là ok? - 1

19. »--»_ßµ¶v¶_«--« VÔ ĐỘC BẤT NỮ NHI

Siêu V.I.P chứ k phải thường, có k tới 100tr mà đòi 1 tháng thu nhập 50tr, good, ai làm đc vậy người đó cũng thiên tài kinh doanh, làm có 2 tháng là lấy lại tất cả bỏ ra ==> dư cái shop đang tồn tại, her her

20. Rekcah Thành Viên Cấp 1

Vốn bỏ ra 1 tháng tầm 40tr, lời thu về tầm 30tr, tổng doanh số khoảng 65-70tr/tháng
    Nghề: cơ khí