Tìm kiếm bài viết theo id

Vui-vui :Những chuyện xấu bạn đã từng làm trong đời...

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi ruacon_fx, 19/11/10.

ID Topic : 2515702
Ngày đăng:
19/11/10 lúc 23:21
  1. HuuTai3979 Thành Viên Cấp 2

mình là mình hâm mộ bạn lắm áVui-vui :Những chuyện xấu bạn đã từng làm trong đời...

2. chiahuahua Thành Viên Mới

Không biết phải chuyện xấu không nhưng...cứ kể.
    Một lần nọ mình đi dự tiệc khách hàng tại 1 nhà hàng 2, 3 sao gì đó, uống beer hơi phê phê, mình lò dò đi WC, mắt nhắm mắt mở thế nào không biết đi ngay vào WC nữ. Hô hô
    Ôi thôi thì quá trời là các tư thế và bướm, nào là đang trong tư thế hành sự, quay ngang, quay ra ngoài, quay vào trong đưa lưng ra ngoài, đang kéo khóa quần, đang đứng chờ đi WC, đang chùi...
    Mình đứng sững đâu khoảng 2,3 phút gì đó, mà mấy bướm cũng sững sờ. hehe
    Sau đó mình giả bộ loạng choạng quay ra, sau lưng nghe mấy ẻm rủa đồ thằng cha mắc dịch nhậu xỉn đi nhầm WC.
    Mình chuồn luôn, không dám ở lại.
    Chuyện cũng cách đây gần 10 năm rùi, giờ thấy topic này kể lại cho các Mem nghe chơi cho dzui.
    Chuyện thiệt.

3. snowflakes89 Thành Viên Kim Cương

thiệt kg bác... nhà hàng 2,3 sao mà wc kg có cửa ahVui-vui :Những chuyện xấu bạn đã từng làm trong đời...h:

4. Pe Rua 01 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

nhớ 1 lần hồi nhỏ xíu, khoảng 8 tủi, coi phim TQ đánh nhau giành lãnh thổ, cũng chia ra 3 4 đứa toàn con gái, đứa đứng trên bờ đứa ở dưới, rùi ai thích nước nào thì chủ nước đó, ai gan thì qua cướp, lấy kím mủ của mấy thằng con trái đánh ỳ xèo. ai bị đánh trúng thì về thành dưỡng sức. đánh khi nào mệt nghĩ thôi.

5. kiki_008 Thành Viên Cấp 4

lâu ngày xem lại vẫn mắc kừi .

6. minhduc153 Thành Viên Cấp 3

lớp 8 nhìn trộm cô giáo tắm.

7. masekelly Struggle to exist♥

nhiều chuyện lắm Vui-vui :Những chuyện xấu bạn đã từng làm trong đời...

8. phudoanng Thành Viên Cấp 5

ai moi lên thế này

9. hieukent1990 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Nghe bác kể khó tin quá nhà hàng 2,3 sao thì không bao giờ có chuyện tolet nữ để đi chung như vậy bắt buộc là phải có ngăn phòng:beauty:
    à à hiểu hiểu có lẽ tại bác hơi phê phê nên vô đó nãy sinh ảo giác các e đó chứ gì:snicker:

10. denise_synh_dep1 Thành Viên Bạch Kim

hồi cấp 3 khích 2 thằng kia đánh nhau, tới lúc sắp đánh thì ra can...Vui-vui :Những chuyện xấu bạn đã từng làm trong đời... ..trong việc xấu cũng có việc tốt nhỉ...Vui-vui :Những chuyện xấu bạn đã từng làm trong đời... - 1

11. caothang2004 Thành Viên Vàng

Em cũng bị y như bác này Vui-vui :Những chuyện xấu bạn đã từng làm trong đời... mà trong karaoke

Mới dzô karaoke uống mấy chai hơi tưng tưng đi ra , cái quán bên q6 mỗi tầng có 1 cái WC àh , đi tới thấy thằng nhân viên đang ngồi ko nói gì , đẩy cửa vào thấy 1 em đang ... e đó đứng hình ko nói đc tiếng nào , mình cũng thấy ngại quá , đi vào phòng lun , nhịn tới lúc về

Lúc xuống tính tiền lấy xe có 1 phòng về chung , có 1 em nhìn hoài ko biết fải nó ko vì lúc đó hơi xỉn mà còn ngại nữa ko nhớ rõ mặt,làm mặt lạnh ra lấy xe dzọt lẹ , lỡ nó có bạn trai đi chung thì vỡ mặt Vui-vui :Những chuyện xấu bạn đã từng làm trong đời... - 1

12. Go Nu Thành Viên Bạch Kim

lấy hột wẹt đốt lông tr*m thằng bạn @@

13. funnykid86 Thành Viên Cấp 3

viết chữ xấu ^^!

14. Rủ_Nhau_Ăn_Nhậu. Thành Viên Mới

Check hàng ko trả tiền.Cafe ôm bo 100k tiền giả.

15. Tommy Vercetti Thành Viên Cấp 4

Đồng chí!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:10:

16. lucky_lukevnn Thành Viên Cấp 2

Chuyện sảy ra đã nhiều năm rồi. Tóm lại trong câu thơ sau: " Ngồi buồn móc đít ngửi chơi, ai dè đít thối (dính sit) buồn ơi là buồn".

17. yul_huyl_bIn Thành Viên Chưa Kích Hoạt

nói thật là việc xấu e làm có lẽ nhiều hơn việc tốt...hjx hjx.xấu nhất là e lỡ ra tay tát con ghệ e 1 cái duy nhất trong 1 nămVui-vui :Những chuyện xấu bạn đã từng làm trong đời...Vui-vui :Những chuyện xấu bạn đã từng làm trong đời... - 1

18. yul_huyl_bIn Thành Viên Chưa Kích Hoạt

:feel_good:hình như cái zụ này là vừa đấm vừa xoa nek.gặp tớ là ấy có chuyện ùi đó.đang wanh nhau mắc mớ j canVui-vui :Những chuyện xấu bạn đã từng làm trong đời... - 2

19. h3ll'na Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Lớp 3: Trét xỉ mũi vào tập thằng ngồi chung bàn
    Lớp 6: Yêu thầm cô giám thị hành lang
    Lớp 9: Đổ thuốc đỏ vào BVS rồi đem dán lên bảng đen trong lớp
    Lớp 10: Đứng trên lầu chọi phấn xuống đầu giám thị
    Lớp 11: Trét mắt mèo lên ghế GVCN
    Cuối năm 12: Tổ chức ném bột phấn vào giám thị, rồi khiêng ném vào bồn nước trong to-lét
    ...đến nay: tu

20. hokage ılılı Mclean Hatch ılılı

Vui-vui :Những chuyện xấu bạn đã từng làm trong đời... - 8