Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - Vựa Sầu Riêng Thuận Lợi Chuyên Phân Phối Sĩ & Lẽ Các Loại Sầu Riêng

Thảo luận trong 'Ẩm thực' bắt đầu bởi andy_cheng, 12/4/08.

ID Topic : 181072
Ngày đăng:
12/4/08 lúc 05:35
  1. tammapn Thành Viên Bạch Kim

có thể bây giờ tới mùng 5 tháng 5 đang rộ mùa sầu riêng thì có giá đó bạn ơi ! chứ nghịch mùa mà mua giá đó dưới quê cũng ko có đâu ! quê vợ ở tiền giang mà nhà vợ có sầu riêng và vú sữa nên bít mà !
    up cho chủ topic mua may bán đắtVựa Sầu Riêng Thuận Lợi Chuyên Phân Phối Sĩ & Lẽ Các Loại Sầu Riêng

2. andy_cheng Thành Viên Bạch Kim

bạn nói đúng đấy !!! làm gì có giá 8-10k nếu bạn xuống mua giá đó là hàng hủ qua hàng chợ !!! còn hàng 25k la hàng 3 bạn nhé bán ở các chợ chết lượng thì ko biết !!! mình bán hàng bao cao cấp loại môt thôi nên nhớ tiền nào thì của nấy bạn àh . giá 8-10k thì sắm xe thẳng tiến về tiền giang deeeeeeeVựa Sầu Riêng Thuận Lợi Chuyên Phân Phối Sĩ & Lẽ Các Loại Sầu Riêng - 1Vựa Sầu Riêng Thuận Lợi Chuyên Phân Phối Sĩ & Lẽ Các Loại Sầu Riêng - 2

3. andy_cheng Thành Viên Bạch Kim

bạn mua số lượng mấy tấn mới được giá đó bạn àh !!! tiền vận chuyển này nọ các cái bạn ko tính vào àh .. nếu muốn mua giá đó có thể thêu xe về quê mua bạn àhVựa Sầu Riêng Thuận Lợi Chuyên Phân Phối Sĩ & Lẽ Các Loại Sầu Riêng còn sầu riêng 8-10k giành cho những người có thu nhập thấp ăn !!!!( hột to). có người nào mua vài trái chạy xe về quê mua ko ạ các bác !!!tiền nào của nấy thôi bạn àh !! gian hàng mình chuyên cung cấp hàng cao cấp cho các hãng kem , khách sạn ko bán những loại hàng chợ bạn àhVựa Sầu Riêng Thuận Lợi Chuyên Phân Phối Sĩ & Lẽ Các Loại Sầu Riêng - 1Vựa Sầu Riêng Thuận Lợi Chuyên Phân Phối Sĩ & Lẽ Các Loại Sầu Riêng - 2Vựa Sầu Riêng Thuận Lợi Chuyên Phân Phối Sĩ & Lẽ Các Loại Sầu Riêng - 3

4. vtcd111 Thành Viên Bạch Kim

hix, mấy cái hột lép ăn có mềm ko bạn, h bữa về Long Khánh mua 2 trái giá cũng 40k/kg mà sao khi ăn thấy nó sượng sượng, ko mềm. (thấy nó nứt thì chắc là nó chín rồi, ko phải sống mà sao ăn vẫn sượng...)

5. andy_cheng Thành Viên Bạch Kim

hàng long khánh sưông là đúng óy hjhj .hồi xưq hàng long khánh là ngon nhất . nhưng bây h cây già khu vực thường hay bị xug .bữa nào ghé sạp mình sẽ lựa cho vài trái ngon. ok

6. andy_cheng Thành Viên Bạch Kim

co chứ bạn qua đi mình lựa vài trái choaVựa Sầu Riêng Thuận Lợi Chuyên Phân Phối Sĩ & Lẽ Các Loại Sầu Riêng

7. andy_cheng Thành Viên Bạch Kim

ok giam luon hjhj

8. andy_cheng Thành Viên Bạch Kim

có bạn mua số lượng nhiều hokVựa Sầu Riêng Thuận Lợi Chuyên Phân Phối Sĩ & Lẽ Các Loại Sầu Riêng

9. N6120 Thành Viên Vàng

mua 1 -2 ký ăn ah ^^! ,bửa nào rãnh ghé qua mua ăn chơi Vựa Sầu Riêng Thuận Lợi Chuyên Phân Phối Sĩ & Lẽ Các Loại Sầu Riêng - 1

10. andy_cheng Thành Viên Bạch Kim

ok hom nao ranh ghe nha

11. thuy_tien_109 Thành Viên Cấp 3

Mới mua 1 trái Thái hột lép gần 6kg mà 75K/kg về ăn chẳng ngon lành ji
    đợi mấy bữa nữa ghé bác làm 1 trái về thử. Chúc bác đông khách

12. andy_cheng Thành Viên Bạch Kim

mua ở đâu mà đắt thế !!!!! hôm nào rảnh ghé sạp mình đi bảo đảm chất lượng .thanks

13. andy_cheng Thành Viên Bạch Kim

ban đêm sầu riêng mới rụng hehe

14. Vzar Thành Viên Cấp 4

Ko bít thịt sầu riêng chất lượng ko nhỉ? Bữa nào làm 1 phát thử

15. andy_cheng Thành Viên Bạch Kim

yên chí đi bạn bao test hàng mà

16. ekek Thành Viên Cấp 2

Hi hi dòm bạn đó đứng dưới cây sầu riêng ngầu quá. Vựa Sầu Riêng Thuận Lợi Chuyên Phân Phối Sĩ & Lẽ Các Loại Sầu Riêng

17. andy_cheng Thành Viên Bạch Kim

hjhj thanks ngâù hầm đó !!!Vựa Sầu Riêng Thuận Lợi Chuyên Phân Phối Sĩ & Lẽ Các Loại Sầu Riêng - 1

18. Souziru Thành Viên Cấp 3

ông anh gan thật vào vườn SR mà ko thèm đội mũ bảo hiểm lun Vựa Sầu Riêng Thuận Lợi Chuyên Phân Phối Sĩ & Lẽ Các Loại Sầu Riêng)

19. andy_cheng Thành Viên Bạch Kim

chuyen nho

20. lieuliau Thành Viên Mới

Cho mình hỏi loại sầu riêng nào ăn ngon nhứt vậy mấy bạn?