Tìm kiếm bài viết theo id

Du Lịch Vũng tàu vẫn rất đẹp nghen mấy Bro :D

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi redblackmax, 13/1/11.

ID Topic : 2718465
Ngày đăng:
13/1/11 lúc 22:33
  1. bhkt1208 Thành Viên Cấp 4

vote 1 vé cho Vũng Tàu quê tôi

2. ilthd1810 Thành Viên Cấp 5

đang tính đi Vũng tàu với gia đình, nghe đâu dọc còn đường chúa giê su có dãy phòng trọ giá tốt, phải search google thêm để chắc ăn mới được, mà đi cuối tháng 7 này có đẹp không anh em ơi?

3. tubewar Thành Viên Cấp 3

Đi cuối tuần thì phòng đơn 400k, phòng đôi 600k. Ăn uống nếu muốn bình dân thì có thể ghé ngã tư Tú Xương - Bà Huyện Thanh Quan, đủ món cả giá rất ok. Bánh khọt gốc vú sữa nếu muốn ăn thì đi ngày thường còn đi vào 2 ngày cuối tuần thì chờ 20' mới có ăn + làm dối ko ngon do quá đông khách. Tối tối thì có đua chó (tối thứ 6 và thứ 7 từ 7:15 PM, đi hết đường Trần Hưng Đạo là đến) , dạo quanh bờ biển ở cáp treo nếu thích thì ghé ăn kem Alibaba của ông Tây 15k kem ốc 20k kem ly. Khách sạn thì nên ở đường Phan Văn Trị hay Phó Đức Chính là okie rồi. Ăn hải sản thì ghé chơ phường 1 mua 250k/kg ghẹ (người bán đã luộc sẵn và có luôn muối tiêu chanh) vừa ngon vừa rẻ. Thèm cơm thì ghé quán Hoa Hướng Dương trên đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa gần bến xe Vũng Tàu, giá cũng ok. Nice trip Vũng tàu vẫn rất đẹp nghen mấy Bro :D

4. smalldoll1912 Thành Viên Cấp 2

Hic, VT hn ko giống ngày xưa nữa đâu.. Muốn vui phải biết chổ chơi chứ đi lung tung là ...die

5. MimiNguyen Thành Viên Cấp 6

Em cũng đang thích đi Vũng Tàu lắm mà tình hình là chỉ có 2 vợ chồng đi thôi hà nên cũng phân vân trong việc chọn phòng lắm. Có bạn nào biết KS giá rẻ cuối tuần cho em xin địa chỉ hoặc sdt với.. đi vòng vòng chắc em tìm hok nổi =.=

6. sofialnguyen_2008 Thành Viên Kim Cương

cuối tuần sau gia đình mình đi khoảng 6 ng = xe du lịch
    đang kiếm khách sạn nào có bồn tắm, hồ bơi ( 1 phòng đơn va 1 phòng đôi )
    bạn nào biết chỉ dùm mình
    cám ơn nhiều Vũng tàu vẫn rất đẹp nghen mấy Bro :D

7. windylam123 Thành Viên Bạch Kim

mình mới đi về ở 1 ngày 1 đêm mà tốn có chưa tới 500k
    ăn ghẹ, tôm, mực, nghêu đủ thứ
    nhưng mà kinh nghiệm tìm phòng cách đó xa 4-5ph đi bộ thì hay đó

8. vinaphuc Thành Viên Cấp 2

kakaka thứ 6 tuần tới nữa là mình bắt đầu làm việc chính thức tại Vũng Tàu ( 88 Hạ Long ) sẽ du ngoạn hết rồi lên commet 1 bài cho anh em cụ thể hơn nha....

9. nguyendat12 Thành Viên Cấp 3

bữa nào cho mình đi với nha//////////

10. phương_nguyễn Thành Viên Vàng

cám ơn chủ topic, hay quá!!

11. echipvn Mod from Phan Rang City

Thứ bảy 20/10 này làm chuyến sáng đi chiều về. Khoảng 6 rưỡi khởi hành từ q10. Tối cỡ 6-7h về. Mình đi vs bạn gái. Có cặp nào muốn đi chung từ Tp xuống VT, xuống đó thì tự do... đến tối lại hẹn nhau về chung cho vui ko nè.

12. hitle_2013 Thành Viên Mới

co di vung tau choi ru minh nua nha! goi dien truoc de minh sap xep nghi lam di choi... di dong thich that lh: 0987869729.thanks!

13. hitle_2013 Thành Viên Mới

ai co di vt 2n1d cho minh di ke nua nha!! 0987869729

14. cuamap Thành Viên Cấp 5

Bảo đảm phòng đẹp giá phải chăng. Ưu đãi đặc biệt cho anh chị em 5s ^.^ Pà con ủng hộ nhen

15. GM3 Thành Viên Cấp 4

mình định cn này di với gđ , tính ghé bãi Paradise (bãi đài loan) mà ko biết giá mướn chỗ tắm là bao nhiêu , vì lần trước chỉ co 500k nhưng cung khá lâu oy . ACE nao biết giá mới nhất cho em biết hộ với thank

16. trongbinh Thành Viên Cấp 1

Có ae nào vừa đi Vũng tàu về ko?Cho e xin ít thông tin về nhà trọ rẻ và quán ăn ở Vũng tàu với

17. AkonHeo Thành Viên Cấp 5

đang dự định 15 di 16 về, nhờ mọi người chỉ giúp dùm chỗ ở. thank!!!

18. max419914 Thành Viên Cấp 4

giá cả vẫn không thay đổi nhiều, giờ đường đẹp lắm, kiếm chiếc mạnh mạnh chạy sướng lắm Vũng tàu vẫn rất đẹp nghen mấy Bro :D

19. karinka Thành Viên Cấp 6

đánh dấu.... cuối tuần làm chuyến

20. man_of_steel Thành Viên Cấp 4

kiểu này nhiều bạn chỉ dẫn như thế này nên mình nghĩ là bữa nào cũng nên đi phượt 1 chuyến cho biết hehe