Tìm kiếm bài viết theo id

Khách sạn - Vũng Tàu. Khách sạn Quyết Tiến, nơi thư giãn lý tưởng

Thảo luận trong 'Du Lịch' bắt đầu bởi have_lose, 25/4/12.

ID Topic : 4929878
Ngày đăng:
25/4/12 lúc 19:21
  1. have_lose Thành Viên Cấp 6

cách bãi tắm 87m nha ban
    Xe 4 bánh ra vào dễ dàng

2. conchuthongphai Thành Viên Cấp 3

khi nào đến vũng tàu các bạn nhớ ghékhach san vung tau Hoa Bảo nhé , các bạn được ngắm biển thư giãn yên tĩnh, sạch sẽ

3. quynh_tran1 Thành Viên Bạch Kim

Hay lên top nè, Tết này mình cũng đi Vũng Tàu hehe

4. pepa192 Thành Viên Cấp 4

Ổ cứng SATA 320G còn xài tốt no bad. THáo máy asus . giá : 650K , Lấy lun ổ CD của Samsung chung nguyên bộ thì 800K . Lh : 01685 322 190

5. tung.nm Banned

Nhà nghỉ thì đúng hơn. Đã đến và không bao giờ quay lại.

6. kimdungchung Thành Viên Vàng

bác chốt hạ một câu làm em thay đổi chủ ý luôn..

7. Phamtuthuan Thành Viên Cấp 6

Em mới đi hôm qua về . Đúng thực sự là ở đây là nhà nghỉ thì đúng hơn :
    - Phục vụ : Cô Thủy ( chủ ) thì dễ tính, xởi lởi nhưng không thể bù lại được cung cách phục vụ thiếu chuyên nghiệp dc. Phục vụ chỉ thấy 2 người ( cô chủ + 1 người nữa ), mà chắc chỉ đứng quầy cho có thôi chứ mình đi lên đi xuống liên tục chẳng thấy ai, gọi để lấy xe cũng chẳng thấy ai, đành dắt xe đi ra mà chắc ko ai biết :v
    - Tiện nghi : Phòng thì nhỏ, đồ đạc trong phòng thì hư hỏng ( tủ đồ ) , không có bàn để đồ ( phòng 200k ), Ti vi là loại tivi thường 17 inch có giá treo chứ không phải LCD , remote tivi bấm không dc nên mình phải rướn người lên để tắt nguồn và không mở lên lần thứ 2 =)))
    - Vệ sinh :Nhà tắm dơ khủng khiếp, mấy cái vòi sen với lại vòi nước ố cả ra, mình chắc cả tháng ko có người vệ sinh luôn.
    - Thuận tiện : Ngay hẻm trên đường Thùy Vân nên đi ra đến đường bờ biển cũng khoảng 100m gì đó ( chứ còn lội xuống biển chắc phải thêm 200m nữa ) .

Có 1 cái đúng như chủ top nói là mình mãi tận 2h chiều mới trả phòng nhưng cô chủ không tính thêm tiền giờ Vũng Tàu. Khách sạn Quyết Tiến, nơi thư giãn lý tưởng

8. akaido79 Thành Viên Bạch Kim

Tính đặt 1phong 3 giường ngay 21-22/6/2014 thay giá đăng tren mang 892ngan/ngày.
    Gọi điện cho chi Thủy thi kêu giá 1.5tr/ngày.
    Làm ăn giá cả không nhất định

9. have_lose Thành Viên Cấp 6

xin lỗi vì đã làm bạn không hài lòng. mình sẽ kiểm tra lại

giá đề à chủ nhật đến t6 nha ban. t7 lễ tết call để báo giá chính xác

10. taxisanbayvn Thành Viên Mới

Phòng thấy rất ok, lưu lại lúc đi du lịch Vũng Tàu sẻ Book.

11. vachngan Thành Viên Cấp 1