Tìm kiếm bài viết theo id

Voucher du lịch Bangkok_Pattaya 5ngày/4 đêm

Thảo luận trong 'Du Lịch' bắt đầu bởi Trương Ánh Chi, 16/11/15.

ID Topic : 8257230
  1. Trương Ánh Chi Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    8
    Hi các cậu!

Mình đang sở hữu một voucher du lịch Thái Lan 5N/4Đ của công ty Hà Nội Red tour tổ chức.
    Trị giá tour là 6.9 triệu ,giá đã bao gồm vé máy bay khứu hồi,khách sạn 4 sao,ăn ngày 3 bữa tại nhà hàng,tiền hướng dẫn viên,xe đưa rước..Vì lí do cuối năm mình ko sắp xếp được thời gian nên có nhu cầu bán lại với giá rẻ 4.5 triệu.Bạn nào có nhu cầu sang bển phẩu thuật giới tính Voucher du lịch Bangkok_Pattaya 5ngày/4 đêm, hay mua sắm,du lịch thì inbox nhen?!!
    Mình đã từng tham gia tour của công ty này nhiều lần,phục vụ rất chuyên nghiệp và thân thiện,các nhà hàng ăn ngon,và khách sạn sạch sẽ..nói chung là rất tốt.Voucher có thời hạn trước ngày 30.12.2015 đi tất cả các ngày trong tuần,ngoại trừ ngày lễ.Ai có người quen có nhu cầu thì giới thiệu luôn giúp mình nhen,mình cảm ơn!!Voucher du lịch Bangkok_Pattaya 5ngày/4 đêm - 1Voucher du lịch Bangkok_Pattaya 5ngày/4 đêm - 2

2. nhotriet Thành Viên Cấp 3

Phai 2 cai moi mua.chu 1 sao di

3. Trương Ánh Chi Thành Viên Mới

Bạn có nhu cầu đi du lịch 2 người ak?Vậy đặt thêm vé đi chung vs người ấy?có sao đâu?Mua voucher này rẻ được hơn 2 triệu,lấy tiền đó bù vào mua thêm vé nữa.Đường nào bạn cũng lợi mà!!!
    Vì mình ko sắp xếp được thời gian nên mới bán đi chứ tiếc lắm..Bạn cứ lên wed Hà Nội Redtours tham khảo thêm nha?!thanks kiu nhìu ^^