Tìm kiếm bài viết theo id

Giày dép - Vương Khang. Chuyên Giày & Dép Dr.Marten Chính Hãng Hoàng Phúc .Topic lớn nhất 5s.vn

Thảo luận trong 'Giày Dép - Balo - Túi Xách' bắt đầu bởi vuongkhang22, 19/9/11.

ID Topic : 3856079 - Số lần up bằng SMS: 240
Ngày đăng:
19/9/11 lúc 15:50
  1. luminhhung2507 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

phụ thui.....xa quá ko là lên hốt 1 e xài !!! đang kiếm 1e 2k10 mà mình ở Biên Hòa Vương Khang. Chuyên Giày & Dép Dr.Marten Chính Hãng Hoàng Phúc .Topic lớn nhất 5s.vn

2. t4ck3dl Thành Viên Chưa Kích Hoạt

cóa em 2k7 nào keng keng hen pò . siZe 7 . da hột nhé . pm giá hộp thư

3. Hieu_G@ Thành Viên Cấp 4

cho a khang cái pic khóa dr xách chưng nè
    Vương Khang. Chuyên Giày & Dép Dr.Marten Chính Hãng Hoàng Phúc .Topic lớn nhất 5s.vn

============
    hôm nào e qua mua dr anh fix nhiệt tình cho em gái nha ^^ em sv nghèo nhưng thik mang dr lắm =))

A fix nhiệt tình thì vài bữa e góp lúa mang qua cống nạp cho a Vương Khang. Chuyên Giày & Dép Dr.Marten Chính Hãng Hoàng Phúc .Topic lớn nhất 5s.vn - 1

4. fukpasam Thành Viên Cấp 1

Phụ Khang nè ! coi post hình lên link khác đi man ! PTBK die hoài à, up lên upanh.com or nhiu web khác cũng đc....
    Còn làm ăn thì nhiệt tình, tận tình, vui vẻ phải biết ! Mới giặt 1 lần nhưng like mạnh ! Sẽ ủng hộ va giới thiệu bạn bè mình cho Khang ! Chúc làm ăn phat tài nhé !! Thân ! VuHoangAnh thành viên c4 Vương Khang. Chuyên Giày & Dép Dr.Marten Chính Hãng Hoàng Phúc .Topic lớn nhất 5s.vn

5. tino_tran Thành Viên Kim Cương

sẽ ủng hộ . copy topic vào thư mực có tiền bay qua làm 2 đôi 2012 . bài viết doctor quá hay . dc thêm kinh nghiệm

6. Boy_Angel Thành Viên Chưa Kích Hoạt

2k11 số 5 màu đen có đôi nào mới 100% ko pác ? ( mua liền ko cần order đó )

7. nguoidien90 Banned

add nick chú lâu rùi mà chak có lẽ chú del nick tui thì có =))

8. shin-angel Thành Viên Bạch Kim

bác cho hỏi dr 2011 mới 100%, giá 2tr là mẫu mới đúng ko bạn? có màu xanh rêu ko?

9. hoangquanrtc Thành Viên Cấp 3

hôm nay qua mà không nghĩ phải giặt làm chạy đi về gần 30km. up nhiệt tình của K nha. mai mốt gé lại

10. Lubakachi Thành Viên Cấp 2

Một cách đơn giản hơn để tránh hàng fake là kiếm shop Hoàng Phúc

11. MONOKURO[BOO] Thành Viên Chưa Kích Hoạt

kinh,, thâu zô 2k10 size 4 dưới chữ kí dc nhiu ta dc pm inbox hen

12. daihung_tqb Thành Viên Cấp 5

phụ tui thêm cái link mới nha ku khang. mới đăng lên đôi sandal lun đó

13. Mr_Dkool Thành Viên Chưa Kích Hoạt

may` dung co sam nhu vay ku,cai thang con nit an chao' da' bat' nhu may`biet cai gi ma noi o day ha ku

14. SườnBìChả ⭐️⭐️⭐️Uy Tín Là Vàng⭐️⭐️⭐

thằng này nó nói mà k biết suy nghỉ .
    thằng nào ăn cháo đá bát ?ai ăn gì đá gì ?
    Ở đây ý nó nói nó là thẳng phản bạn . tính toán lợi dụng bạn và điếm đểu .
    đừng có nói tại tui k để dép lại cho bán rồi cay cú cm xàm nha Vương Khang. Chuyên Giày & Dép Dr.Marten Chính Hãng Hoàng Phúc .Topic lớn nhất 5s.vn)
    Cứ hỏi bác Thịnh Dr xem nhận xét như thế nào về mày ?
    nói thẳng thằng này k có tư cách nc vs mình !

15. daihung_tqb Thành Viên Cấp 5

nó ko đủ tư cách để gọi là ăn cháo đá bát đâu chú khang. fai goi là ăn ... đá "bô". kaka lên ngày mới nè

16. vuongkhang22 Chuyên Mua&Bán Dr.Matens

Chính xác .cái thằng đó sống k bao giờ khá nổi .bác này ng` ngoài cuộc còn thấy nữa nè .
    thôi thằng bẩn đó ae mình k nhắt tới chi cho mệt :]]

17. loongnguyen Thành Viên Vàng

hjhj..đi hàng HP lâu nay,mà giơ mơi bít hang xach tay khac' nhu the nao?

18. cu212121 Thành Viên Cấp 6

lên cho em trai nè giày đẹp giá tốt nhiệt tình vui vẻ. có đôi số 8 nào mới >90% thì pm anh qua nhé

19. ngogang0102 Thành Viên Cấp 3

phu pro ne Vương Khang. Chuyên Giày & Dép Dr.Marten Chính Hãng Hoàng Phúc .Topic lớn nhất 5s.vn gia tốt quá Vương Khang. Chuyên Giày & Dép Dr.Marten Chính Hãng Hoàng Phúc .Topic lớn nhất 5s.vn - 1 có cái thương hiệu nữa là hoàng phúc rồi Vương Khang. Chuyên Giày & Dép Dr.Marten Chính Hãng Hoàng Phúc .Topic lớn nhất 5s.vn - 2

20. ro_ro_na_nal_do Thành Viên Cấp 3

em có 1 đôi Dr 2k7 mòn 3 len muốn đổi 2k11 thì giá ra sao anh ?